ขาย Whizdom Inspire Sukhumvit 101/1 ติดห้าง True Digital Park และขึ้น skywalk ไป BTS ปุณณวิถีได้ง่ายๆ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ห้องมุม

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5160702

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย Whizdom Inspire Sukhumvit 101/1 ติดห้าง True Digital Park และขึ้น skywalk ไป BTS ปุณณวิถีได้ง่ายๆ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ห้องมุม  - รูปที่ 1/23
รูป ขาย Whizdom Inspire Sukhumvit 101/1 ติดห้าง True Digital Park และขึ้น skywalk ไป BTS ปุณณวิถีได้ง่ายๆ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ห้องมุม  - รูปที่ 2/23
รูป ขาย Whizdom Inspire Sukhumvit 101/1 ติดห้าง True Digital Park และขึ้น skywalk ไป BTS ปุณณวิถีได้ง่ายๆ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ห้องมุม  - รูปที่ 3/23
รูป ขาย Whizdom Inspire Sukhumvit 101/1 ติดห้าง True Digital Park และขึ้น skywalk ไป BTS ปุณณวิถีได้ง่ายๆ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ห้องมุม  - รูปที่ 4/23
รูป ขาย Whizdom Inspire Sukhumvit 101/1 ติดห้าง True Digital Park และขึ้น skywalk ไป BTS ปุณณวิถีได้ง่ายๆ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ห้องมุม  - รูปที่ 5/23
รูป ขาย Whizdom Inspire Sukhumvit 101/1 ติดห้าง True Digital Park และขึ้น skywalk ไป BTS ปุณณวิถีได้ง่ายๆ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ห้องมุม  - รูปที่ 6/23
รูป ขาย Whizdom Inspire Sukhumvit 101/1 ติดห้าง True Digital Park และขึ้น skywalk ไป BTS ปุณณวิถีได้ง่ายๆ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ห้องมุม  - รูปที่ 7/23
รูป ขาย Whizdom Inspire Sukhumvit 101/1 ติดห้าง True Digital Park และขึ้น skywalk ไป BTS ปุณณวิถีได้ง่ายๆ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ห้องมุม  - รูปที่ 8/23
รูป ขาย Whizdom Inspire Sukhumvit 101/1 ติดห้าง True Digital Park และขึ้น skywalk ไป BTS ปุณณวิถีได้ง่ายๆ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ห้องมุม  - รูปที่ 9/23
รูป ขาย Whizdom Inspire Sukhumvit 101/1 ติดห้าง True Digital Park และขึ้น skywalk ไป BTS ปุณณวิถีได้ง่ายๆ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ห้องมุม  - รูปที่ 10/23
รูป ขาย Whizdom Inspire Sukhumvit 101/1 ติดห้าง True Digital Park และขึ้น skywalk ไป BTS ปุณณวิถีได้ง่ายๆ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ห้องมุม  - รูปที่ 11/23
รูป ขาย Whizdom Inspire Sukhumvit 101/1 ติดห้าง True Digital Park และขึ้น skywalk ไป BTS ปุณณวิถีได้ง่ายๆ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ห้องมุม  - รูปที่ 12/23
รูป ขาย Whizdom Inspire Sukhumvit 101/1 ติดห้าง True Digital Park และขึ้น skywalk ไป BTS ปุณณวิถีได้ง่ายๆ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ห้องมุม  - รูปที่ 13/23
รูป ขาย Whizdom Inspire Sukhumvit 101/1 ติดห้าง True Digital Park และขึ้น skywalk ไป BTS ปุณณวิถีได้ง่ายๆ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ห้องมุม  - รูปที่ 14/23
รูป ขาย Whizdom Inspire Sukhumvit 101/1 ติดห้าง True Digital Park และขึ้น skywalk ไป BTS ปุณณวิถีได้ง่ายๆ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ห้องมุม  - รูปที่ 15/23
รูป ขาย Whizdom Inspire Sukhumvit 101/1 ติดห้าง True Digital Park และขึ้น skywalk ไป BTS ปุณณวิถีได้ง่ายๆ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ห้องมุม  - รูปที่ 16/23
รูป ขาย Whizdom Inspire Sukhumvit 101/1 ติดห้าง True Digital Park และขึ้น skywalk ไป BTS ปุณณวิถีได้ง่ายๆ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ห้องมุม  - รูปที่ 17/23
รูป ขาย Whizdom Inspire Sukhumvit 101/1 ติดห้าง True Digital Park และขึ้น skywalk ไป BTS ปุณณวิถีได้ง่ายๆ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ห้องมุม  - รูปที่ 18/23
รูป ขาย Whizdom Inspire Sukhumvit 101/1 ติดห้าง True Digital Park และขึ้น skywalk ไป BTS ปุณณวิถีได้ง่ายๆ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ห้องมุม  - รูปที่ 19/23
รูป ขาย Whizdom Inspire Sukhumvit 101/1 ติดห้าง True Digital Park และขึ้น skywalk ไป BTS ปุณณวิถีได้ง่ายๆ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ห้องมุม  - รูปที่ 20/23
รูป ขาย Whizdom Inspire Sukhumvit 101/1 ติดห้าง True Digital Park และขึ้น skywalk ไป BTS ปุณณวิถีได้ง่ายๆ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ห้องมุม  - รูปที่ 21/23
รูป ขาย Whizdom Inspire Sukhumvit 101/1 ติดห้าง True Digital Park และขึ้น skywalk ไป BTS ปุณณวิถีได้ง่ายๆ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ห้องมุม  - รูปที่ 22/23
รูป ขาย Whizdom Inspire Sukhumvit 101/1 ติดห้าง True Digital Park และขึ้น skywalk ไป BTS ปุณณวิถีได้ง่ายๆ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ห้องมุม  - รูปที่ 23/23
ดูรูปทั้งหมด 23 รูป
7,900,000 (155,542 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 14
50.79 ตร.ม.

