✨ ขาย สุรวงศ์ ซิตี้ รีสอร์ท✨ ราคา 6,070,000 บาท
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6052989
เข้าชม :
สุรวงศ์ ซิตี้ รีสอร์ท บางรัก กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
✨ ขาย สุรวงศ์ ซิตี้ รีสอร์ท ✨
CD-103898
ราคา 6,070,000 บาท
🏠 ขนาด 35 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
🛋 เฟอร์นิเจอร์ครบ + เครื่องใช้ไฟฟ้าพร้อมเข้าอยู่
✅ จุดเด่น: วิวเมือง สระว่ายน้ำ ฟิตเนส
📞 Call: คลิกเพื่อดูเบอร์โทรติดต่อ
📱 Line: @jsarealestate
💬 WhatsApp: คลิกเพื่อดูเบอร์โทรติดต่อ
🌐 www.jsa.co.th
✨ JSA Real Estate – ซื้อ ขาย ปล่อยเช่า อสังหาริมทรัพย์ครบวงจร ✨
#คอนโดให้เช่า #อสังหาริมทรัพย์ #JSARealEstate
รายละเอียด
- Surawong City Resort
- 6,070,000 (173,429 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 6-10
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 35 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางรัก กรุงเทพมหานคร
29 ประกาศเช่า
12 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ สุรวงศ์ ซิตี้ รีสอร์ท

ขายคอนโด สุรวงศ์ ซิตี้ รีสอร์ท BTS-ช่องนนทรี สี่พระยา เขต บางรัก กรุงเทพ CX-131530 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅2 ห้องนอน65m2ชั้น 6฿14,500,000UPDATE !

ขายคอนโดใจกลางเมือง สุรวงศ์ซิตีรีสอร์ท เฟอรฯครบ เดินทางสะดวก ใกล้ MRT สามย่าน (SW002215)1 ห้องนอน35m2ชั้น 6฿4,200,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สุรวงศ์ ซิตี้ รีสอร์ท คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT สามย่าน (ID 2833992)1 ห้องนอน35m2ชั้น 6฿5,800,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สุรวงศ์ ซิตี้ รีสอร์ท คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT สามย่าน (ID 2833220)1 ห้องนอน35m2ชั้น 6฿4,890,000UPDATE !
Surawong City Resort【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ห้องสวยสไตล์รีสอร์ทอบอุ่น ฟีลธรรมชาติแต่ใช้งานแบบคนเมือง🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo2 ห้องนอน65m2ชั้น 1-1X฿15,400,000
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 573 ประกาศ
ขายคอนโด Ashton Chula - Silomมีคอนโดขาย 274 ประกาศ

2.3 กม.
4.1 กม.
4.7 กม.
3.3 กม.
2.7 กม.
2.7 กม.
2.7 กม.
2.6 กม.
4.2 กม.
2.9 กม.
3.5 กม.
3.5 กม.
2.5 กม.
5.9 กม.
4.2 กม.
3.6 กม.
3.4 กม.
3 กม.
3.3 กม.
0 กม.
2.5 กม.
0 กม.
5.5 กม.
2.7 กม.
3.7 กม.
2.3 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
3.4 กม.
3 กม.
3.3 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Surawong City Resort
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง