ขาย แมเนอร์ สนามบินน้ำ เลขที่ 557/1284

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4877905

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย แมเนอร์ สนามบินน้ำ เลขที่ 557/1284 - รูปที่ 1/20
รูป ขาย แมเนอร์ สนามบินน้ำ เลขที่ 557/1284 - รูปที่ 2/20
รูป ขาย แมเนอร์ สนามบินน้ำ เลขที่ 557/1284 - รูปที่ 3/20
รูป ขาย แมเนอร์ สนามบินน้ำ เลขที่ 557/1284 - รูปที่ 4/20
รูป ขาย แมเนอร์ สนามบินน้ำ เลขที่ 557/1284 - รูปที่ 5/20
รูป ขาย แมเนอร์ สนามบินน้ำ เลขที่ 557/1284 - รูปที่ 6/20
รูป ขาย แมเนอร์ สนามบินน้ำ เลขที่ 557/1284 - รูปที่ 7/20
รูป ขาย แมเนอร์ สนามบินน้ำ เลขที่ 557/1284 - รูปที่ 8/20
รูป ขาย แมเนอร์ สนามบินน้ำ เลขที่ 557/1284 - รูปที่ 9/20
รูป ขาย แมเนอร์ สนามบินน้ำ เลขที่ 557/1284 - รูปที่ 10/20
รูป ขาย แมเนอร์ สนามบินน้ำ เลขที่ 557/1284 - รูปที่ 11/20
รูป ขาย แมเนอร์ สนามบินน้ำ เลขที่ 557/1284 - รูปที่ 12/20
รูป ขาย แมเนอร์ สนามบินน้ำ เลขที่ 557/1284 - รูปที่ 13/20
รูป ขาย แมเนอร์ สนามบินน้ำ เลขที่ 557/1284 - รูปที่ 14/20
รูป ขาย แมเนอร์ สนามบินน้ำ เลขที่ 557/1284 - รูปที่ 15/20
รูป ขาย แมเนอร์ สนามบินน้ำ เลขที่ 557/1284 - รูปที่ 16/20
รูป ขาย แมเนอร์ สนามบินน้ำ เลขที่ 557/1284 - รูปที่ 17/20
รูป ขาย แมเนอร์ สนามบินน้ำ เลขที่ 557/1284 - รูปที่ 18/20
รูป ขาย แมเนอร์ สนามบินน้ำ เลขที่ 557/1284 - รูปที่ 19/20
รูป ขาย แมเนอร์ สนามบินน้ำ เลขที่ 557/1284 - รูปที่ 20/20
ดูรูปทั้งหมด 20 รูป
5,500,000 (87,552 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 30
62.82 ตร.ม.

แมเนอร์ สนามบินน้ำ เมืองนนทบุรี นนทบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

**ไม่รับโคเอเจ้นท์**

ขาย แมเนอร์ สนามบินน้ำ

2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 62.82 ตรม. ราคาขาย 5.5 ล้านบาท (โอน 50:50)

ตึก C ชั้น 30 เลขที่ 557/1284

Tel & WhatsApp :

064-542-3624// +66-64-542-3642

096-264-2999// +66 96-264-2999

Line : @bowuptown // @khuntammy

ไม่รับโคเอเจ้นท์

Pang/คุณแอม Line@

รายละเอียด

  • Manor Sanambinnam
  • 5,500,000 (87,552 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก C
  • 2 ห้องนอน
  • 557/1284
  • 30
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 62.82 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Manor Sanambinnam

100 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Manor Sanambinnam

60 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แมเนอร์ สนามบินน้ำ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ โพลิแทน รีฟ
The Politan Rive

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

คอนโดให้เช่า The Politan Rive

มีคอนโดให้เช่า 305 ประกาศ

ขายคอนโด The Politan Rive

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สถานีพระนั่งเกล้า - เจ้าพระยา
Supalai City Resort Phranangklao Station - Chao Phraya

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ เซล รัตนาธิเบศร์
Zelle Rattanathibet

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที