ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ ฝันทิพย์ วิลเลจ 6262785
ขาย
บ้าน
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6059704
เข้าชม :
แจ้งรายงานประกาศ
Share
4,890,000
3 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
1 ชั้น
60 ตร.ว.
บางละมุง ชลบุรี -
ข้อมูลประกาศ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 240 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ฝันทิพย์ วิลเลจ บนทำเลของ เมืองพัทยา, ชลบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿4,890,000 (฿20,375/ตรม.)
รายละเอียด
- 4,890,000
- 1 ชั้น
- 3 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 60 ตร.ว.
- 240 ตร.ม.
- 1 คัน

ประกาศขายในโครงการใกล้เคียง

ขายบ้าน โคซี่ วิลล์ เนินพลับหวาน - พัฒนาการ หนองปรือ บางละมุง ชลบุรี CX-150983 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅48.4 ตร.วา1 ชั้น฿3,100,000UPDATE !
ขายวิลล่าหรู Siam Royal View Pattaya | 6 ห้องนอน 8 ห้องน้ำ | พื้นที่ใช้สอย 866 ตร.ม. | ราคา 54.99 ลบ.262.5 ตร.วา1 ชั้น฿54,990,000UPDATE !

บ้าน 4-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย พาร์ควิลล์ พัทยา-สุขุมวิท ใกล้ พัทยาตะวันออก (ID 2559202)129 ตร.วา2 ชั้น฿15,500,000UPDATE !
ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เซ็นทรัลปาร์ค ฮิลล์ไซด์ วิลเลจ 556734280 ตร.วา2 ชั้น฿8,500,000UPDATE !
พูลวิลล่าหรูระดับลักซ์ชัวรีพัทยาเหนือมีเพียง 8 ยูนิตเท่านั้น✨𝐕𝐄𝐄𝐑𝐀 𝐆𝐑𝐀𝐍𝐃 𝐏𝐀𝐓𝐓𝐀𝐘𝐀💥เริ่มต้น 29.9 ล้าน📲065-5639565💚LINE: @whitesand135 ตร.วา2 ชั้น฿29,900,000UPDATE !
Siam Royal View villa วิลล่าสุดหรู พร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบครัน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวก262.5 ตร.วา2 ชั้น฿42,900,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล
ถ้ายังไม่เจอ บ้านเดี่ยว ที่ใช่สำหรับคุณ?
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี
เริ่มเลย

ประกาศขายบ้านในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง