SN517.2 **มีแบบ 1 ห้องนอนว่างครับผม แต่ห้องนี้ไม่ว่าง!! ห้องใหม่มือ 1 ให้เช่า The Most อิสรภาพ** สตูดิโอ ชั้น 3 **เจ้าของใจดี**ใกล้ศิริราชที่สุด

ให้เช่า
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

3132718

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป SN517.2 **มีแบบ 1 ห้องนอนว่างครับผม แต่ห้องนี้ไม่ว่าง!! ห้องใหม่มือ 1 ให้เช่า The Most อิสรภาพ** สตูดิโอ ชั้น 3 **เจ้าของใจดี**ใกล้ศิริราชที่สุด - รูปที่ 1/40
รูป SN517.2 **มีแบบ 1 ห้องนอนว่างครับผม แต่ห้องนี้ไม่ว่าง!! ห้องใหม่มือ 1 ให้เช่า The Most อิสรภาพ** สตูดิโอ ชั้น 3 **เจ้าของใจดี**ใกล้ศิริราชที่สุด - รูปที่ 2/40
รูป SN517.2 **มีแบบ 1 ห้องนอนว่างครับผม แต่ห้องนี้ไม่ว่าง!! ห้องใหม่มือ 1 ให้เช่า The Most อิสรภาพ** สตูดิโอ ชั้น 3 **เจ้าของใจดี**ใกล้ศิริราชที่สุด - รูปที่ 3/40
รูป SN517.2 **มีแบบ 1 ห้องนอนว่างครับผม แต่ห้องนี้ไม่ว่าง!! ห้องใหม่มือ 1 ให้เช่า The Most อิสรภาพ** สตูดิโอ ชั้น 3 **เจ้าของใจดี**ใกล้ศิริราชที่สุด - รูปที่ 4/40
รูป SN517.2 **มีแบบ 1 ห้องนอนว่างครับผม แต่ห้องนี้ไม่ว่าง!! ห้องใหม่มือ 1 ให้เช่า The Most อิสรภาพ** สตูดิโอ ชั้น 3 **เจ้าของใจดี**ใกล้ศิริราชที่สุด - รูปที่ 5/40
รูป SN517.2 **มีแบบ 1 ห้องนอนว่างครับผม แต่ห้องนี้ไม่ว่าง!! ห้องใหม่มือ 1 ให้เช่า The Most อิสรภาพ** สตูดิโอ ชั้น 3 **เจ้าของใจดี**ใกล้ศิริราชที่สุด - รูปที่ 6/40
รูป SN517.2 **มีแบบ 1 ห้องนอนว่างครับผม แต่ห้องนี้ไม่ว่าง!! ห้องใหม่มือ 1 ให้เช่า The Most อิสรภาพ** สตูดิโอ ชั้น 3 **เจ้าของใจดี**ใกล้ศิริราชที่สุด - รูปที่ 7/40
รูป SN517.2 **มีแบบ 1 ห้องนอนว่างครับผม แต่ห้องนี้ไม่ว่าง!! ห้องใหม่มือ 1 ให้เช่า The Most อิสรภาพ** สตูดิโอ ชั้น 3 **เจ้าของใจดี**ใกล้ศิริราชที่สุด - รูปที่ 8/40
รูป SN517.2 **มีแบบ 1 ห้องนอนว่างครับผม แต่ห้องนี้ไม่ว่าง!! ห้องใหม่มือ 1 ให้เช่า The Most อิสรภาพ** สตูดิโอ ชั้น 3 **เจ้าของใจดี**ใกล้ศิริราชที่สุด - รูปที่ 9/40
รูป SN517.2 **มีแบบ 1 ห้องนอนว่างครับผม แต่ห้องนี้ไม่ว่าง!! ห้องใหม่มือ 1 ให้เช่า The Most อิสรภาพ** สตูดิโอ ชั้น 3 **เจ้าของใจดี**ใกล้ศิริราชที่สุด - รูปที่ 10/40
รูป SN517.2 **มีแบบ 1 ห้องนอนว่างครับผม แต่ห้องนี้ไม่ว่าง!! ห้องใหม่มือ 1 ให้เช่า The Most อิสรภาพ** สตูดิโอ ชั้น 3 **เจ้าของใจดี**ใกล้ศิริราชที่สุด - รูปที่ 11/40
รูป SN517.2 **มีแบบ 1 ห้องนอนว่างครับผม แต่ห้องนี้ไม่ว่าง!! ห้องใหม่มือ 1 ให้เช่า The Most อิสรภาพ** สตูดิโอ ชั้น 3 **เจ้าของใจดี**ใกล้ศิริราชที่สุด - รูปที่ 12/40
รูป SN517.2 **มีแบบ 1 ห้องนอนว่างครับผม แต่ห้องนี้ไม่ว่าง!! ห้องใหม่มือ 1 ให้เช่า The Most อิสรภาพ** สตูดิโอ ชั้น 3 **เจ้าของใจดี**ใกล้ศิริราชที่สุด - รูปที่ 13/40
รูป SN517.2 **มีแบบ 1 ห้องนอนว่างครับผม แต่ห้องนี้ไม่ว่าง!! ห้องใหม่มือ 1 ให้เช่า The Most อิสรภาพ** สตูดิโอ ชั้น 3 **เจ้าของใจดี**ใกล้ศิริราชที่สุด - รูปที่ 14/40
รูป SN517.2 **มีแบบ 1 ห้องนอนว่างครับผม แต่ห้องนี้ไม่ว่าง!! ห้องใหม่มือ 1 ให้เช่า The Most อิสรภาพ** สตูดิโอ ชั้น 3 **เจ้าของใจดี**ใกล้ศิริราชที่สุด - รูปที่ 15/40
รูป SN517.2 **มีแบบ 1 ห้องนอนว่างครับผม แต่ห้องนี้ไม่ว่าง!! ห้องใหม่มือ 1 ให้เช่า The Most อิสรภาพ** สตูดิโอ ชั้น 3 **เจ้าของใจดี**ใกล้ศิริราชที่สุด - รูปที่ 16/40
รูป SN517.2 **มีแบบ 1 ห้องนอนว่างครับผม แต่ห้องนี้ไม่ว่าง!! ห้องใหม่มือ 1 ให้เช่า The Most อิสรภาพ** สตูดิโอ ชั้น 3 **เจ้าของใจดี**ใกล้ศิริราชที่สุด - รูปที่ 17/40
รูป SN517.2 **มีแบบ 1 ห้องนอนว่างครับผม แต่ห้องนี้ไม่ว่าง!! ห้องใหม่มือ 1 ให้เช่า The Most อิสรภาพ** สตูดิโอ ชั้น 3 **เจ้าของใจดี**ใกล้ศิริราชที่สุด - รูปที่ 18/40
รูป SN517.2 **มีแบบ 1 ห้องนอนว่างครับผม แต่ห้องนี้ไม่ว่าง!! ห้องใหม่มือ 1 ให้เช่า The Most อิสรภาพ** สตูดิโอ ชั้น 3 **เจ้าของใจดี**ใกล้ศิริราชที่สุด - รูปที่ 19/40
รูป SN517.2 **มีแบบ 1 ห้องนอนว่างครับผม แต่ห้องนี้ไม่ว่าง!! ห้องใหม่มือ 1 ให้เช่า The Most อิสรภาพ** สตูดิโอ ชั้น 3 **เจ้าของใจดี**ใกล้ศิริราชที่สุด - รูปที่ 20/40
รูป SN517.2 **มีแบบ 1 ห้องนอนว่างครับผม แต่ห้องนี้ไม่ว่าง!! ห้องใหม่มือ 1 ให้เช่า The Most อิสรภาพ** สตูดิโอ ชั้น 3 **เจ้าของใจดี**ใกล้ศิริราชที่สุด - รูปที่ 21/40
รูป SN517.2 **มีแบบ 1 ห้องนอนว่างครับผม แต่ห้องนี้ไม่ว่าง!! ห้องใหม่มือ 1 ให้เช่า The Most อิสรภาพ** สตูดิโอ ชั้น 3 **เจ้าของใจดี**ใกล้ศิริราชที่สุด - รูปที่ 22/40
รูป SN517.2 **มีแบบ 1 ห้องนอนว่างครับผม แต่ห้องนี้ไม่ว่าง!! ห้องใหม่มือ 1 ให้เช่า The Most อิสรภาพ** สตูดิโอ ชั้น 3 **เจ้าของใจดี**ใกล้ศิริราชที่สุด - รูปที่ 23/40
รูป SN517.2 **มีแบบ 1 ห้องนอนว่างครับผม แต่ห้องนี้ไม่ว่าง!! ห้องใหม่มือ 1 ให้เช่า The Most อิสรภาพ** สตูดิโอ ชั้น 3 **เจ้าของใจดี**ใกล้ศิริราชที่สุด - รูปที่ 24/40
รูป SN517.2 **มีแบบ 1 ห้องนอนว่างครับผม แต่ห้องนี้ไม่ว่าง!! ห้องใหม่มือ 1 ให้เช่า The Most อิสรภาพ** สตูดิโอ ชั้น 3 **เจ้าของใจดี**ใกล้ศิริราชที่สุด - รูปที่ 25/40
รูป SN517.2 **มีแบบ 1 ห้องนอนว่างครับผม แต่ห้องนี้ไม่ว่าง!! ห้องใหม่มือ 1 ให้เช่า The Most อิสรภาพ** สตูดิโอ ชั้น 3 **เจ้าของใจดี**ใกล้ศิริราชที่สุด - รูปที่ 26/40
รูป SN517.2 **มีแบบ 1 ห้องนอนว่างครับผม แต่ห้องนี้ไม่ว่าง!! ห้องใหม่มือ 1 ให้เช่า The Most อิสรภาพ** สตูดิโอ ชั้น 3 **เจ้าของใจดี**ใกล้ศิริราชที่สุด - รูปที่ 27/40
รูป SN517.2 **มีแบบ 1 ห้องนอนว่างครับผม แต่ห้องนี้ไม่ว่าง!! ห้องใหม่มือ 1 ให้เช่า The Most อิสรภาพ** สตูดิโอ ชั้น 3 **เจ้าของใจดี**ใกล้ศิริราชที่สุด - รูปที่ 28/40
รูป SN517.2 **มีแบบ 1 ห้องนอนว่างครับผม แต่ห้องนี้ไม่ว่าง!! ห้องใหม่มือ 1 ให้เช่า The Most อิสรภาพ** สตูดิโอ ชั้น 3 **เจ้าของใจดี**ใกล้ศิริราชที่สุด - รูปที่ 29/40
รูป SN517.2 **มีแบบ 1 ห้องนอนว่างครับผม แต่ห้องนี้ไม่ว่าง!! ห้องใหม่มือ 1 ให้เช่า The Most อิสรภาพ** สตูดิโอ ชั้น 3 **เจ้าของใจดี**ใกล้ศิริราชที่สุด - รูปที่ 30/40
รูป SN517.2 **มีแบบ 1 ห้องนอนว่างครับผม แต่ห้องนี้ไม่ว่าง!! ห้องใหม่มือ 1 ให้เช่า The Most อิสรภาพ** สตูดิโอ ชั้น 3 **เจ้าของใจดี**ใกล้ศิริราชที่สุด - รูปที่ 31/40
รูป SN517.2 **มีแบบ 1 ห้องนอนว่างครับผม แต่ห้องนี้ไม่ว่าง!! ห้องใหม่มือ 1 ให้เช่า The Most อิสรภาพ** สตูดิโอ ชั้น 3 **เจ้าของใจดี**ใกล้ศิริราชที่สุด - รูปที่ 32/40
รูป SN517.2 **มีแบบ 1 ห้องนอนว่างครับผม แต่ห้องนี้ไม่ว่าง!! ห้องใหม่มือ 1 ให้เช่า The Most อิสรภาพ** สตูดิโอ ชั้น 3 **เจ้าของใจดี**ใกล้ศิริราชที่สุด - รูปที่ 33/40
รูป SN517.2 **มีแบบ 1 ห้องนอนว่างครับผม แต่ห้องนี้ไม่ว่าง!! ห้องใหม่มือ 1 ให้เช่า The Most อิสรภาพ** สตูดิโอ ชั้น 3 **เจ้าของใจดี**ใกล้ศิริราชที่สุด - รูปที่ 34/40
รูป SN517.2 **มีแบบ 1 ห้องนอนว่างครับผม แต่ห้องนี้ไม่ว่าง!! ห้องใหม่มือ 1 ให้เช่า The Most อิสรภาพ** สตูดิโอ ชั้น 3 **เจ้าของใจดี**ใกล้ศิริราชที่สุด - รูปที่ 35/40
รูป SN517.2 **มีแบบ 1 ห้องนอนว่างครับผม แต่ห้องนี้ไม่ว่าง!! ห้องใหม่มือ 1 ให้เช่า The Most อิสรภาพ** สตูดิโอ ชั้น 3 **เจ้าของใจดี**ใกล้ศิริราชที่สุด - รูปที่ 36/40
รูป SN517.2 **มีแบบ 1 ห้องนอนว่างครับผม แต่ห้องนี้ไม่ว่าง!! ห้องใหม่มือ 1 ให้เช่า The Most อิสรภาพ** สตูดิโอ ชั้น 3 **เจ้าของใจดี**ใกล้ศิริราชที่สุด - รูปที่ 37/40
รูป SN517.2 **มีแบบ 1 ห้องนอนว่างครับผม แต่ห้องนี้ไม่ว่าง!! ห้องใหม่มือ 1 ให้เช่า The Most อิสรภาพ** สตูดิโอ ชั้น 3 **เจ้าของใจดี**ใกล้ศิริราชที่สุด - รูปที่ 38/40
รูป SN517.2 **มีแบบ 1 ห้องนอนว่างครับผม แต่ห้องนี้ไม่ว่าง!! ห้องใหม่มือ 1 ให้เช่า The Most อิสรภาพ** สตูดิโอ ชั้น 3 **เจ้าของใจดี**ใกล้ศิริราชที่สุด - รูปที่ 39/40
รูป SN517.2 **มีแบบ 1 ห้องนอนว่างครับผม แต่ห้องนี้ไม่ว่าง!! ห้องใหม่มือ 1 ให้เช่า The Most อิสรภาพ** สตูดิโอ ชั้น 3 **เจ้าของใจดี**ใกล้ศิริราชที่สุด - รูปที่ 40/40
ดูรูปทั้งหมด 40 รูป

