ขาย 1 ห้องนอน 29.27 ตร.ม. กรีน วิลล์ 2 คอนโดมิเนียม Green Ville 2
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5755876
เข้าชม :
กรีน วิลล์ 2 พระโขนง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ขนาดห้อง 29.27 ตร.ม.
ชั้น 2 บรรยากาศดี
เหมาะกับการอยู่พักอาศัย พักผ่อนลงตัว
ราคา 2.25 ล้านบาท
ค่าโอน 2% คนละครึ่ง
แผนที่ https://maps.app.goo.gl/uRPPLyAfsVAbDAKt9
=================================
ติดต่อ น้องบี เบอร์โทร 064-182-6999
สนใจ เช่า – ซื้อ ติดต่อ Line ID: @superb-estate
https://lin.ee/luSfAxh
สนใจฝากทรัพย์เช่า – ขาย ติดต่อ Line ID: @superbestate
https://lin.ee/K5iYwEr
=================================
ESID-01015
รายละเอียด
- Green Ville II
- 2,250,000 (76,871 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 2
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 29.27 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
5 ประกาศเช่า
6 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ กรีน วิลล์ 2

ขายคอนโด กรีน วิลล์ 2 สุขุมวิท 101 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ โรงเรียนพระกุมารเยซูวิทยา1 ห้องนอน29m2ชั้น 2฿2,250,000UPDATE !
ขายคอนโด กรีน วิลล์ 2 คอนโดมิเนียม สุขุมวิท 101 ใกล้รถไฟฟ้า BTS ปุณณวิถึ1 ห้องนอน29.1m2ชั้น 7฿1,990,000UPDATE !
เจ้าของขายเอง 1 ห้องนอน 30 ตร.ม. กรีน วิลล์ 2 คอนโดมิเนียม Green Ville 2 (พร้อมบิ้วอินครบ)1 ห้องนอน30m2ชั้น 8 ห้องริม฿2,200,000
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 78 ประกาศ
ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 97/1มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

2.2 กม.

2.2 กม.
3.8 กม.
3.3 กม.
4.1 กม.
4.2 กม.
2.3 กม.
2.3 กม.
5.3 กม.
3.7 กม.
2.7 กม.
0 กม.
3.9 กม.
0 กม.
2.3 กม.
2.9 กม.
2.9 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Green Ville II
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![ลงทุน 1 ห้องนอน ROI 5.23% The Line สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS - [U6171845]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202605/20260504/jWA8ZhdcdT4rR7qCuQJn.jpg?width=486&height=360)

![[RENT] ST0886 รีเจ้นท์ ออคิด สุขุมวิท 101 Regent Orchid Sukhumvit 101 (แอดไลน์มี @นำหน้า LINE ID : @idhomeland)](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202605/20260505/tT8XMHpCnJWyY1YXLZF4.jpg?width=486&height=360)