🔥ขาย คอนโด The Urbano Viphavadi 16 - Ratchada 19 1 ห้องรีโนเวทใหม่เอี่ยม สไตล์ Classic เฟอร์ครบเข้าอยู่ได้เลย✅ ทำเลดีของกินเพียบ
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6080368
เข้าชม :
ดิ เออร์บาโน่ รัชดาภิเษก 19 จตุจักร กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
✅ The Urbano Viphavadi 16 - Ratchada 19 ดิ เออเบาโน่ วิภาวดี 16 - รัชดา 19 ✅
🔥ขาย คอนโด The Urbano วิภาวดี 16 - รัชดา 19 ห้องรีโนเวทใหม่เอี่ยม สไตล์ Classic เฟอร์ครบพร้อมลากกระเป๋าเข้าอยู่ได้เลย ทำเลดีของกินเพียบ
⸻
💰 ราคา
1,550,000 บาท
⸻
✨ จุดเด่น
• ห้องรีโนเวทใหม่เอี่ยม ตกแต่งสวยงามในสไตล์ Classic
• มีความเงียบสงบและเป็นส่วนตัวสุดๆ อยู่ที่ชั้น 2
• เฟอร์นิเจอร์ครบครัน สามารถลากกระเป๋าเข้าอยู่อาศัยได้ทันที
• ทำเลดีเดินทางสะดวก สามารถเดินทางทะลุออก MRT รัชดาภิเษก ได้ใน 4 นาที และห่างจากฝั่งวิภาวดี 16 เพียง 400 เมตร
• แหล่งของกินอุดมสมบูรณ์ มี Lotus และ 7-Eleven อยู่ที่หน้าโครงการ พร้อมรายล้อมด้วยร้านอาหารและร้านกาแฟ ครบจบในที่เดียว
⸻
🛏 รายละเอียดทรัพย์
• ขนาด 22 ตารางเมตร
• 1 ห้องนอน / 1 ห้องน้ำ
• ชั้น 2
• เฟอร์นิเจอร์ครบ
• รายละเอียดอื่นจากข้อมูลที่ให้: ห้องปรับปรุงแต่งใหม่ สภาพดีเยี่ยม พร้อมเข้าอยู่
⸻
🌳 สิ่งอำนวยความสะดวก
• โลตัส (Lotus) และ 7-Eleven หน้าโครงการ
• ร้านอาหาร และร้านกาแฟ ในพื้นที่โครงการ
• ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชั่วโมง
• กล้องวงจรปิด CCTV
• ระบบเข้า-ออกอาคารด้วยคีย์การ์ด
• พื้นที่จอดรถ
⸻
📍 สถานที่ใกล้เคียง
• สถานีรถไฟฟ้า MRT รัชดาภิเษก (เดินทาง 4 นาที)
• ถนนวิภาวดีรังสิต ซอย 16 (400 เมตร)
• มหาวิทยาลัยเซนต์จอห์น (1.7 กิโลเมตร)
• โรงพยาบาลเปาโล พหลโยธิน (1.7 กิโลเมตร)
• มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย (เดินทาง 11 นาที)
• เอสพลานาด รัชดาภิเษก (Esplanade)
• เซ็นทรัล พระราม 9
• ฟอร์จูนทาวน์ รัชดา
• บิ๊กซี (Big C)
• เซ็นทรัล ลาดพร้าว
• จุดขึ้น-ลงทางด่วนรัชดาภิเษก และทางด่วนพระราม 9
⸻
รหัสทรัพย์ BES 4489
สอบถามรายละเอียด/นัดชมห้อง
For inquiries or to schedule a room viewing
📞 Tel:094-946-3652 (Khun Kuang/คุณกวง)
📞 Tel:094-242-6936 (Khun Ning/คุณหนิง)
📞 Tel:089-496-5451 (Khun Pat/คุณพัด)
📞 Tel:06-5090-7257 (Office/ออฟฟิศ)
📍WhatsApp : +66949463652
📍WeChat : kuanghuiagent
💚Line ID: @benchamas_estate (with @)
or click here /หรือคลิกที่👉
https://lin.ee/65lt6tU
⸻
💼 บริการด้านสินเชื่อครบวงจร ปรึกษาฟรี 💼
✅ บริการยื่นสินเชื่อธนาคาร วงเงินสูงสุด 110%
*ช่วยดันเคสยาก เอกสารซับซ้อน ลดความวุ่นวาย เพิ่มโอกาสอนุมัติดูแลจนลูกค้าได้บ้านจริง
✅ มีบริการผ่อนตรงกับบริษัท (ไม่ต้องยื่นกู้ธนาคาร)เหมาะสำหรับลูกค้าที่ติดเครดิต หรือไม่สะดวกยื่นกู้
