ขาย 2 ห้องนอน 70.82 ตร.ม. มาเอสโตร 01 สาทร-เย็นอากาศ

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4842121

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย 2 ห้องนอน 70.82 ตร.ม. มาเอสโตร 01 สาทร-เย็นอากาศ - รูปที่ 1/16
รูป ขาย 2 ห้องนอน 70.82 ตร.ม. มาเอสโตร 01 สาทร-เย็นอากาศ - รูปที่ 2/16
รูป ขาย 2 ห้องนอน 70.82 ตร.ม. มาเอสโตร 01 สาทร-เย็นอากาศ - รูปที่ 3/16
รูป ขาย 2 ห้องนอน 70.82 ตร.ม. มาเอสโตร 01 สาทร-เย็นอากาศ - รูปที่ 4/16
รูป ขาย 2 ห้องนอน 70.82 ตร.ม. มาเอสโตร 01 สาทร-เย็นอากาศ - รูปที่ 5/16
รูป ขาย 2 ห้องนอน 70.82 ตร.ม. มาเอสโตร 01 สาทร-เย็นอากาศ - รูปที่ 6/16
รูป ขาย 2 ห้องนอน 70.82 ตร.ม. มาเอสโตร 01 สาทร-เย็นอากาศ - รูปที่ 7/16
รูป ขาย 2 ห้องนอน 70.82 ตร.ม. มาเอสโตร 01 สาทร-เย็นอากาศ - รูปที่ 8/16
รูป ขาย 2 ห้องนอน 70.82 ตร.ม. มาเอสโตร 01 สาทร-เย็นอากาศ - รูปที่ 9/16
รูป ขาย 2 ห้องนอน 70.82 ตร.ม. มาเอสโตร 01 สาทร-เย็นอากาศ - รูปที่ 10/16
รูป ขาย 2 ห้องนอน 70.82 ตร.ม. มาเอสโตร 01 สาทร-เย็นอากาศ - รูปที่ 11/16
รูป ขาย 2 ห้องนอน 70.82 ตร.ม. มาเอสโตร 01 สาทร-เย็นอากาศ - รูปที่ 12/16
รูป ขาย 2 ห้องนอน 70.82 ตร.ม. มาเอสโตร 01 สาทร-เย็นอากาศ - รูปที่ 13/16
รูป ขาย 2 ห้องนอน 70.82 ตร.ม. มาเอสโตร 01 สาทร-เย็นอากาศ - รูปที่ 14/16
รูป ขาย 2 ห้องนอน 70.82 ตร.ม. มาเอสโตร 01 สาทร-เย็นอากาศ - รูปที่ 15/16
รูป ขาย 2 ห้องนอน 70.82 ตร.ม. มาเอสโตร 01 สาทร-เย็นอากาศ - รูปที่ 16/16
ดูรูปทั้งหมด 16 รูป
9,690,000 (136,826 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 2
70.82 ตร.ม.

มาเอสโตร 01 สาทร - เย็นอากาศ สาทร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขาย 2 ห้องนอน 70.82 ตร.ม. มาเอสโตร 01 สาทร-เย็นอากาศ

2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 

ชั้น 2 ทิศตะวันตก 

ขนาดห้อง 70.82 ตร.ม.

มีเฟอร์นิเจอร์ ตู้เสื้อผ้า(บิ้วอิน) โซฟา โต๊ะกินข้าว 

ทีวี เตาไฟฟ้า เครื่องดูดควัน ตู้เย็น 

เครื่องซักผ้า เครื่องปรับอากาศ 

ห้องตกเเต่งครบ พร้อมเข้าอยู่ 

ราคา 9.69 ล้านบาท 

ค่าโอน 2% คนละครึ่ง 

แผนที่ https://maps.app.goo.gl/ppAH9wtUKS5Jd9CY9

===============

สนใจติดต่อ คุณนริส

0992478822

Line ID: naris1490

================

ESID-00437

รายละเอียด

  • Maestro 01 Sathorn - Yenakat
  • 9,690,000 (136,826 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 70.82 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Maestro 01 Sathorn - Yenakat

สาทร กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ มาเอสโตร 01 สาทร - เย็นอากาศ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ซี้ด มิงเกิล
The Seed Mingle

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า The Seed Mingle

มีคอนโดให้เช่า 130 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Mingle

มีคอนโดขาย 60 ประกาศ

logo โครงการ คอนโดเลต พิกเซล สาทร
Condolette Pixel Sathorn

0.3 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4 - สาทร
Lumpini Place Rama IV - Sathorn

0.3 กม.

เดินประมาณ 4 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย โอเรียนทัล เพลส สาทร - สวนพลู
Supalai Oriental Place Sathorn - Suanplu

1.5 กม.