วิสดอม อินสปาย สุขุมวิท พระโขนง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ทำเลที่ตั้ง : ซอยสุขุมวิท 101/1 แขวงบางจาก เขตพระโขนง กรุงเทพมหานคร 10260 

Google map : https://maps.app.goo.gl/S9VtDXPskxLYQPxE6

* เข้ามาที่ห้าง True Digital Park ขับมาตามทางก็จะเห็นโครงการ Whizdom Inspire 

* สามารถนั่งรถกอล์ฟของโครงการเข้าออกได้ เพื่อขึ้น Skywalk หน้าสุขุมวิท 101/1 แล้วเดินตรงไป BTS ปุณณวิถี

รายละเอียด : M27556

- ขนาด 50.79 ตารางเมตร 

- ห้องมุม

- ชั้น 14 

- ระเบียงทิศตะวันตกเฉียงเหนือ

- 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ

- โครงการคุณภาพจาก MQDC ปลอดภัย มาตรฐานสูง

- บรรยากาศสงบเงียบ แต่ใกล้ True Digital Park ร้านค้า สำนักงานมากมาย

- เหมาะมากทั้งพักอาศัย และปล่อยเช่า happy ทั้งคนไทยและต่างชาติ 

สิ่งอำนวยความสะดวก :

- สระว่ายน้ำ / ฟิตเนส / สวน

- กล้องวงจรปิด รปภ. 24 ชม.

- co working space, ห้องประชุม, ห้องสมุด

- รถบริการส่งที่ skywalk เดินต่อนิดเดียวถึง BTS ปุณณวิถี

- ค่าส่วนกลางประมาณ 52 บาท/ตร.ม.

- ฟรีอาหารเช้า ทุกวันจันทร์-ศุกร์ (ขนมปัง เครื่องดื่ม)

สถานที่สำคัญใกล้เคียง :

- BTS ปุณณวิถี สามารถนั่งรถบริการออกจากคอนโด เพื่อขึ้น skywalk เหลือระยะทางประมาณ 400 ม.เข้า BTS ได้เลย

- True Digital Park

- ทางด่วน 2 สายที่สุขุมวิท 62 

- โลตัส อ่อนนุช

- เซ็นทรัล บางนา

- ไบเทค บางนา

- Anglo Singapore International School 

- Bangkok Prep (Secondary Campus)

- Wells International School

- Berkeley International School

- St. Andrews International School Sukhumvit 107

- โรงพยาบาลกล้วยน้ำไท / สุขุมวิท / ไทยนครินทร์ / ศิครินทร์

* ราคาขาย 7.9 ล้านบาท ค่าโอนคนละครึ่ง

* คุ้มมาก ได้ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ และห้องมุม

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม

ติดต่อ คุณธัชเวท จิระติวานนท์ (โป้ง) 

Realty One Estate (Thailand) Co.,Ltd.

(ในสังกัดสมาคมนายหน้าอสังหาริมทรัพย์ไทย)

Tel: 091-575-7336

LINE ID : tachavej7336 

Messenger :

m.me/livingmoreproperty

Facebook:

www.facebook.com/livingmoreproperty

Youtube:

https://www.youtube.com/user/Tachavij

ต้องการขายบ้าน คอนโด ที่ดิน ปรึกษาได้ไม่มีค่าใช้จ่าย ยินดีให้บริการครับ

#ฝากขายคอนโด #ฝากขายบ้าน #ฝากขายที่ดิน #ขายบ้านโดยมืออาชีพ #นายหน้ามืออาชีพ #ขายคอนโดโดยมืออาชีพ #ขายที่ดินโดยมืออาชีพ

#WhizdomInspire #วิสดอมคอนโด #วิสซ์ดอมอินสปาย #วิสซ์ดอมคอนโด #wisdomสุขุมวิท #ขายคอนโดสุขุมวิท #คอนโดใกล้BTS #BTSปุณณวิถี #whizdomสุขุมวิท101/1 #คอนโดติดรถไฟฟ้า #condoforsale #bangkokcondo #sukhumvitcondo #泰国曼谷公寓 #泰国投资 #泰国房产 #靠近BTS的公寓 #曼谷地铁公寓 #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดใกล้โรงเรียนนานาชาติ #คอนโดหรูสุขุมวิท #คอนโดใหม่สุขุมวิท #MQDC 

รายละเอียด

  • Whizdom Inspire Sukhumvit
  • 7,900,000 (155,542 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 14
  • ตะวันตกเฉียงเหนือ
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 50.79 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ วิสดอม อินสปาย สุขุมวิท

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เอลลิโอ เดลเรย์
Elio Del Ray

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

คอนโดให้เช่า Elio Del Ray

มีคอนโดให้เช่า 170 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Ray

มีคอนโดขาย 54 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
THE LINE Sukhumvit 101

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103
IDEO Mix Sukhumvit 103

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ เอลลิโอ สุขุมวิท 64
Elio Sukhumvit 64

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ รีเจนท์ ออร์คิด สุขุมวิท 101
Regent Orchid Sukhumvit 101

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที