The Room Rama 4【𝐒𝐄𝐋𝐋】🔥 คอนโดสุดโมเดิร์น เอาใจสายคูลโทน เฟอร์นิเจอร์ครบ สิ่งอำนวยความสะดวกพร้อม 🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
4844735
เข้าชม :
เดอะ รูม พระราม 4 ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
《 HSTRR4022 》
【2 BED 2 BATH】Size : 80.00 m² | Floor : 6
💸 SELL : ฿ 15.35 M
_____________________________________
☎️ ติดต่อ《CONTACT》☎️
➖ Tel.: 096-871-1343 (คุณวุ้นเส้น)
➖ Line ID: @hacondo 👉 https://lin.ee/B4c9dSL 👈
รายละเอียด
- The Room Rama 4
- 15,350,000 (191,875 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 1-1X
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 80 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
47 ประกาศเช่า
32 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ รูม พระราม 4
🌅 ขายคอนโด The Room Rama 4 ใจกลางเมือง ใกล้ MRT หัวลำโพง ห้องกว้าง วิวทิศตะวันออก รับแดดเช้า 🌅1 ห้องนอน46m2ชั้น 2x฿6,990,000UPDATE !
ขายคอนโดติดถนนบรรทัดทอง! ใกล้จุฬา ร่มรื่น น่าอยู่ ห้องมุม ไซส์ใหญ่ ชั้นสูง วิวโล่งสวย ตกแต่งไปเกือบล้าน1 ห้องนอน55.63m2ชั้น 22฿9,200,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม พระราม 4 ใกล้ MRT หัวลำโพง (ID 667039)1 ห้องนอน44.34m2ชั้น 35฿7,600,000UPDATE !

🔥ขาย ราคาดีที่สุดในโครงการ 🔥 ห้องกว้าง ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่ ✅ The Room Rama 4 เดอะ รูม พระราม 4 📍 ทำเลทองใจกลางเมือง ใกล้จุฬาฯ1 ห้องนอน44.34m2ชั้น 10฿6,090,000UPDATE !

🔥Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด เดอะ รูม พระราม 4 รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-250732201 ห้องนอน45m2ชั้น 5-10฿6,500,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 605 ประกาศ
ขายคอนโด Ashton Chula - Silomมีคอนโดขาย 283 ประกาศ

5.4 กม.
3.5 กม.
3.4 กม.
2.6 กม.
2.8 กม.
3.1 กม.
3.7 กม.
2.9 กม.
4.8 กม.
2.5 กม.
3.4 กม.
2.9 กม.
2.5 กม.
2.1 กม.
3.2 กม.
5.3 กม.
3.2 กม.
2 กม.
3.1 กม.
3.3 กม.
2.2 กม.
2.7 กม.
2.6 กม.
2.3 กม.
2.1 กม.
3.5 กม.
2.6 กม.
2.8 กม.
3.7 กม.
2.3 กม.
3.6 กม.
2.5 กม.
0 กม.
3.3 กม.
2.8 กม.
2 กม.
0 กม.
3.3 กม.
3 กม.
2.3 กม.
4.7 กม.
5.3 กม.
3.5 กม.
0 กม.
0 กม.
2.3 กม.
3.4 กม.
0 กม.
2.8 กม.
4.3 กม.
0 กม.
3.6 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2 กม.
3.1 กม.
3.3 กม.