💖💖ขาย The Trust Residence Pinklao /1 Br ขนาด 29 ตร.ม ราคา เพียง 1.59 ล้าน/ สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID : atfirm2010 💖💖

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6034429

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 💖💖ขาย  The Trust Residence Pinklao /1 Br ขนาด 29 ตร.ม  ราคา เพียง 1.59 ล้าน/ สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID : atfirm2010 💖💖 - รูปที่ 1/16
รูป 💖💖ขาย  The Trust Residence Pinklao /1 Br ขนาด 29 ตร.ม  ราคา เพียง 1.59 ล้าน/ สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID : atfirm2010 💖💖 - รูปที่ 2/16
รูป 💖💖ขาย  The Trust Residence Pinklao /1 Br ขนาด 29 ตร.ม  ราคา เพียง 1.59 ล้าน/ สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID : atfirm2010 💖💖 - รูปที่ 3/16
รูป 💖💖ขาย  The Trust Residence Pinklao /1 Br ขนาด 29 ตร.ม  ราคา เพียง 1.59 ล้าน/ สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID : atfirm2010 💖💖 - รูปที่ 4/16
รูป 💖💖ขาย  The Trust Residence Pinklao /1 Br ขนาด 29 ตร.ม  ราคา เพียง 1.59 ล้าน/ สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID : atfirm2010 💖💖 - รูปที่ 5/16
รูป 💖💖ขาย  The Trust Residence Pinklao /1 Br ขนาด 29 ตร.ม  ราคา เพียง 1.59 ล้าน/ สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID : atfirm2010 💖💖 - รูปที่ 6/16
รูป 💖💖ขาย  The Trust Residence Pinklao /1 Br ขนาด 29 ตร.ม  ราคา เพียง 1.59 ล้าน/ สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID : atfirm2010 💖💖 - รูปที่ 7/16
รูป 💖💖ขาย  The Trust Residence Pinklao /1 Br ขนาด 29 ตร.ม  ราคา เพียง 1.59 ล้าน/ สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID : atfirm2010 💖💖 - รูปที่ 8/16
รูป 💖💖ขาย  The Trust Residence Pinklao /1 Br ขนาด 29 ตร.ม  ราคา เพียง 1.59 ล้าน/ สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID : atfirm2010 💖💖 - รูปที่ 9/16
รูป 💖💖ขาย  The Trust Residence Pinklao /1 Br ขนาด 29 ตร.ม  ราคา เพียง 1.59 ล้าน/ สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID : atfirm2010 💖💖 - รูปที่ 10/16
รูป 💖💖ขาย  The Trust Residence Pinklao /1 Br ขนาด 29 ตร.ม  ราคา เพียง 1.59 ล้าน/ สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID : atfirm2010 💖💖 - รูปที่ 11/16
รูป 💖💖ขาย  The Trust Residence Pinklao /1 Br ขนาด 29 ตร.ม  ราคา เพียง 1.59 ล้าน/ สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID : atfirm2010 💖💖 - รูปที่ 12/16
รูป 💖💖ขาย  The Trust Residence Pinklao /1 Br ขนาด 29 ตร.ม  ราคา เพียง 1.59 ล้าน/ สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID : atfirm2010 💖💖 - รูปที่ 13/16
รูป 💖💖ขาย  The Trust Residence Pinklao /1 Br ขนาด 29 ตร.ม  ราคา เพียง 1.59 ล้าน/ สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID : atfirm2010 💖💖 - รูปที่ 14/16
รูป 💖💖ขาย  The Trust Residence Pinklao /1 Br ขนาด 29 ตร.ม  ราคา เพียง 1.59 ล้าน/ สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID : atfirm2010 💖💖 - รูปที่ 15/16
รูป 💖💖ขาย  The Trust Residence Pinklao /1 Br ขนาด 29 ตร.ม  ราคา เพียง 1.59 ล้าน/ สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID : atfirm2010 💖💖 - รูปที่ 16/16
ดูรูปทั้งหมด 16 รูป
1,590,000 (54,828 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 24
29 ตร.ม.

เดอะ ทรัสต์ เรสซิเด้นซ์ ปิ่นเกล้า 145/4 บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

+++ไม่รับโคเอเจ้นท์+++

👉รายละเอียด : 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 29 ตร.ม. ชั้น 24

👉เฟอร์นิเจอร์ ตามรูปภาพเลยนะคะ

👉เครื่องใช้ไฟฟ้า แอร์+เครื่องทำน้ำอุ่น+ตู้เย็น+ไมโครเวฟ

✨✨ขายเพียง 1.59 ล้านบาทเท่านั้น✨✨

--------------------------------------------------------------

ซื้อ-ขาย-เช่า "คิดถึงเรา"

💜บริษัท At Firm Property💜

📢✨สนใจติดต่อสอบถามหรือนัดดูห้องได้ที่ :

เเอดไลน์ตอบกลับเร็วมาก!!!

🟢 Line : atfirm2010

📞Call :

099-614-9611

พอม

รายละเอียด

  • The Trust Residence Pinklao
  • 1,590,000 (54,828 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 24
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 29 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
The Trust Residence Pinklao

145/4 บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ ทรัสต์ เรสซิเด้นซ์ ปิ่นเกล้า

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค ปิ่นเกล้า
Lumpini Park Pinklao

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 55 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Pinklao

มีคอนโดขาย 39 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี เพลส บรมราชชนนี - ปิ่นเกล้า
Lumpini Place Borom Ratchachonni - Pinklao

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส ปิ่นเกล้า 2
Lumpini Place Pinklao 2

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ 88 เดอะ เทอมินอล
88 The Terminal

2.1 กม.

logo โครงการ ทิพย์ฤกษ์ คอนโดมิเนียม