ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ โมดิซ คอลเลคชั่น บางโพ 5370103

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5559478

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ โมดิซ คอลเลคชั่น บางโพ 5370103 - รูปที่ 1/7
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ โมดิซ คอลเลคชั่น บางโพ 5370103 - รูปที่ 2/7
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ โมดิซ คอลเลคชั่น บางโพ 5370103 - รูปที่ 3/7
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ โมดิซ คอลเลคชั่น บางโพ 5370103 - รูปที่ 4/7
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ โมดิซ คอลเลคชั่น บางโพ 5370103 - รูปที่ 5/7
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ โมดิซ คอลเลคชั่น บางโพ 5370103 - รูปที่ 6/7
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ โมดิซ คอลเลคชั่น บางโพ 5370103 - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
3,800,000 (134,609 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 8
28.23 ตร.ม.

โมดิซ คอลเลคชั่น บางโพ บางซื่อ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 28.23 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โมดิซ คอลเลคชั่น บางโพ บนทำเลของ บางซื่อ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2565 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คอนโด นี้ได้ที่ราคา ฿3,800,000 (฿134,609/ตรม.)

รายละเอียด

  • Modiz Collection BangPho
  • 3,800,000 (134,609 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 8
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 28.23 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์
The Tree Interchange

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

คอนโดให้เช่า The Tree Interchange

มีคอนโดให้เช่า 139 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Interchange

มีคอนโดขาย 97 ประกาศ

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ บางซื่อ แกรนด์ อินเตอร์เชนจ์
IDEO Mobi Bangsue Grand Interchange

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ แชปเตอร์ วัน ชายน์ บางโพ
Chapter One Shine Bangpo

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ ริชพาร์ค แอท เตาปูน อินเตอร์เชนจ์
Rich Park @Taopoon Interchange

1 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ เดอะ สเตจ เตาปูน - อินเตอร์เชนจ์