The President Sathorn Ratchapruek 1【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥จัดวางลงตัว ใช้ชีวิตได้อย่างลื่นไหล🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5931671

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป The President Sathorn Ratchapruek 1【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥จัดวางลงตัว ใช้ชีวิตได้อย่างลื่นไหล🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 1/10
รูป The President Sathorn Ratchapruek 1【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥จัดวางลงตัว ใช้ชีวิตได้อย่างลื่นไหล🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 2/10
รูป The President Sathorn Ratchapruek 1【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥จัดวางลงตัว ใช้ชีวิตได้อย่างลื่นไหล🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 3/10
รูป The President Sathorn Ratchapruek 1【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥จัดวางลงตัว ใช้ชีวิตได้อย่างลื่นไหล🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 4/10
รูป The President Sathorn Ratchapruek 1【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥จัดวางลงตัว ใช้ชีวิตได้อย่างลื่นไหล🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 5/10
รูป The President Sathorn Ratchapruek 1【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥จัดวางลงตัว ใช้ชีวิตได้อย่างลื่นไหล🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 6/10
รูป The President Sathorn Ratchapruek 1【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥จัดวางลงตัว ใช้ชีวิตได้อย่างลื่นไหล🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 7/10
รูป The President Sathorn Ratchapruek 1【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥จัดวางลงตัว ใช้ชีวิตได้อย่างลื่นไหล🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 8/10
รูป The President Sathorn Ratchapruek 1【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥จัดวางลงตัว ใช้ชีวิตได้อย่างลื่นไหล🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 9/10
รูป The President Sathorn Ratchapruek 1【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥จัดวางลงตัว ใช้ชีวิตได้อย่างลื่นไหล🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
3,330,000 (95,143 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
35 ตร.ม.

เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร - ราชพฤกษ์ ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

《 HRTPS1006 》

【1 BED 1 BATH】Size : 35.00 m² | Floor : 28

 💸 RENT : ฿ 11,000 / month

 💸 SELL : ฿ 3.33 M

 

_____________________________________

 

☎️ ติดต่อ《CONTACT》☎️

➖ Tel.: 096-871-1343 (คุณวุ้น)

➖ Line ID: @hacondo 👉 https://lin.ee/B4c9dSL 👈

 

 

รายละเอียด

  • The President Sathorn - Ratchaphruek
  • 3,330,000 (95,143 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 2X-3X
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 35 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร - ราชพฤกษ์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ เบส เพชรเกษม
The Base Phetkasem

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

คอนโดให้เช่า The Base Phetkasem

มีคอนโดให้เช่า 132 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Phetkasem

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

logo โครงการ ไอดีโอ วุฒากาศ
IDEO Wutthakat

1.5 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 2
The President Sathorn - Ratchaphruek 2

0.2 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

logo โครงการ เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 3
The President Sathorn - Ratchaphruek 3

0.2 กม.