The Riviera Ocean Drive ขายคอนโดหรูพัทยา 2 ห้องนอน วิวทะเล ขายพร้อมผู้เช่า

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4584865

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป The Riviera Ocean Drive ขายคอนโดหรูพัทยา 2 ห้องนอน วิวทะเล ขายพร้อมผู้เช่า - รูปที่ 1/30
รูป The Riviera Ocean Drive ขายคอนโดหรูพัทยา 2 ห้องนอน วิวทะเล ขายพร้อมผู้เช่า - รูปที่ 2/30
รูป The Riviera Ocean Drive ขายคอนโดหรูพัทยา 2 ห้องนอน วิวทะเล ขายพร้อมผู้เช่า - รูปที่ 3/30
รูป The Riviera Ocean Drive ขายคอนโดหรูพัทยา 2 ห้องนอน วิวทะเล ขายพร้อมผู้เช่า - รูปที่ 4/30
รูป The Riviera Ocean Drive ขายคอนโดหรูพัทยา 2 ห้องนอน วิวทะเล ขายพร้อมผู้เช่า - รูปที่ 5/30
รูป The Riviera Ocean Drive ขายคอนโดหรูพัทยา 2 ห้องนอน วิวทะเล ขายพร้อมผู้เช่า - รูปที่ 6/30
รูป The Riviera Ocean Drive ขายคอนโดหรูพัทยา 2 ห้องนอน วิวทะเล ขายพร้อมผู้เช่า - รูปที่ 7/30
รูป The Riviera Ocean Drive ขายคอนโดหรูพัทยา 2 ห้องนอน วิวทะเล ขายพร้อมผู้เช่า - รูปที่ 8/30
รูป The Riviera Ocean Drive ขายคอนโดหรูพัทยา 2 ห้องนอน วิวทะเล ขายพร้อมผู้เช่า - รูปที่ 9/30
รูป The Riviera Ocean Drive ขายคอนโดหรูพัทยา 2 ห้องนอน วิวทะเล ขายพร้อมผู้เช่า - รูปที่ 10/30
รูป The Riviera Ocean Drive ขายคอนโดหรูพัทยา 2 ห้องนอน วิวทะเล ขายพร้อมผู้เช่า - รูปที่ 11/30
รูป The Riviera Ocean Drive ขายคอนโดหรูพัทยา 2 ห้องนอน วิวทะเล ขายพร้อมผู้เช่า - รูปที่ 12/30
รูป The Riviera Ocean Drive ขายคอนโดหรูพัทยา 2 ห้องนอน วิวทะเล ขายพร้อมผู้เช่า - รูปที่ 13/30
รูป The Riviera Ocean Drive ขายคอนโดหรูพัทยา 2 ห้องนอน วิวทะเล ขายพร้อมผู้เช่า - รูปที่ 14/30
รูป The Riviera Ocean Drive ขายคอนโดหรูพัทยา 2 ห้องนอน วิวทะเล ขายพร้อมผู้เช่า - รูปที่ 15/30
รูป The Riviera Ocean Drive ขายคอนโดหรูพัทยา 2 ห้องนอน วิวทะเล ขายพร้อมผู้เช่า - รูปที่ 16/30
รูป The Riviera Ocean Drive ขายคอนโดหรูพัทยา 2 ห้องนอน วิวทะเล ขายพร้อมผู้เช่า - รูปที่ 17/30
รูป The Riviera Ocean Drive ขายคอนโดหรูพัทยา 2 ห้องนอน วิวทะเล ขายพร้อมผู้เช่า - รูปที่ 18/30
รูป The Riviera Ocean Drive ขายคอนโดหรูพัทยา 2 ห้องนอน วิวทะเล ขายพร้อมผู้เช่า - รูปที่ 19/30
รูป The Riviera Ocean Drive ขายคอนโดหรูพัทยา 2 ห้องนอน วิวทะเล ขายพร้อมผู้เช่า - รูปที่ 20/30
รูป The Riviera Ocean Drive ขายคอนโดหรูพัทยา 2 ห้องนอน วิวทะเล ขายพร้อมผู้เช่า - รูปที่ 21/30
รูป The Riviera Ocean Drive ขายคอนโดหรูพัทยา 2 ห้องนอน วิวทะเล ขายพร้อมผู้เช่า - รูปที่ 22/30
รูป The Riviera Ocean Drive ขายคอนโดหรูพัทยา 2 ห้องนอน วิวทะเล ขายพร้อมผู้เช่า - รูปที่ 23/30
รูป The Riviera Ocean Drive ขายคอนโดหรูพัทยา 2 ห้องนอน วิวทะเล ขายพร้อมผู้เช่า - รูปที่ 24/30
รูป The Riviera Ocean Drive ขายคอนโดหรูพัทยา 2 ห้องนอน วิวทะเล ขายพร้อมผู้เช่า - รูปที่ 25/30
รูป The Riviera Ocean Drive ขายคอนโดหรูพัทยา 2 ห้องนอน วิวทะเล ขายพร้อมผู้เช่า - รูปที่ 26/30
รูป The Riviera Ocean Drive ขายคอนโดหรูพัทยา 2 ห้องนอน วิวทะเล ขายพร้อมผู้เช่า - รูปที่ 27/30
รูป The Riviera Ocean Drive ขายคอนโดหรูพัทยา 2 ห้องนอน วิวทะเล ขายพร้อมผู้เช่า - รูปที่ 28/30
รูป The Riviera Ocean Drive ขายคอนโดหรูพัทยา 2 ห้องนอน วิวทะเล ขายพร้อมผู้เช่า - รูปที่ 29/30
รูป The Riviera Ocean Drive ขายคอนโดหรูพัทยา 2 ห้องนอน วิวทะเล ขายพร้อมผู้เช่า - รูปที่ 30/30
ดูรูปทั้งหมด 30 รูป
12,990,000 (161,366 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 39
80.5 ตร.ม.

เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ บางละมุง ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายคอนโดหรูในเมืองพัทยา The Riviera Ocean Drive 

ขายราคา 12.99 ล้านบาท ชื่อไทย ขายพร้อมผู้เช่า ราคา 60,000 บาทต่อเดือน

- 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ

- พื้นที่ 81 ตร.ม.

- ตั้งอยู่บนชั้น 39 วิวทะเลสวยมาก 

- มาพร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบและเครื่องใช้ไฟฟ้าครบครัน

ส่วนกลางของโครงการประกอบด้วย:

- ฟิตเนส

- ลานจอดรถในร่ม

- สระว่ายน้ำชั้น 5 และ 21

- การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

- พื้นที่สำหรับเด็ก

- ห้องประชุม

- ร้านอาหาร

สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมหรือการติดต่อเพิ่มเติม คุณสามารถติดต่อทีมขายได้ที่:

- โทร: 095 143 2345 (TH)

- ENG: +66 (0) 86 543 2345

- Chinese: +66 (0) 064 678 2345

- อีเมล:

info@d-luckproperty.com

- Line official: @dluck

- เว็บไซต์: https://www.d-luckproperty.com

หากคุณสนใจหรือต้องการข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับการลงทุนหรือการใช้สำหรับอยู่อาศัยในพัทยา คุณสามารถติดต่อทีมขายเพื่อขอข้อมูล

เพิ่มเติมหรือนัดชมสถานที่ได้ค่ะ.

D-Luck Property - Condo for Investment and living in Pattaya

รายละเอียด

  • The Riviera Ocean Drive
  • 12,990,000 (161,366 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 39
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 80.5 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ ริเวียร่า โอเชี่ยน ไดร์ฟ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ศุภาลัย มาเรย์ แอท พัทยา
คอนโดให้เช่า Supalai Mare Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Mare Pattaya

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

logo โครงการ ลากูน่า บีช รีสอร์ท 3 เดอะ มัลดีฟ
Laguna Beach Resort 3 The Maldives

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ลากูน่า บีช รีสอร์ท 2
Laguna Beach Resort 2

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ดุสิต แกรนด์ ปาร์ค
Dusit Grand Park

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

Atlantis Condo Resort Pattaya

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ เดอะ แกลเลอรี่ คอนโดมิเนียม