ขาย 2 ห้องนอน 77 ตร.ม. เดอะรูม เจริญกรุง 30

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4836453

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย 2 ห้องนอน 77 ตร.ม. เดอะรูม เจริญกรุง 30 - รูปที่ 1/5
รูป ขาย 2 ห้องนอน 77 ตร.ม. เดอะรูม เจริญกรุง 30 - รูปที่ 2/5
รูป ขาย 2 ห้องนอน 77 ตร.ม. เดอะรูม เจริญกรุง 30 - รูปที่ 3/5
รูป ขาย 2 ห้องนอน 77 ตร.ม. เดอะรูม เจริญกรุง 30 - รูปที่ 4/5
รูป ขาย 2 ห้องนอน 77 ตร.ม. เดอะรูม เจริญกรุง 30 - รูปที่ 5/5
ดูรูปทั้งหมด 5 รูป
17,000,000 (220,779 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 6
77 ตร.ม.

เดอะ รูม เจริญกรุง 30 1182 บางรัก กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขาย 2 ห้องนอน 77 ตร.ม. เดอะรูม เจริญกรุง 30

2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น 6

ขนาดห้อง 77 ตร.ม. 

ห้องนอนที่2 ทำเป็น walk in closet

ห้องขนาดใหญ่ สะดวก

ห้องตกแต่ง พร้อมเข้าอยู่่

จอดรถได้ 1 คัน 

ราคา 17 ล้านบาท

ค่าโอน 2% คนละครึ่ง 

แผนที่ https://maps.app.goo.gl/rCd4crVoPoQoTR4M9

===============

สนใจติดต่อ คุณนริส

0992478822

Line ID: naris1490

================

ESID-00418

รายละเอียด

  • The Room Charoenkrung 30
  • 17,000,000 (220,779 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 6
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 77 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
The Room Charoenkrung 30

1182 บางรัก กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ รูม เจริญกรุง 30

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ สี่พระยา - สามย่าน
Supalai Premier Si Phraya - Samyan

0.9 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 129 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

logo โครงการ ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน
IDEO Q Chula - Samyan

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ ริธึ่ม สาทร
Rhythm Sathorn

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีโว สีลม
Noble Revo Silom

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที