ขาย 2.65 ล้าน The Tempo รัชดา ห่างMRT 200เมตร 1Bedroom มีฟังค์ชั่น แปลงห้องจาก Bedroom >> Studio

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

3487560

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย 2.65 ล้าน The Tempo รัชดา ห่างMRT 200เมตร 1Bedroom มีฟังค์ชั่น แปลงห้องจาก Bedroom >> Studio - รูปที่ 1/20
รูป ขาย 2.65 ล้าน The Tempo รัชดา ห่างMRT 200เมตร 1Bedroom มีฟังค์ชั่น แปลงห้องจาก Bedroom >> Studio - รูปที่ 2/20
รูป ขาย 2.65 ล้าน The Tempo รัชดา ห่างMRT 200เมตร 1Bedroom มีฟังค์ชั่น แปลงห้องจาก Bedroom >> Studio - รูปที่ 3/20
รูป ขาย 2.65 ล้าน The Tempo รัชดา ห่างMRT 200เมตร 1Bedroom มีฟังค์ชั่น แปลงห้องจาก Bedroom >> Studio - รูปที่ 4/20
รูป ขาย 2.65 ล้าน The Tempo รัชดา ห่างMRT 200เมตร 1Bedroom มีฟังค์ชั่น แปลงห้องจาก Bedroom >> Studio - รูปที่ 5/20
รูป ขาย 2.65 ล้าน The Tempo รัชดา ห่างMRT 200เมตร 1Bedroom มีฟังค์ชั่น แปลงห้องจาก Bedroom >> Studio - รูปที่ 6/20
รูป ขาย 2.65 ล้าน The Tempo รัชดา ห่างMRT 200เมตร 1Bedroom มีฟังค์ชั่น แปลงห้องจาก Bedroom >> Studio - รูปที่ 7/20
รูป ขาย 2.65 ล้าน The Tempo รัชดา ห่างMRT 200เมตร 1Bedroom มีฟังค์ชั่น แปลงห้องจาก Bedroom >> Studio - รูปที่ 8/20
รูป ขาย 2.65 ล้าน The Tempo รัชดา ห่างMRT 200เมตร 1Bedroom มีฟังค์ชั่น แปลงห้องจาก Bedroom >> Studio - รูปที่ 9/20
รูป ขาย 2.65 ล้าน The Tempo รัชดา ห่างMRT 200เมตร 1Bedroom มีฟังค์ชั่น แปลงห้องจาก Bedroom >> Studio - รูปที่ 10/20
รูป ขาย 2.65 ล้าน The Tempo รัชดา ห่างMRT 200เมตร 1Bedroom มีฟังค์ชั่น แปลงห้องจาก Bedroom >> Studio - รูปที่ 11/20
รูป ขาย 2.65 ล้าน The Tempo รัชดา ห่างMRT 200เมตร 1Bedroom มีฟังค์ชั่น แปลงห้องจาก Bedroom >> Studio - รูปที่ 12/20
รูป ขาย 2.65 ล้าน The Tempo รัชดา ห่างMRT 200เมตร 1Bedroom มีฟังค์ชั่น แปลงห้องจาก Bedroom >> Studio - รูปที่ 13/20
รูป ขาย 2.65 ล้าน The Tempo รัชดา ห่างMRT 200เมตร 1Bedroom มีฟังค์ชั่น แปลงห้องจาก Bedroom >> Studio - รูปที่ 14/20
รูป ขาย 2.65 ล้าน The Tempo รัชดา ห่างMRT 200เมตร 1Bedroom มีฟังค์ชั่น แปลงห้องจาก Bedroom >> Studio - รูปที่ 15/20
รูป ขาย 2.65 ล้าน The Tempo รัชดา ห่างMRT 200เมตร 1Bedroom มีฟังค์ชั่น แปลงห้องจาก Bedroom >> Studio - รูปที่ 16/20
รูป ขาย 2.65 ล้าน The Tempo รัชดา ห่างMRT 200เมตร 1Bedroom มีฟังค์ชั่น แปลงห้องจาก Bedroom >> Studio - รูปที่ 17/20
รูป ขาย 2.65 ล้าน The Tempo รัชดา ห่างMRT 200เมตร 1Bedroom มีฟังค์ชั่น แปลงห้องจาก Bedroom >> Studio - รูปที่ 18/20
รูป ขาย 2.65 ล้าน The Tempo รัชดา ห่างMRT 200เมตร 1Bedroom มีฟังค์ชั่น แปลงห้องจาก Bedroom >> Studio - รูปที่ 19/20
รูป ขาย 2.65 ล้าน The Tempo รัชดา ห่างMRT 200เมตร 1Bedroom มีฟังค์ชั่น แปลงห้องจาก Bedroom >> Studio - รูปที่ 20/20
ดูรูปทั้งหมด 20 รูป
2,650,000(ขายพร้อมผู้เช่า 13,000 บาท/เดือน ถึง 15/06/2024) (85,484 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 4
31 ตร.ม.

เดอะ เทมโป รัชดา ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายด่วน พร้อมสัญญาเช่า 2.75M

The Tempo รัชดา Low Rise ที่ใกล้ MRT 200m ห้วยขวางที่สุด

💰 2,650,000 บาทเท่านั้น ‼️

💥 ตลาดราคา 3ล้าน / ถ่ายเอง รูปจริงไม่แต่ง

💥 MRT ห้วยขวางเพียง 200 เมตร , 7-11 หน้าซอย ~40 ม.

💥 ที่จอดรถว่างให้จอดตลอดในร่ม, ชั้นใต้ดิน

🌲 สงบน่าอยู่ เพื่อนบ้านดี นิติดี

- one bed 31 ตร.ม. ชั้น4 ทิศเหนือไม่โดนแดดโดยตรง

- ขายพร้อมเฟอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้า

- ที่จอดรถ 2ชั้น (ใต้ตึก, ใต้ดิน) ไม่โดดแด หาง่าย

- ฟิตเนส, สระว่ายน้ำ, สวนหย่อม

☎️ ติดต่อ ☎️

LINE : thawatchaiii

TEL : 0936199998

รายละเอียด

  • The Tempo Ratchada
  • 2,650,000(ขายพร้อมผู้เช่า 13,000 บาท/เดือน ถึง 15/06/2024) (85,484 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 4
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 31 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แชปเตอร์ วัน อีโค รัชดา - ห้วยขวาง
Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

คอนโดให้เช่า Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 250 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 149 ประกาศ

logo โครงการ เซ็นทริค รัชดา - ห้วยขวาง
Centric Ratchada - Huai Khwang

1.5 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ ซิตี้ โฮม รัชดา
City Home Ratchada

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ ศูนย์วัฒนธรรม
Lumpini Ville Cultural Center