✅ มีเอกสารรับรอง JUZMATCH Certified Agentมั่นใจได้ มาตรฐาน ถูกต้องตามกฎหมาย
📩 ปรึกษาฟรี ไม่มีค่าใช้จ่ายล่วงหน้า
🔥รู้ผลเบื้องต้นก่อนตัดสินใจ🔥
⸻
🏢 Benchamas Estate
Professional Real Estate Agent | Buy – Sell – Rent Bangkok Properties
รายละเอียด
- The Urbano Ratchadapisek 19
- 1,550,000 (70,455 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 2
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 22 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
4 ประกาศเช่า
10 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ดิ เออร์บาโน่ รัชดาภิเษก 19
🔺 ขายคอนโด ดิ เออร์บาโน่ รัชดาภิเษก 19 อาคาร 1 ชั้น 2 สตูดิโอ ขนาด 22 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัว เอ็กซ์เพรส1 ห้องนอน22m2ชั้น 2฿1,690,000UPDATE !
ขายคอนโด ดิ เออร์บาโน่ รัชดาภิเษก 19 อาคาร 1 ชั้น 2 สตูดิโอ ขนาด 22 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัว เอ็กซ์เพรส1 ห้องนอน22m2ชั้น 2฿1,690,000UPDATE !
🏢 ขายคอนโด : The Urbano Ratchadapisek 19 (ดิ เออร์บาโน่ รัชดาภิเษก 19) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C133091 ห้องนอน22m2ชั้น 2฿1,550,000NEW !
🎉 ขายคอนโด ดิ เออร์บาโน่ รัชดาภิเษก 19 อาคาร 1 ชั้น 2 สตูดิโอ ขนาด 22 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัว เอ็กซ์เพรส1 ห้องนอน22m2ชั้น 2฿1,690,000UPDATE !
#SC13080 📌 ขาย | 🟦🟨ดิ เออร์บาโน่ รัชดาภิเษก 19🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน22m2ชั้น 2฿1,690,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด ดิ เออร์บาโน่ รัชดาภิเษก 19 อาคาร 1 ชั้น 2 สตูดิโอ ขนาด 22 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัว เอ็กซ์เพรส1 ห้องนอน22m2ชั้น 2฿1,690,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เออร์บาโน่ รัชดาภิเษก 19 ใกล้ MRT รัชดาภิเษก (ID 2769243)2 ห้องนอน43.12m2ชั้น 4฿2,859,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เออร์บาโน่ รัชดาภิเษก 19 ใกล้ MRT รัชดาภิเษก (ID 2329022)1 ห้องนอน43m2ชั้น 6฿2,900,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.4 กม.
มีคอนโดให้เช่า 528 ประกาศ
ขายคอนโด THE LINE Jatujak - Mochitมีคอนโดขาย 284 ประกาศ

2.4 กม.

2.8 กม.

2.9 กม.
2.3 กม.
3.5 กม.
2.4 กม.
4.2 กม.
3.9 กม.
4.9 กม.
3.3 กม.
4.4 กม.
0 กม.
4.4 กม.
3.3 กม.
5.4 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.4 กม.
4.5 กม.
6.2 กม.
2.9 กม.
2.8 กม.
3.6 กม.
4 กม.
4.4 กม.
4.5 กม.
2.3 กม.
2.2 กม.
2.9 กม.
3.6 กม.
2.9 กม.
3.6 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ The Urbano Ratchadapisek 19
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง