THE EXTRO Phayathai–Rangnam 2 Bedrooms 2 Bathrooms Special price 14 Mb.** คอนโดพร้อมอยู่ แต่งครบ**

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5973767

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป THE EXTRO Phayathai–Rangnam  2 Bedrooms 2 Bathrooms  Special price 14 Mb.**  คอนโดพร้อมอยู่ แต่งครบ** - รูปที่ 1/7
รูป THE EXTRO Phayathai–Rangnam  2 Bedrooms 2 Bathrooms  Special price 14 Mb.**  คอนโดพร้อมอยู่ แต่งครบ** - รูปที่ 2/7
รูป THE EXTRO Phayathai–Rangnam  2 Bedrooms 2 Bathrooms  Special price 14 Mb.**  คอนโดพร้อมอยู่ แต่งครบ** - รูปที่ 3/7
รูป THE EXTRO Phayathai–Rangnam  2 Bedrooms 2 Bathrooms  Special price 14 Mb.**  คอนโดพร้อมอยู่ แต่งครบ** - รูปที่ 4/7
รูป THE EXTRO Phayathai–Rangnam  2 Bedrooms 2 Bathrooms  Special price 14 Mb.**  คอนโดพร้อมอยู่ แต่งครบ** - รูปที่ 5/7
รูป THE EXTRO Phayathai–Rangnam  2 Bedrooms 2 Bathrooms  Special price 14 Mb.**  คอนโดพร้อมอยู่ แต่งครบ** - รูปที่ 6/7
รูป THE EXTRO Phayathai–Rangnam  2 Bedrooms 2 Bathrooms  Special price 14 Mb.**  คอนโดพร้อมอยู่ แต่งครบ** - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
14,000,000 (241,379 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
58 ตร.ม.

ดิ เอ็กซ์โทร พญาไท - รางน้ำ พญาไท กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

THE EXTRO Phayathai–Rangnam มอบประสบการณ์การอยู่อาศัยที่ใกล้ทุกความสะดวก ไม่ว่าจะเป็นการเดินทาง การทำงาน หรือไลฟ์สไตล์

เพียงไม่กี่นาทีถึง BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ และ Airport Rail Link พญาไท เชื่อมต่อทั้งใจกลางเมืองและสนามบินได้อย่างรวดเร็ว

ตัวอาคารออกแบบให้มีความทันสมัย พร้อมพื้นที่ส่วนกลางที่ตอบโจทย์การใช้ชีวิตจริง ทั้งมุมทำงาน พื้นที่สีเขียว และโซนพักผ่อน

ด้วยศักยภาพของทำเลและความครบครันของโครงการ ทำให้ที่นี่เป็นตัวเลือกที่ลงตัวทั้งสำหรับอยู่อาศัยและการลงทุนระยะยาว

📍โครงการ THE EXTRO Phayathai–Rangnam

🛌 2 ห้องนอน , 🛁 2 ห้องน้ำ  

พื้นที่ 58 ตรม. 

🔥ราคาเริ่มต้น 14,000,000 บาท**🔥 

***ภาพถ่ายห้องตัวอย่าง***

สนใจนัดชมห้องจริงและสอบถามเพิ่มเติมติดต่อได้24ชม.ค่ะ

ติดต่อ 081-2464491 (ทักษพร) 081-5635256 (K.Tong)

Line id :@saleproperty

WhatsApp : +66812464491, +66815635256

Line : https://lin.ee/zmHLHew

รายละเอียด

  • THE EXTRO Phayathai - Rangnam
  • 14,000,000 (241,379 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 11-20
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 58 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ดิ เอ็กซ์โทร พญาไท - รางน้ำ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม
Wish Signature Midtown Siam

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

คอนโดให้เช่า Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดให้เช่า 453 ประกาศ

ขายคอนโด Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดขาย 166 ประกาศ

logo โครงการ ไอดีโอ คิว สยาม - ราชเทวี
IDEO Q Siam - Ratchathewi

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ คิว ราชเทวี
IDEO Q Ratchathewi

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ ลุมพินี สวีท ดินแดง - ราชปรารภ
Lumpini Suite Din Daeng - Ratchaprarop