ขาย รหัส PP101 คอนโด Lumpini Suite ปิ่นเกล้า

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6069514

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย รหัส PP101 คอนโด Lumpini Suite ปิ่นเกล้า - รูปที่ 1/8
รูป ขาย รหัส PP101 คอนโด Lumpini Suite ปิ่นเกล้า - รูปที่ 2/8
รูป ขาย รหัส PP101 คอนโด Lumpini Suite ปิ่นเกล้า - รูปที่ 3/8
รูป ขาย รหัส PP101 คอนโด Lumpini Suite ปิ่นเกล้า - รูปที่ 4/8
รูป ขาย รหัส PP101 คอนโด Lumpini Suite ปิ่นเกล้า - รูปที่ 5/8
รูป ขาย รหัส PP101 คอนโด Lumpini Suite ปิ่นเกล้า - รูปที่ 6/8
รูป ขาย รหัส PP101 คอนโด Lumpini Suite ปิ่นเกล้า - รูปที่ 7/8
รูป ขาย รหัส PP101 คอนโด Lumpini Suite ปิ่นเกล้า - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
2,420,000 (69,143 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 21
35 ตร.ม.

ลุมพินี สวีท ปิ่นเกล้า บางพลัด กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขาย!! รหัส PP101 คอนโด Lumpini Suite ปิ่นเกล้า

ห้องขนาด 35.00 ตรม.

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

ชั้น 21

มีที่จอดรถ

ราคา 2.42 ล้านบาท

สอบถามเพิ่มเติม กรุณาติดต่อ

โทร: 085-900-7848

065-056-8925

Line: @propertyplus (มี@)

https://lin.ee/vlbVj2o

รายละเอียด

  • Lumpini Suite Pinklao
  • 2,420,000 (69,143 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 21
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 35 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี สวีท ปิ่นเกล้า

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค ปิ่นเกล้า
Lumpini Park Pinklao

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Pinklao

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ พาร์คแลนด์ จรัญ - ปิ่นเกล้า
The Parkland Charan - Pinklao

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ พลัม คอนโด ปิ่นเกล้า สเตชั่น
Plum Condo Pinklao Station

0 กม.

เดินประมาณ 1 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส ปิ่นเกล้า 1
Lumpini Place Pinklao 1

0.4 กม.

เดินประมาณ 4 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 8