ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ โอกะ เฮาส์ 6175740
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6012130
เข้าชม :
โอกะ เฮาส์ สุขุมวิท 36 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 34.75 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โอกะ เฮาส์ บนทำเลของ คลองตัน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2562 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คอนโด ได้ที่ราคา ฿5,900,000 (฿169,784/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿20,000 ต่อเดือน
รายละเอียด
- OKA HAUS Sukhumvit 36
- 5,900,000 (169,784 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 21
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 34.75 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
614 ประกาศเช่า
196 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ โอกะ เฮาส์ สุขุมวิท 36
คอนโดต้องการขาย คอนโด โอกะ เฮ้าส์ สุขุมวิท 36 พระรามที่ ๔ คลองตัน คลองเตย 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก1 ห้องนอน37m2ชั้น 16฿5,200,000UPDATE !
ขายคอนโด โอกะ เฮ้าส์ สุขุมวิท 36 อาคาร 1 ชั้น 27 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ Lotus พระราม 41 ห้องนอน34m2ชั้น 27฿4,200,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด โอกะ เฮ้าส์ สุขุมวิท 36 อาคาร 1 ชั้น 14 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ Lotus พระราม 41 ห้องนอน34m2ชั้น 14฿6,080,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด โอกะ เฮ้าส์ สุขุมวิท 36 อาคาร 1 ชั้น 21 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ Lotus พระราม 41 ห้องนอน34m2ชั้น 21฿5,900,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด โอกะ เฮ้าส์ สุขุมวิท 36 อาคาร 1 ชั้น 30 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ Lotus พระราม 41 ห้องนอน34m2ชั้น 30฿5,350,000UPDATE !
🔥🔥ขายถูกสุด!! 1b1b 3.4mb - Oka Haus Sukhumvit 36 📞Call 096 896 59531 ห้องนอน26.5m2ชั้น 6-10฿3,400,000UPDATE !
🔥🔥Gorgeous Room – Best Price!! 1b1b 4.2mb - Oka Haus Sukhumvit 36 📞Call 096 896 59531 ห้องนอน34.4m2ชั้น 10-15฿4,200,000UPDATE !
🔥🔥 Rare item ราคา 5.4 ลบ. 🔥🔥 ขาย!! OKA HAUS ห้องวิวสวย แต่งครบ เข้าอยู่ได้เลย 📞 โทร 096-2493698 (OKA0231)1 ห้องนอน35m2ชั้น 15฿5,400,000UPDATE !
🔥ข้อเสนอสุดคุ้ม ลงทุนคอนโดพระราม 4 ที่ Oka Haus | 1 ห้องนอน ชั้นสูง วิวสระ + วิวเมือง [U1627850]1 ห้องนอน35.47m2ชั้น 13฿4,511,000UPDATE !
OKA Haus Sukhumvit 36 ( โอกะ เฮ้าส์ สุขุมวิท 36 ) - 1 Bedroom for Sale (ขาย) / HBH-ST-461 ห้องนอน27m2ชั้น 8฿3,200,000UPDATE !