🏠✨ The Bloom Sukhumvit 71 | ขายคอนโด 2 ห้องนอน (HBH-SKV-100)
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5782791
เข้าชม :
เดอะ บลูม สุขุมวิท 71 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
💰 ราคาขาย: 3,590,000 บาท
🏠 รายละเอียดห้อง
• ขนาด 47.91 ตร.ม.
• 2 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ
• ชั้น 8
• ใกล้ BTS พระโขนง (E08)
📍 ทำเล & แหล่งสำคัญใกล้เคียง
• ใกล้ BTS พระโขนง (E08) สายสีเขียว – Sukhumvit Line
• เดินทางสะดวก เชื่อมต่อ เอกมัย – ทองหล่อ – อ่อนนุช – CBD
• ใกล้ Gateway Ekamai
• W District
• Habito Mall
• Big C Extra อ่อนนุช
• โรงพยาบาลสุขุมวิท
• โรงพยาบาลกล้วยน้ำไท
📞 สนใจนัดเข้าชมห้อง ติดต่อ
• โทร: (+66) 88-664-5656
• Line OA: @habihub
รายละเอียด
- The Bloom Sukhumvit 71
- 3,590,000 (74,932 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 8
- 2 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 47.91 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
75 ประกาศเช่า
35 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ บลูม สุขุมวิท 71
📌 ขายคอนโด เดอะ บลูม สุขุมวิท 71 อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ เอ็มโพเรี่ยม1 ห้องนอน34m2ชั้น 18฿3,150,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด เดอะ บลูม สุขุมวิท 71 อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ เอ็มโพเรี่ยม1 ห้องนอน34m2ชั้น 18฿3,150,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะบลูม สุขุมวิท 71 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 512610)3 ห้องนอน88m2ชั้น 15฿9,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะบลูม สุขุมวิท 71 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2099259)1 ห้องนอน34.1m2ชั้น 18฿3,350,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะบลูม สุขุมวิท 71 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 1532482)2 ห้องนอน48m2ชั้น 17฿4,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะบลูม สุขุมวิท 71 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 1938520)1 ห้องนอน34.1m2ชั้น 22฿3,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะบลูม สุขุมวิท 71 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2319002)1 ห้องนอน34.1m2ชั้น 6฿3,200,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด เดอะ บลูม สุขุมวิท 71 อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ เอ็มโพเรี่ยม1 ห้องนอน34m2ชั้น 18฿3,150,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด เดอะ บลูม สุขุมวิท 71 อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ เอ็มโพเรี่ยม1 ห้องนอน34m2ชั้น 18฿3,150,000UPDATE !
P-41098 คอนโดฯ 1 ห้องนอนวิวเมือง สวยพร้อมอยู่ ใกล้ BTS พระโขนง 2.8 ล้าน | Line Id @easythaihome | 085-592-28971 ห้องนอน35m2ชั้น 6฿2,800,000UPDATE !
🔥🔥🔥 ขายคอนโด เดอะ บลูม สุขุมวิท 71 BTS-พระโขนง พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-142644 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥2 ห้องนอน48m2ชั้น 15฿3,900,000UPDATE !