ขาย !!! ลุมพินี บดินทร์เดชา-ราม ขนาด 28 ตรม. C ชั้น 3 ราคา 1.35 ล้านบาท พร้อมเฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

3624191

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย !!! ลุมพินี บดินทร์เดชา-ราม ขนาด 28 ตรม. C ชั้น 3 ราคา  1.35 ล้านบาท พร้อมเฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า  - รูปที่ 1/11
รูป ขาย !!! ลุมพินี บดินทร์เดชา-ราม ขนาด 28 ตรม. C ชั้น 3 ราคา  1.35 ล้านบาท พร้อมเฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า  - รูปที่ 2/11
รูป ขาย !!! ลุมพินี บดินทร์เดชา-ราม ขนาด 28 ตรม. C ชั้น 3 ราคา  1.35 ล้านบาท พร้อมเฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า  - รูปที่ 3/11
รูป ขาย !!! ลุมพินี บดินทร์เดชา-ราม ขนาด 28 ตรม. C ชั้น 3 ราคา  1.35 ล้านบาท พร้อมเฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า  - รูปที่ 4/11
รูป ขาย !!! ลุมพินี บดินทร์เดชา-ราม ขนาด 28 ตรม. C ชั้น 3 ราคา  1.35 ล้านบาท พร้อมเฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า  - รูปที่ 5/11
รูป ขาย !!! ลุมพินี บดินทร์เดชา-ราม ขนาด 28 ตรม. C ชั้น 3 ราคา  1.35 ล้านบาท พร้อมเฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า  - รูปที่ 6/11
รูป ขาย !!! ลุมพินี บดินทร์เดชา-ราม ขนาด 28 ตรม. C ชั้น 3 ราคา  1.35 ล้านบาท พร้อมเฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า  - รูปที่ 7/11
รูป ขาย !!! ลุมพินี บดินทร์เดชา-ราม ขนาด 28 ตรม. C ชั้น 3 ราคา  1.35 ล้านบาท พร้อมเฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า  - รูปที่ 8/11
รูป ขาย !!! ลุมพินี บดินทร์เดชา-ราม ขนาด 28 ตรม. C ชั้น 3 ราคา  1.35 ล้านบาท พร้อมเฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า  - รูปที่ 9/11
รูป ขาย !!! ลุมพินี บดินทร์เดชา-ราม ขนาด 28 ตรม. C ชั้น 3 ราคา  1.35 ล้านบาท พร้อมเฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า  - รูปที่ 10/11
รูป ขาย !!! ลุมพินี บดินทร์เดชา-ราม ขนาด 28 ตรม. C ชั้น 3 ราคา  1.35 ล้านบาท พร้อมเฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า  - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
1,350,000 (48,214 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.

ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

Sell ! Lumpini Condotown Badindecha-Ram 28 sqm. price 1.35 MB Fully Furnished

ตึก C ขนาด 28 ตรม. ชั้น 3

มีเฟอร์นิเจอร์ครบ ตู้เสื้อผ้า เตียง ที่นอน ชั้นวางของ โซฟา

และเครื่องใช้ไฟฟ้า เช่น ทีวี แอร์ ตู้เย็น เครื่องทำน้ำอุ่น ไมโครเวฟ

======================================= 

ติดต่อ 090-978-2505 

Line ID/Number : 0909782505 

====================================== 

บริษัท รับฝากขาย เช่า ซื้อ คอนโด บ้าน ที่ดิน และอสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท 

สิ่งอำนวยความสะดวก 

- FItness - สระว่ายน้ำ - สนามบาส - สนามเด็กเล่น 

- เครื่องออกกำลังกาย - กล้องวงจรปิด - ยามรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชั่วโมง 

สถานที่ใกล้เคียง 

 - ม.รามคำแหง - ม. ABAC - NIDA 

- โรงเรียนบดินทร์เดชา โรงเรียนอุดมศึกษา สาธิต ม.รามคำแหง โรงเรียนนานาชาติ โรงเรียนวัดเทพลีลา 

- ห้าง The Mall ราม, Big C ราม, The Mall บางกะปิ , Lotus บางกะปิ, The Ninth พระราม 9 

- ตลาดเสรี (Seri Market) ตลาดนัดการกีฬาแหงประเทศไทย ตลาดนัดวัดเทพลีลา 

- โรงพยาบาลรามคำแหง , ลาดพร้าว, เวชาธานี, เพชรเวช, สมิติเวช, วิภาราม, กรุงเทพ

รายละเอียด

  • Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng
  • 1,350,000 (48,214 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก c
  • 1 ห้องนอน
  • 3
  • ตะวันตก
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 28 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รามคำแหง
Supalai City Resort Ramkhamhaeng

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 39 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai City Resort Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย เวอเรนด้า รามคำแหง
Supalai Veranda Ramkhamhaeng

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ บดินทร์ สวีท โฮม
Bodin Suite Home

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ลิปป์ รามคำแหง 43/1