ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ คอนโด ไอวี่ ริเวอร์ 5626213

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6065473

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ คอนโด ไอวี่ ริเวอร์ 5626213 - รูปที่ 1/26
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ คอนโด ไอวี่ ริเวอร์ 5626213 - รูปที่ 2/26
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ คอนโด ไอวี่ ริเวอร์ 5626213 - รูปที่ 3/26
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ คอนโด ไอวี่ ริเวอร์ 5626213 - รูปที่ 4/26
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ คอนโด ไอวี่ ริเวอร์ 5626213 - รูปที่ 5/26
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ คอนโด ไอวี่ ริเวอร์ 5626213 - รูปที่ 6/26
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ คอนโด ไอวี่ ริเวอร์ 5626213 - รูปที่ 7/26
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ คอนโด ไอวี่ ริเวอร์ 5626213 - รูปที่ 8/26
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ คอนโด ไอวี่ ริเวอร์ 5626213 - รูปที่ 9/26
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ คอนโด ไอวี่ ริเวอร์ 5626213 - รูปที่ 10/26
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ คอนโด ไอวี่ ริเวอร์ 5626213 - รูปที่ 11/26
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ คอนโด ไอวี่ ริเวอร์ 5626213 - รูปที่ 12/26
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ คอนโด ไอวี่ ริเวอร์ 5626213 - รูปที่ 13/26
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ คอนโด ไอวี่ ริเวอร์ 5626213 - รูปที่ 14/26
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ คอนโด ไอวี่ ริเวอร์ 5626213 - รูปที่ 15/26
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ คอนโด ไอวี่ ริเวอร์ 5626213 - รูปที่ 16/26
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ คอนโด ไอวี่ ริเวอร์ 5626213 - รูปที่ 17/26
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ คอนโด ไอวี่ ริเวอร์ 5626213 - รูปที่ 18/26
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ คอนโด ไอวี่ ริเวอร์ 5626213 - รูปที่ 19/26
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ คอนโด ไอวี่ ริเวอร์ 5626213 - รูปที่ 20/26
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ คอนโด ไอวี่ ริเวอร์ 5626213 - รูปที่ 21/26
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ คอนโด ไอวี่ ริเวอร์ 5626213 - รูปที่ 22/26
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ คอนโด ไอวี่ ริเวอร์ 5626213 - รูปที่ 23/26
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ คอนโด ไอวี่ ริเวอร์ 5626213 - รูปที่ 24/26
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ คอนโด ไอวี่ ริเวอร์ 5626213 - รูปที่ 25/26
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ คอนโด ไอวี่ ริเวอร์ 5626213 - รูปที่ 26/26
ดูรูปทั้งหมด 26 รูป
5,995,000 (106,106 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 5
56.5 ตร.ม.

ไอวี่ ริเวอร์ ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 56.50 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ คอนโด ไอวี่ ริเวอร์ บนทำเลของ บางปะกอก, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2551 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คอนโด นี้ได้ที่ราคา ฿5,995,000 (฿106,106/ตรม.)

รายละเอียด

  • Ivy River
  • 5,995,000 (106,106 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 5
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 56.5 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Ivy River

52 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Ivy River

56 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไอวี่ ริเวอร์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ อิซซี่ คอนโด สุขสวัสดิ์
ISSI Condo Suksawat

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

คอนโดให้เช่า ISSI Condo Suksawat

มีคอนโดให้เช่า 33 ประกาศ

ขายคอนโด ISSI Condo Suksawat

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี เพลส สุขสวัสดิ์ - พระราม2
Lumpini Place Suksawat - Rama 2

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ - ริเวอร์วิว
Lumpini Ville Ratburana - Riverview

0.2 กม.

เดินประมาณ 2 นาที

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ - ริเวอร์วิว 2