ขาย รหัส PP090 คอนโด The Tree Rio บางอ้อ
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6055648
เข้าชม :
เดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ สเตชั่น บางพลัด กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขาย!! รหัส PP090 คอนโด The Tree Rio บางอ้อ
ห้องขนาด 38.00 ตรม.
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ชั้น 9 วิวเมือง
มีที่จอดรถ
ราคา 3.81 ล้านบาท
สอบถามเพิ่มเติม กรุณาติดต่อ
โทร: 085-900-7848
065-056-8925
Line: @propertyplus (มี@)
https://lin.ee/vlbVj2o
รายละเอียด
- The Tree RIO Bang - Aor Station
- 3,810,000 (100,263 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 9
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 38 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
97 ประกาศเช่า
64 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ สเตชั่น
ขายคอนโด เดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 26 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ตลาดบางอ้อ1 ห้องนอน30m2ชั้น 26฿2,330,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด เดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 15 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ตลาดบางอ้อ1 ห้องนอน30m2ชั้น 15฿2,770,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด เดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 38 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ตลาดบางอ้อ1 ห้องนอน30m2ชั้น 38฿3,200,000NEW !
📌 ขายคอนโด เดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ ตลาดบางอ้อ1 ห้องนอน31m2ชั้น 6฿3,200,000UPDATE !
ขายคอนโด เดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ สเตชั่น MRT-บางอ้อ บางอ้อ เขต บางพลัด กรุงเทพ CX-83206 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅1 ห้องนอน28.33m2ชั้น 15฿2,150,000UPDATE !
ขายคอนโด เดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ สเตชั่น ชั้นสูง MRT-บางอ้อ บางอ้อ เขต บางพลัด กรุงเทพ CX-135726 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅1 ห้องนอน28.64m2ชั้น 36฿2,200,000UPDATE !
DL26020547 ขายคอนโด เดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ สเตชั่น (The Tree RIO Bang - Aor Station) ใกล้ MRT บางอ้อ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi1 ห้องนอน30.7m2ชั้น 22฿3,000,000UPDATE !
DL26040556 ขายคอนโด เดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ สเตชั่น (The Tree RIO Bang - Aor Station) ใกล้ MRT บางอ้อ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc2 ห้องนอน62m2ชั้น 25฿7,200,000UPDATE !

🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ The Tree Rio Bang - Aor พร้อมโอน 🔥MD-260285952 ห้องนอน62m2ชั้น 25-30฿5,400,000UPDATE !