ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5768714

ขาย
บ้าน

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5563273

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5768714 - รูปที่ 1/50
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5768714 - รูปที่ 2/50
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5768714 - รูปที่ 3/50
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5768714 - รูปที่ 4/50
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5768714 - รูปที่ 5/50
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5768714 - รูปที่ 6/50
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5768714 - รูปที่ 7/50
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5768714 - รูปที่ 8/50
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5768714 - รูปที่ 9/50
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5768714 - รูปที่ 10/50
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5768714 - รูปที่ 11/50
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5768714 - รูปที่ 12/50
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5768714 - รูปที่ 13/50
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5768714 - รูปที่ 14/50
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5768714 - รูปที่ 15/50
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5768714 - รูปที่ 16/50
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5768714 - รูปที่ 17/50
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5768714 - รูปที่ 18/50
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5768714 - รูปที่ 19/50
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5768714 - รูปที่ 20/50
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5768714 - รูปที่ 21/50
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5768714 - รูปที่ 22/50
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5768714 - รูปที่ 23/50
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5768714 - รูปที่ 24/50
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5768714 - รูปที่ 25/50
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5768714 - รูปที่ 26/50
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5768714 - รูปที่ 27/50
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5768714 - รูปที่ 28/50
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5768714 - รูปที่ 29/50
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5768714 - รูปที่ 30/50
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5768714 - รูปที่ 31/50
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5768714 - รูปที่ 32/50
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5768714 - รูปที่ 33/50
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5768714 - รูปที่ 34/50
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5768714 - รูปที่ 35/50
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5768714 - รูปที่ 36/50
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5768714 - รูปที่ 37/50
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5768714 - รูปที่ 38/50
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5768714 - รูปที่ 39/50
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5768714 - รูปที่ 40/50
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5768714 - รูปที่ 41/50
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5768714 - รูปที่ 42/50
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5768714 - รูปที่ 43/50
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5768714 - รูปที่ 44/50
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5768714 - รูปที่ 45/50
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5768714 - รูปที่ 46/50
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5768714 - รูปที่ 47/50
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5768714 - รูปที่ 48/50
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5768714 - รูปที่ 49/50
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 5768714 - รูปที่ 50/50
ดูรูปทั้งหมด 50 รูป
38,900,000
5 ห้องนอน
6 ห้องน้ำ
1 ชั้น
361 ตร.ว.

หัวหิน ประจวบคีรีขันธ์ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 500 ตรม. อยู่ในทำเล หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿38,900,000 (฿77,800/ตรม.)

รายละเอียด

  • 38,900,000
  • 1 ชั้น
  • 5 ห้องนอน
  • 6 ห้องน้ำ
  • 361 ตร.ว.
  • 500 ตร.ม.
  • 9 คัน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไทปัน รีสอร์ท แอนด์ คอนโดมีเนียม
Tai-Pan Resort and Condominium

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

คอนโดให้เช่า Tai-Pan Resort and Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Tai-Pan Resort and Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

logo โครงการ แบล็คเมาท์เท่น กอล์ฟ คลับ
Black Mountain Golf Course

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ แบล็ค เมาน์เท็น รีสอร์ต
Black Mountain Resort

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

แบล็คเมาน์เทน หัวหิน

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

ถ้ายังไม่เจอ บ้านเดี่ยว ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายบ้านในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • บ้านเดี่ยว 70.7 ตร.วา หัวหิน ประจวบคีรีขันธ์ 2.2M
    ขายบ้านเดี่ยว
    บ้านเดี่ยว 70.7 ตร.วา หัวหิน ประจวบคีรีขันธ์ 2.2M
    หัวหิน ประจวบคีรีขันธ์
    ฿3,100,000
    UPDATE !
    180.75 ตร.ม.

    ไม่มีโครงการ