ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ริทึ่ม สาทร 1763618
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5728071
เข้าชม :
ริธึ่ม สาทร สาทร กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 66.37 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ริทึ่ม สาทร บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2558 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คอนโด ได้ที่ราคา ฿10,500,000 (฿158,204/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿35,000 ต่อเดือน
รายละเอียด
- Rhythm Sathorn
- 10,500,000 (158,204 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 10
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 66.37 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

สาทร กรุงเทพมหานคร
436 ประกาศเช่า
188 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ริธึ่ม สาทร
45.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน ทุ่งวัดดอน1 ห้องนอน45m2ชั้น 4฿5,800,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สาทร ใกล้ BTS สะพานตากสิน (ID 2897105)2 ห้องนอน63m2ชั้น 25฿10,900,000NEW !
ขายด่วน ✨ Rhythm Sathorn ✨ เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ BTS สะพานตากสิน1 ห้องนอน45m2ชั้น 19฿5,900,000UPDATE !
ขายด่วน 🔥 Rhythm Sathorn 🔥 ใกล้ BTS สะพานตากสิน เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ1 ห้องนอน35.5m2ชั้น 10+฿5,000,000UPDATE !
ขายด่วน 📍 Rhythm Sathorn 📍 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ BTS สะพานตากสิน3 ห้องนอน85.29m2ชั้น 38฿12,900,000UPDATE !
💥SL-7769💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ริธึ่ม สาทร👉แอดไลน์ @fastcondo1 ห้องนอน45m2ชั้น 23฿6,975,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 205 ประกาศ
ขายคอนโด Noble Revo Silomมีคอนโดขาย 136 ประกาศ

2.7 กม.
3.5 กม.
3.3 กม.
2.5 กม.
3.7 กม.
2.1 กม.
3.1 กม.
2.7 กม.
3.7 กม.
2.4 กม.
2.5 กม.
2.3 กม.
2.3 กม.
4 กม.
2.3 กม.
4.5 กม.
8.1 กม.
5 กม.
4.6 กม.
3.2 กม.
0 กม.
0 กม.
6 กม.
0 กม.
2.5 กม.
2.8 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.4 กม.
2.5 กม.
2.3 กม.
2.3 กม.
4 กม.
2.3 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Rhythm Sathorn
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![[ขายด่วน] คอนโด เดอะรูม สาทร ถนนปั้น (The Room Sathorn) ห้องมุม ตกแต่งหรู พร้อมอยู่](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202602/20260207/QFgssejiYqX8SoDC2X6b.jpg?width=486&height=360)