ขาย รหัส PP019 คอนโด THE LINE พหลฯ–ประดิพัทธ์
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5937198
เข้าชม :
เดอะ ไลน์ พหล - ประดิพัทธ์ พญาไท กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขาย!! รหัส PP019 คอนโด THE LINE พหลฯ–ประดิพัทธ์
ห้องขนาด 27 ตรม.
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ชั้น 26 วิวเมือง
มีที่จอดรถ
ราคา 4.59 ล้านบาท
สอบถามเพิ่มเติม กรุณาติดต่อ
โทร: 085-900-7848
065-056-8925
Line: @propertyplus (มี@)
https://lin.ee/vlbVj2o
รายละเอียด
- THE LINE Phahon - Pradipat
- 4,590,000 (170,000 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 26
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 27 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
335 ประกาศเช่า
94 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ ไลน์ พหล - ประดิพัทธ์
The LINE Phahon - Pradipat | 🚝ใกล้ BTS,MRTจตุจักร |#2026041014377#FC1 ห้องนอน33.5m2ชั้น 17฿4,800,000UPDATE !

ขาย The line phahol - padiphat 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 34.19 ตารางเมตร1 ห้องนอน34.1m2ชั้น 8฿6,100,000UPDATE !
🔥🔥Best price!! 1b1b 3.65mb - The Line Phahon - Pradipat 📞Call 090 919 98981 ห้องนอน27m2ชั้น 20-25฿3,650,000UPDATE !
Rare Unit ทิศเหนือวิวโล่ง พื้นกระเบื้อง ตู้ walkin ครัวหินQ 61274411 ห้องนอน33.5m2ชั้น 25฿5,490,000UPDATE !
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ไลน์ พหลฯ - ประดิพัทธ์ 10518461 ห้องนอน33.59m2ชั้น 12฿5,999,999NEW !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.2 กม.

2.1 กม.

5.3 กม.
3.1 กม.
4.3 กม.
5.7 กม.
2.6 กม.
2.2 กม.
2.3 กม.
3.9 กม.
2.9 กม.
4.9 กม.
2.1 กม.
0 กม.
0 กม.
3.6 กม.
3.8 กม.
4 กม.
3.1 กม.
5.3 กม.
0 กม.
2 กม.
3.8 กม.
5.8 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.1 กม.
0 กม.
0 กม.
3.6 กม.
3.8 กม.
4 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ THE LINE Phahon - Pradipat
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง