ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ตลาดเหนือ, ภูเก็ต 6113505

ขาย
บ้าน

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5921267

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ตลาดเหนือ, ภูเก็ต 6113505 - รูปที่ 1/6
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ตลาดเหนือ, ภูเก็ต 6113505 - รูปที่ 2/6
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ตลาดเหนือ, ภูเก็ต 6113505 - รูปที่ 3/6
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ตลาดเหนือ, ภูเก็ต 6113505 - รูปที่ 4/6
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ตลาดเหนือ, ภูเก็ต 6113505 - รูปที่ 5/6
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ตลาดเหนือ, ภูเก็ต 6113505 - รูปที่ 6/6
ดูรูปทั้งหมด 6 รูป
6,700,000
3 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
1 ชั้น
37 ตร.ว.

เมืองภูเก็ต ภูเก็ต -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 37 ตรม. อยู่ในทำเล ตลาดเหนือ, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค. 2535 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿6,700,000 (฿181,081/ตรม.)

รายละเอียด

  • 6,700,000
  • 1 ชั้น
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 37 ตร.ว.
  • 37 ตร.ม.

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ศุภาลัย วิสต้า ภูเก็ต
Supalai Vista Phuket

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

คอนโดให้เช่า Supalai Vista Phuket

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Vista Phuket

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ วิว คอนโด สวนหลวง
The View Condo Suanluang

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ ชูการ์ ปาล์ม สวนหลวง
Sugar Palm Suan Luang

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

THE WIDE CONDOTEL PHUKET

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ เดอะ ไลท์ สวนหลวง
The Light Suanluang

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ คอนเนค คอนโด
Connext Condo

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

สถานีขนส่งภูเก็ต

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

หอนาฬิกาวงเวียนสุรินทร์

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

ถ้ายังไม่เจอ บ้านเดี่ยว ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายบ้านในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • 326.5 ตร.ม.  3 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ บ้านเดี่ยวสำหรับ ขายใน วิชิต