ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ วันเวลา ณ เจ้าพระยา 6262271
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6059756
เข้าชม :
วันเวลา ณ เจ้าพระยา ดุสิต กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 34.80 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วันเวลา ณ เจ้าพระยา บนทำเลของ ถนนนครไชยศรี, กรุงเทพมหานคร และมีแผนการก่อสร้างให้แล้วเสร็จใน มิ.ย. 2570 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คอนโด นี้ได้ที่ราคา ฿5,950,000 (฿170,977/ตรม.)
รายละเอียด
- Wan Veyla Na Chaopraya
- 5,950,000 (170,977 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 14
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 34.8 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
0 ประกาศเช่า
31 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ วันเวลา ณ เจ้าพระยา
วันเวลา ณ เจ้าพระยา 2 ห้องนอนชั้นสูง ราคาพิเศษ ลงทะเบียนรับสิทธิได้เลย2 ห้องนอน70m2ชั้น 21-50฿11,290,000UPDATE !
วันเวลา ณ เจ้าพระยา 1 Bed ห้องไซด์ใหญ่ ชั้นสูง วิวสวย ราคาพิเศษ1 ห้องนอน47m2ชั้น 11-20฿6,800,000UPDATE !
วันเวลา ณ เจ้าพระยา ราคาพิเศษ 1 ห้องนอน ลงทะเบียนรับสิทธิก่อนใคร ฟรีเฟอร์นิเจอร์1 ห้องนอน35m2ชั้น 5-10฿4,990,000UPDATE !
วันเวลา ณ เจ้าพระยา พร้อมให้คุณเป็นเจ้าของคอนโดติดแม่น้ำเจ้าพระยา ราคาพิเศษ1 ห้องนอน35m2ชั้น 11-20฿5,950,000UPDATE !
วันเวลา ณ เจ้าพระยา 1 ห้องนอน พร้อมเฟอร์นิเจอร์ ราคาโครงการ รับโปรโมชั่นสุดคุ้ม1 ห้องนอน35m2ชั้น 11-20฿4,990,000UPDATE !
วันเวลา ณ เจ้าพระยา 1ห้องนอน 47 ตรม. ห้องไซด์ใหญ่ ราคาโครงการลงทะเบียนนัดหมายชมโครงการ1 ห้องนอน47m2ชั้น 21-50฿6,800,000UPDATE !
วันเวลา ณ เจ้าพระยา 1 ห้องนอน 35 ตรม. เฟอร์ครบ โปรโมชั่นสุดคุ้ม1 ห้องนอน35m2ชั้น 11-20฿5,950,000UPDATE !
วันเวลา ณ เจ้าพระยา 2 ห้องนอนราคาเริ่มต้น 11.29 ลบ.** ฟรีเฟอร์ ค่าใช้จ่าย2 ห้องนอน70m2ชั้น 21-50฿11,290,000UPDATE !
วันเวลา ณ เจ้าพระยา 1 ห้องนอน ราคาโครงการ เดินทางสะดวกใกล้โรงเรียน ห้างสรรพสินค้า1 ห้องนอน35m2ชั้น 11-20฿5,950,000UPDATE !
วันเวลา ณ เจ้าพระยา คอนโดติดแม่น้ำเจ้าพระยา 2 ห้องนอนวิวสวย ลงทะเบียนนัดหมายชมโครงการ2 ห้องนอน70m2ชั้น 11-20฿11,290,000UPDATE !
วันเวลา ณ เจ้าพระยา Hot deal 1 ห้องนอน 35 ตรม. แต่งครบ ห้องสวย ราคาตรงโครงการ1 ห้องนอน35m2ชั้น 5-10฿4,990,000UPDATE !