ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ทรัพย์แก้ว ทาวเวอร์ 6231050

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6023164

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ทรัพย์แก้ว ทาวเวอร์ 6231050 - รูปที่ 1/7
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ทรัพย์แก้ว ทาวเวอร์ 6231050 - รูปที่ 2/7
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ทรัพย์แก้ว ทาวเวอร์ 6231050 - รูปที่ 3/7
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ทรัพย์แก้ว ทาวเวอร์ 6231050 - รูปที่ 4/7
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ทรัพย์แก้ว ทาวเวอร์ 6231050 - รูปที่ 5/7
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ทรัพย์แก้ว ทาวเวอร์ 6231050 - รูปที่ 6/7
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ทรัพย์แก้ว ทาวเวอร์ 6231050 - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
3,890,000 (61,746 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 17
63 ตร.ม.

ทรัพย์แก้ว ทาวเวอร์ ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 63 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ทรัพย์แก้ว ทาวเวอร์ บนทำเลของ ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2538 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คอนโด นี้ได้ที่ราคา ฿3,890,000 (฿61,746/ตรม.)

รายละเอียด

  • Subkaew Tower
  • 3,890,000 (61,746 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 17
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 63 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Subkaew Tower

3 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Subkaew Tower

9 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ทรัพย์แก้ว ทาวเวอร์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา
คอนโดให้เช่า Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 500 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดขาย 166 ประกาศ

logo โครงการ แชปเตอร์ วัน อีโค รัชดา - ห้วยขวาง
Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

0.2 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

logo โครงการ ซิตี้ โฮม รัชดา
City Home Ratchada

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ ศูนย์วัฒนธรรม
Lumpini Ville Cultural Center

0.6 กม.

เดินประมาณ 8 นาที