ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไฮฟ์ สุขุมวิท 65 1383030
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5741583
เข้าชม :
ไฮฟ์ สุขุมวิท 65 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 30.74 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ไฮฟ์ สุขุมวิท 65 บนทำเลของ พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2553 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คอนโด ได้ที่ราคา ฿2,950,000 (฿95,966/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿15,000 ต่อเดือน
รายละเอียด
- Hive Sukhumvit 65
- 2,950,000 (95,966 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 5
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 30.74 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
18 ประกาศเช่า
27 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไฮฟ์ สุขุมวิท 65
P-107720 คอนโดต้องการขาย ไฮฟ์ สุขุมวิท 65 สุขุมวิท 65 พระโขนงเหนือ วัฒนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก1 ห้องนอน40m2ชั้น 5฿3,800,000UPDATE !

48.6 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนงเหนือ1 ห้องนอน48.6m2ชั้น 8฿4,900,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไฮฟ์ สุขุมวิท 65 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2487712)1 ห้องนอน40m2ชั้น 2฿3,550,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไฮฟ์ สุขุมวิท 65 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2485824)1 ห้องนอน40m2ชั้น 5฿3,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไฮฟ์ สุขุมวิท 65 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 884592)1 ห้องนอน38.5m2ชั้น 4฿4,250,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไฮฟ์ สุขุมวิท 65 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 595277)1 ห้องนอน61.48m2ชั้น 6฿6,400,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไฮฟ์ สุขุมวิท 65 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 884666)1 ห้องนอน31m2ชั้น 4฿3,299,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไฮฟ์ สุขุมวิท 65 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 882598)1 ห้องนอน52.25m2ชั้น 4฿7,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไฮฟ์ สุขุมวิท 65 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 883037)1 ห้องนอน48.68m2ชั้น 3฿5,400,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไฮฟ์ สุขุมวิท 65 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 375239)1 ห้องนอน40m2ชั้น 4฿3,800,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.1 กม.

3.3 กม.
2.4 กม.
2.2 กม.
5.4 กม.
2.1 กม.
3.6 กม.
2.2 กม.
3.9 กม.
4 กม.
3.9 กม.
2.8 กม.
2.7 กม.
0 กม.
0 กม.
3.1 กม.
0 กม.
0 กม.
3.6 กม.
2.2 กม.
3.9 กม.
4 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Hive Sukhumvit 65