ขาย รหัส PP113 คอนโด Supalai Loft ตลาดพลู
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6082470
เข้าชม :
ศุภาลัย ลอฟท์ สถานีตลาดพลู ธนบุรี กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขาย!! รหัส PP113 คอนโด Supalai Loft ตลาดพลู
.
ห้องขนาด 40.92 ตรม.
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ชั้น 4
มีที่จอดรถ
.
ราคา 4.5 ล้านบาท
.
สอบถามเพิ่มเติม กรุณาติดต่อ
โทร: 085-900-7848
065-056-8925
Line: @propertyplus (มี@)
https://lin.ee/vlbVj2o
รายละเอียด
- Supalai Loft Talat Phlu Station
- 4,500,000 (109,971 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 4
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 40.92 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
83 ประกาศเช่า
31 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ สถานีตลาดพลู
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ลอฟท์ ตลาดพลู สเตชั่น ใกล้ BTS ตลาดพลู (ID 1902102)2 ห้องนอน64.79m2ชั้น -฿5,500,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ลอฟท์ ตลาดพลู สเตชั่น ใกล้ BTS ตลาดพลู (ID 2709977)2 ห้องนอน64.69m2ชั้น 29฿5,790,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ลอฟท์ ตลาดพลู สเตชั่น ใกล้ BTS ตลาดพลู (ID 2828561)2 ห้องนอน64.69m2ชั้น 29฿5,790,000UPDATE !
ขายคอนโด ศุภาลัย ลอฟท์ สถานีตลาดพลู อาคาร 1 ชั้น 19 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ The Mall ท่าพระ1 ห้องนอน33m2ชั้น 19฿2,550,000UPDATE !
ขายคอนโด ศุภาลัย ลอฟท์ สถานีตลาดพลู อาคาร 1 ชั้น 6 สตูดิโอ ขนาด 33 ตรม ใกล้ The Mall ท่าพระ1 ห้องนอน33m2ชั้น 6฿2,350,000UPDATE !
P-149956 — ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า Supalai Loft @Talat Phlu Station ใกล้ BTS ตลาดพลู 085-592-2897 Line: @easythaihome1 ห้องนอน33m2ชั้น 19฿2,590,000NEW !

🔥ขาย คอนโด Supalai Loft Talat Phlu Station ศุภาลัย ลอฟท์ สถานีตลาดพลู ห้องหัวมุม พื้นที่กว้าง ✅ ใกล้เดอะมอลล์ท่าพระและ BTS ตลาดพลู2 ห้องนอน62.99m2ชั้น 12฿5,050,000NEW !
[ลดกระหน่ำ! ขายด่วน P-105328 ศุภาลัย ลอฟท์ สถานีตลาดพลู ห้องกว้างแต่งครบ ใกล้ BTS ตลาดพลู ] | 4,690,000 | line @easythaihome 085-592-28972 ห้องนอน63m2ชั้น 4฿4,690,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 130 ประกาศ
ขายคอนโด Aspire Sathorn - Thapraมีคอนโดขาย 50 ประกาศ

2.6 กม.

4.1 กม.
4.7 กม.
4.6 กม.