ST533/ขายคอนโด LPN Place สาทร-พระราม 4 (Lumpini Place Sathorn-Rama 4)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6014292

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ST533/ขายคอนโด LPN Place สาทร-พระราม 4 (Lumpini Place Sathorn-Rama 4) - รูปที่ 1/11
รูป ST533/ขายคอนโด LPN Place สาทร-พระราม 4 (Lumpini Place Sathorn-Rama 4) - รูปที่ 2/11
รูป ST533/ขายคอนโด LPN Place สาทร-พระราม 4 (Lumpini Place Sathorn-Rama 4) - รูปที่ 3/11
รูป ST533/ขายคอนโด LPN Place สาทร-พระราม 4 (Lumpini Place Sathorn-Rama 4) - รูปที่ 4/11
รูป ST533/ขายคอนโด LPN Place สาทร-พระราม 4 (Lumpini Place Sathorn-Rama 4) - รูปที่ 5/11
รูป ST533/ขายคอนโด LPN Place สาทร-พระราม 4 (Lumpini Place Sathorn-Rama 4) - รูปที่ 6/11
รูป ST533/ขายคอนโด LPN Place สาทร-พระราม 4 (Lumpini Place Sathorn-Rama 4) - รูปที่ 7/11
รูป ST533/ขายคอนโด LPN Place สาทร-พระราม 4 (Lumpini Place Sathorn-Rama 4) - รูปที่ 8/11
รูป ST533/ขายคอนโด LPN Place สาทร-พระราม 4 (Lumpini Place Sathorn-Rama 4) - รูปที่ 9/11
รูป ST533/ขายคอนโด LPN Place สาทร-พระราม 4 (Lumpini Place Sathorn-Rama 4) - รูปที่ 10/11
รูป ST533/ขายคอนโด LPN Place สาทร-พระราม 4 (Lumpini Place Sathorn-Rama 4) - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
4,600,000 (76,667 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 5
60 ตร.ม.

ลุมพินี เพลส พระราม 4 - สาทร ยานนาวา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

2 ห้องนอน ห้องใหญ่ 60 ตร.ม. | วิวโล่งไม่บังสายตา | ใกล้ MRT ลุมพินี

โอกาสดีสำหรับผู้ที่กำลังหาคอนโดพื้นที่กว้างในราคาที่คุ้มค่าที่สุดบนทำเลศักยภาพ เชื่อมต่อสาทรและพระราม 4 กับโครงการ LPN Place สาทร-พระราม 4 ห้องนี้เจ้าของดูแลดีมาก ไม่เคยปล่อยเช่ามาก่อน สภาพสวยกริ๊บ ตกแต่งครบพร้อมให้คุณเข้าอยู่ได้ทันที

รายละเอียดและจุดเด่นของห้องพัก

  • พื้นที่ใช้สอย: 60 ตารางเมตร (ห้องกว้าง อยู่สบายเหมือนบ้าน)
  • รูปแบบห้อง: 2 ห้องนอน | 2 ห้องน้ำ
  • ตำแหน่ง: ตึก A ชั้น 5
  • วิว: วิวถนนพระราม 4 เป็นวิวเปิดโล่ง ไม่มีตึกสูงบังสายตา ให้ความรู้สึกโปร่งสบาย
  • สถานะ: เจ้าของอยู่อาศัยเอง ไม่เคยปล่อยเช่า มั่นใจได้ในเรื่องความสะอาดและสภาพห้องที่สมบูรณ์
  • การตกแต่ง: แต่งครบ (Fully Furnished) พร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบชุด

สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการ (Facilities)

  • สระว่ายน้ำกลางแจ้งขนาดใหญ่
  • ห้องฟิตเนสพร้อมอุปกรณ์
  • สวนหย่อมพักผ่อนรอบโครงการ
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง, กล้อง CCTV และ Key Card Access
  • นิติบุคคลดูแลดีตามมาตรฐานลุมพินี

ทำเลที่ตั้งและการเดินทาง (Prime Location)

  • Connectivity: เดินทางสะดวกสบาย ใกล้ MRT สถานีลุมพินี และ MRT สถานีคลองเตย
  • Business Hub: เชื่อมต่อถนนสาทร, นราธิวาสฯ และพระราม 4 ได้อย่างรวดเร็ว
  • Nearby: ใกล้ One Bangkok, สวนลุมพินี, และอาคารสำนักงานชั้นนำใจกลางเมือง
  • Accessibility: ใกล้จุดขึ้น-ลงทางด่วน สะดวกสำหรับผู้ใช้รถยนต์ส่วนตัว

ราคาขายและเงื่อนไข

ราคาขายพิเศษ: 4,600,000 บาท ราคานี้กับพื้นที่ 60 ตร.ม. ในย่านพระราม 4-สาทร ถือว่าคุ้มค่ามากทั้งอยู่อาศัยเองและลงทุน

ติดต่อสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมหรือนัดชมห้องจริง

  • LINE: @phenomenal.estate
  • โทร: 064-262-8787
  • ทีมงาน Phenomenal Estate ยินดีบริการพาชมห้องจริงได้ทุกวันครับ

รายละเอียด

  • Lumpini Place Rama IV - Sathorn
  • 4,600,000 (76,667 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 5
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 60 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4 - สาทร

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ซี้ด มิงเกิล
The Seed Mingle

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

คอนโดให้เช่า The Seed Mingle

มีคอนโดให้เช่า 126 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Mingle

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

logo โครงการ คอนโดเลต พิกเซล สาทร
Condolette Pixel Sathorn

0.1 กม.

เดินประมาณ 1 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย เอลีท สาทร - สวนพลู
Supalai Elite Sathorn - Suanplu

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย โอเรียนทัล เพลส สาทร - สวนพลู
Supalai Oriental Place Sathorn - Suanplu

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที