🔥ขาย คอนโด The Winning Tower เดอะ วินนิ่ง ทาวเวอร์ สุขุมวิท 71 ห้องใหญ่ 🌳 วิวโล่ง ตกแต่งหรูหราโดยสถาปนิก พร้อมที่จอดรถ

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6080374

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥ขาย คอนโด The Winning Tower เดอะ วินนิ่ง ทาวเวอร์  สุขุมวิท 71 ห้องใหญ่ 🌳 วิวโล่ง  ตกแต่งหรูหราโดยสถาปนิก พร้อมที่จอดรถ  - รูปที่ 1/20
รูป 🔥ขาย คอนโด The Winning Tower เดอะ วินนิ่ง ทาวเวอร์  สุขุมวิท 71 ห้องใหญ่ 🌳 วิวโล่ง  ตกแต่งหรูหราโดยสถาปนิก พร้อมที่จอดรถ  - รูปที่ 2/20
รูป 🔥ขาย คอนโด The Winning Tower เดอะ วินนิ่ง ทาวเวอร์  สุขุมวิท 71 ห้องใหญ่ 🌳 วิวโล่ง  ตกแต่งหรูหราโดยสถาปนิก พร้อมที่จอดรถ  - รูปที่ 3/20
รูป 🔥ขาย คอนโด The Winning Tower เดอะ วินนิ่ง ทาวเวอร์  สุขุมวิท 71 ห้องใหญ่ 🌳 วิวโล่ง  ตกแต่งหรูหราโดยสถาปนิก พร้อมที่จอดรถ  - รูปที่ 4/20
รูป 🔥ขาย คอนโด The Winning Tower เดอะ วินนิ่ง ทาวเวอร์  สุขุมวิท 71 ห้องใหญ่ 🌳 วิวโล่ง  ตกแต่งหรูหราโดยสถาปนิก พร้อมที่จอดรถ  - รูปที่ 5/20
รูป 🔥ขาย คอนโด The Winning Tower เดอะ วินนิ่ง ทาวเวอร์  สุขุมวิท 71 ห้องใหญ่ 🌳 วิวโล่ง  ตกแต่งหรูหราโดยสถาปนิก พร้อมที่จอดรถ  - รูปที่ 6/20
รูป 🔥ขาย คอนโด The Winning Tower เดอะ วินนิ่ง ทาวเวอร์  สุขุมวิท 71 ห้องใหญ่ 🌳 วิวโล่ง  ตกแต่งหรูหราโดยสถาปนิก พร้อมที่จอดรถ  - รูปที่ 7/20
รูป 🔥ขาย คอนโด The Winning Tower เดอะ วินนิ่ง ทาวเวอร์  สุขุมวิท 71 ห้องใหญ่ 🌳 วิวโล่ง  ตกแต่งหรูหราโดยสถาปนิก พร้อมที่จอดรถ  - รูปที่ 8/20
รูป 🔥ขาย คอนโด The Winning Tower เดอะ วินนิ่ง ทาวเวอร์  สุขุมวิท 71 ห้องใหญ่ 🌳 วิวโล่ง  ตกแต่งหรูหราโดยสถาปนิก พร้อมที่จอดรถ  - รูปที่ 9/20
รูป 🔥ขาย คอนโด The Winning Tower เดอะ วินนิ่ง ทาวเวอร์  สุขุมวิท 71 ห้องใหญ่ 🌳 วิวโล่ง  ตกแต่งหรูหราโดยสถาปนิก พร้อมที่จอดรถ  - รูปที่ 10/20
รูป 🔥ขาย คอนโด The Winning Tower เดอะ วินนิ่ง ทาวเวอร์  สุขุมวิท 71 ห้องใหญ่ 🌳 วิวโล่ง  ตกแต่งหรูหราโดยสถาปนิก พร้อมที่จอดรถ  - รูปที่ 11/20
รูป 🔥ขาย คอนโด The Winning Tower เดอะ วินนิ่ง ทาวเวอร์  สุขุมวิท 71 ห้องใหญ่ 🌳 วิวโล่ง  ตกแต่งหรูหราโดยสถาปนิก พร้อมที่จอดรถ  - รูปที่ 12/20
รูป 🔥ขาย คอนโด The Winning Tower เดอะ วินนิ่ง ทาวเวอร์  สุขุมวิท 71 ห้องใหญ่ 🌳 วิวโล่ง  ตกแต่งหรูหราโดยสถาปนิก พร้อมที่จอดรถ  - รูปที่ 13/20
รูป 🔥ขาย คอนโด The Winning Tower เดอะ วินนิ่ง ทาวเวอร์  สุขุมวิท 71 ห้องใหญ่ 🌳 วิวโล่ง  ตกแต่งหรูหราโดยสถาปนิก พร้อมที่จอดรถ  - รูปที่ 14/20
รูป 🔥ขาย คอนโด The Winning Tower เดอะ วินนิ่ง ทาวเวอร์  สุขุมวิท 71 ห้องใหญ่ 🌳 วิวโล่ง  ตกแต่งหรูหราโดยสถาปนิก พร้อมที่จอดรถ  - รูปที่ 15/20
รูป 🔥ขาย คอนโด The Winning Tower เดอะ วินนิ่ง ทาวเวอร์  สุขุมวิท 71 ห้องใหญ่ 🌳 วิวโล่ง  ตกแต่งหรูหราโดยสถาปนิก พร้อมที่จอดรถ  - รูปที่ 16/20
รูป 🔥ขาย คอนโด The Winning Tower เดอะ วินนิ่ง ทาวเวอร์  สุขุมวิท 71 ห้องใหญ่ 🌳 วิวโล่ง  ตกแต่งหรูหราโดยสถาปนิก พร้อมที่จอดรถ  - รูปที่ 17/20
รูป 🔥ขาย คอนโด The Winning Tower เดอะ วินนิ่ง ทาวเวอร์  สุขุมวิท 71 ห้องใหญ่ 🌳 วิวโล่ง  ตกแต่งหรูหราโดยสถาปนิก พร้อมที่จอดรถ  - รูปที่ 18/20
รูป 🔥ขาย คอนโด The Winning Tower เดอะ วินนิ่ง ทาวเวอร์  สุขุมวิท 71 ห้องใหญ่ 🌳 วิวโล่ง  ตกแต่งหรูหราโดยสถาปนิก พร้อมที่จอดรถ  - รูปที่ 19/20
รูป 🔥ขาย คอนโด The Winning Tower เดอะ วินนิ่ง ทาวเวอร์  สุขุมวิท 71 ห้องใหญ่ 🌳 วิวโล่ง  ตกแต่งหรูหราโดยสถาปนิก พร้อมที่จอดรถ  - รูปที่ 20/20
ดูรูปทั้งหมด 20 รูป
5,790,000 (69,759 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 20
83 ตร.ม.

เดอะ วินนิ่ง ทาวเวอร์ วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✅ The Winning Tower เดอะ วินนิ่ง ทาวเวอร์ ✅

🔥ขาย คอนโด The Winning Tower สุขุมวิท 71 ห้องใหญ่ 83 ตร.ม. วิวโล่ง 180 องศา ตกแต่งหรูหราโดยสถาปนิก พร้อมที่จอดรถ Fix ส่วนตัว ใกล้ทองหล่อ-เอกมัย

💰 ราคา

5,790,000 บาท (คอนโดทำเลดี โครงสร้างตึกแข็งแรง ค่าส่วนกลางถูกเพียง 20 บาท/ตารางเมตร)

✨ จุดเด่น

• ห้องหน้ากว้าง ได้วิวเปิดโล่ง 180 องศาจากห้องนั่งเล่น ไม่มีตึกบล็อก วิวสวยงาม

• ตกแต่งอย่างดีโดยสถาปนิก จัด Layout แปลนห้องใหม่เพื่อเพิ่มพื้นที่ใช้สอย ใช้วัสดุเกรดพรีเมียมทั้งห้อง สวยหรูดูแพง

• มีที่จอดรถแบบล็อกตำแหน่ง (Fix) ประจำห้องให้ 1 คัน หมดกังวลเรื่องการกลับดึกหรือแย่งที่จอดรถ

• ทำเลดีเยี่ยม เดินทางสะดวกมาก เดินไปซอยเอกมัยเพียง 300 เมตร และทะลุออกอ่อนนุช พัฒนาการ ศรีนครินทร์ ได้ง่าย

• รายล้อมไปด้วยแหล่งอาหารอร่อย และใกล้โรงเรียนนานาชาติชั้นนำหลายแห่ง

🛏 รายละเอียดทรัพย์

• ขนาดห้องใหญ่ 83 ตารางเมตร

• 2 ห้องนอน / 2 ห้องน้ำ

• ชั้น 20

• เฟอร์นิเจอร์: เตียงนอนพร้อมที่นอนขนาด 6 ฟุต, ชุดเครื่องนอน PASAYA, ชุดโซฟาพร้อมโต๊ะกลาง, ชุดโต๊ะและเก้าอี้ทานอาหารอย่างดี, ผ้าม่านและมู่ลี่กัน UV อย่างดี, ตู้เสื้อผ้าและตู้โชว์บิ้วอินใหม่ทั้งหมด

• รายละเอียดอื่นจากข้อมูลที่ให้: ตั้งอยู่เลขที่ 44 ซอยปรีดี พนมยงค์ 42 (ซอยปรีดีพนมยงค์ 40) แขวงวัฒนา ปูพื้น SPC ใหม่ทั้งห้อง ปูพื้นระเบียงใหม่ ติดตั้งประตู Digital Door Lock ยี่ห้อ Yale และชุดครัวบิ้วอินใหม่พร้อมเตา Induction + ที่ดูดควันแบรนด์ Hafele เครื่องใช้ไฟฟ้ามีแอร์ใหม่ระบบ Inverter ประหยัดไฟ 3 เครื่อง หิ้วกระเป๋าพร้อมเข้าอยู่ได้เลย

🌳 สิ่งอำนวยความสะดวก

• สระว่ายน้ำ

• ห้องฟิตเนส

• สวนพักผ่อน

• สิทธิ์ที่จอดรถ Fix ส่วนตัว 1 คัน

• ระบบประตู Digital Door Lock ยี่ห้อ Yale

• ระบบรักษาความปลอดภัย และเจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

• กล้องวงจรปิด CCTV รอบโครงการ

📍 สถานที่ใกล้เคียง

• ซอยเอกมัย (300 เมตร)

• สถานีรถไฟฟ้า Airport Rail Link รามคำแหง (1.4 กิโลเมตร)