✨ ขาย ดิ แอดเดรส อโศก ✨💰 ราคา 9,990,000 บาท
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5864481
เข้าชม :
ดิ แอดเดรส อโศก ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
✨ ขาย ดิ แอดเดรส อโศก ✨
CD-108169
💰 ราคา 9,990,000 บาท
🏠 ขนาด 65 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
🛋 เฟอร์นิเจอร์ครบ + เครื่องใช้ไฟฟ้าพร้อมเข้าอยู่
✅ จุดเด่น: วิวเมือง สระว่ายน้ำ ฟิตเนส
📞 Call: คลิกเพื่อดูเบอร์โทรติดต่อ
📱 Line: @jsarealestate
💬 WhatsApp: คลิกเพื่อดูเบอร์โทรติดต่อ
🌐 www.jsarealestate.co
✨ JSA Real Estate – ซื้อ ขาย ปล่อยเช่า อสังหาริมทรัพย์ครบวงจร ✨
#คอนโดให้เช่า #อสังหาริมทรัพย์ #JSARealEstate
รายละเอียด
- The Address Asoke
- 9,990,000 (153,692 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 10+
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 65 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
235 ประกาศเช่า
82 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ดิ แอดเดรส อโศก
#A124182 ✅ 2/5/69 ขายคอนโด The Address Asoke 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน45m2ชั้น 7฿5,900,000UPDATE !
#A124224 ✅ 4/11/68 ขายคอนโด The Address Asoke 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน45m2ชั้น 41฿6,900,000UPDATE !
🔥ด่วน!🔥 ยูนิตสวย ราคาดีสุดในโครงการ The Address Asoke ใกล้ MRT เพชรบุรี2 ห้องนอน65.48m2ชั้น x฿8,200,000UPDATE !
🔥Urgent Sale!🔥Spacious & Stylish Unit - The Address Asoke Near MRT Phetchaburi1 ห้องนอน45m2ชั้น 4x฿6,200,000UPDATE !
💎 ขายคอนโด The Address Asoke ใกล้ MRT เพชรบุรี - ทำเล CBD ราคาดีมาก!1 ห้องนอน45m2ชั้น 1x฿6,150,000UPDATE !
📈 ขายคอนโด The Address Asoke ใกล้ MRT เพชรบุรี - ทำเลอโศก ลงทุนคุ้ม!1 ห้องนอน45m2ชั้น 3x฿6,200,000UPDATE !
❤️🔥 ขายด่วน! The Address Asoke ใกล้ Mrt เพชรบุรี ห้องกว้างมาก 124 ตร.ม. 🛌2 ห้องนอน124m2ชั้น 4x฿19,500,000UPDATE !
🔥Urgent Sale!🔥Spacious & Stylish Unit - The Address Asoke Near MRT Phetchaburi2 ห้องนอน65m2ชั้น 21-50฿8,590,000UPDATE !

🔥🔥🔥 ขายคอนโด ดิ แอดเดรส อโศก MRT-เพชรบุรี มักกะสัน เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-44050 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥2 ห้องนอน124m2ชั้น 41฿19,000,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.8 กม.
0 กม.
2.4 กม.
2.6 กม.
2.2 กม.
3.9 กม.
2.5 กม.
2.2 กม.
3.2 กม.
3.2 กม.
2.3 กม.
4.1 กม.
5.3 กม.
5.4 กม.
3.6 กม.
3.2 กม.
2.9 กม.
5.1 กม.
2.9 กม.
4.8 กม.
4.8 กม.