✨ ขาย ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24 ✨ ราคา 4,790,000 บาท
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6034412
เข้าชม :
ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24 ยานนาวา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
✨ ขาย ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24 ✨
CD-094109
ราคา 4,790,000 บาท
🏠 ขนาด 70 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
🛋 เฟอร์นิเจอร์ครบ + เครื่องใช้ไฟฟ้าพร้อมเข้าอยู่
✅ จุดเด่น: วิวเมือง สระว่ายน้ำ ฟิตเนส
📞 Call: 093-824-5566
📱 Line: @jsarealestate
💬 WhatsApp: +66 93-824-5566
🌐 www.jsa.co.th
✨ JSA Real Estate – ซื้อ ขาย ปล่อยเช่า อสังหาริมทรัพย์ครบวงจร ✨
#คอนโดให้เช่า #อสังหาริมทรัพย์ #JSARealEstate
รายละเอียด
- Lumpini Place Narathiwas 24
- 4,790,000 (68,429 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 1-5
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 70 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
29 ประกาศเช่า
34 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24
🔴S2449🟡 ขายถูกมาก👍 Lumpini Place Narathiwas 24 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว1 ห้องนอน33.27m2ชั้น 9฿2,600,000UPDATE !
🔴SI2501🔴 ขายถูกมาก👍 Lumpini Place Narathiwas 24 💛🧡 ✅แอดไลน์ @714txlxc (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว1 ห้องนอน33.27m2ชั้น 9฿2,600,000UPDATE !

ขายคอนโด ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24 อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ โรงเรียนนานาชาติสาทรใหม่1 ห้องนอน35m2ชั้น 5฿2,690,000UPDATE !
ขายคอนโด ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24 อาคาร B ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ โรงเรียนนานาชาติสาทรใหม่1 ห้องนอน34m2ชั้น 9฿2,680,000UPDATE !
ขาย คอนโด ห้องมุมส่วนตัว ชั้นบนสุด✨ Lumpini Place Narathiwas 24 ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24 📍 ทำเลดีใกล้ย่านสาทร-สีลม ใกล้ BRT สถานีถนนจันทน์1 ห้องนอน33.27m2ชั้น 9฿2,600,000UPDATE !
🔥 ขายหรือเช่าคอนโด ห้องมุมส่วนตัว ชั้นบนสุด ใกล้ BRT ถนนจันทน์ 🔥 ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24 - Lumpini Place Narathiwas 241 ห้องนอน33.27m2ชั้น 9฿2,600,000NEW !
✅คอนโดห้องมุมชั้นบนสุด เฟอร์ครบ ใกล้สาทร สีลม✅ Lumpini Place Narathiwas 24 ลุมพินี เพลส นราธิวาส 241 ห้องนอน33.27m2ชั้น 9฿2,600,000UPDATE !
✅ คอนโดราคาถูกที่สุดในโครงการ ทำเลสาธุประดิษฐ์–นราธิวาส 24 ใจกลางสาทร พระราม 3 พร้อมอยู่ ✅ Lumpini Place Narathiwas 24 (ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24)1 ห้องนอน35m2ชั้น 5฿2,690,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 78 ประกาศ
ขายคอนโด Fuse Chan - Sathornมีคอนโดขาย 93 ประกาศ