10,000/ เดือน

1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 3
24 ตร.ม.

เดอะ โมส อิสรภาพ บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ให้เช่าคอนโด ซอยอิสรภาพ 49 ถนนอิสรภาพ 

โครงการเดอะ โมสท์ อิสรภาพ (The Most Issaraphap)

 ห่างจาก MRT บางขุนนนท์ น้ำเงิน เพียง 710 เมตร ชั้น 3 พื้นที่ใช้สอยขนาด 23.5 ตารางเมตร สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ ราคาให้เช่า 10,000.00 บาท (425.53 ฿/ตร.ม.) โครงการสร้างเสร็จปี พ.ศ. 2563 (อายุ 2 ปี)

ห้องใหม่ มือ 1 เฟอร์นิเจอร์ครบ แอร์ ตู้เย็น เครื่องซักผ้า ไมโครเวฟ สมาร์ททีวี ชุดครัวบิ้วอินท์พร้อมเตาไฟฟ้าและเครื่องดูดควัน

**เป็นโครงการใหม่ พึ่งสร้าวงเสร็จปี 2564 ติดถนนใหญ่ ห่างMRTบางขุนนนท์ 8 นาที 600 เมตร

มีรถรัส่ง Shutter Van ส่งศิริราช MRTบางขุนนนท์ และ โรงพยาบาลธนบุรี เริ่มวิ่ง 06.15 น.-20.00 น.**

เฟอนิเจอร์

-เครื่องปรับอากาศ 1 เครื่อง

-Furniture Koncept Minimol

-Smart TV

-ตู้เย็น 8.4Q

-เตาไมโครเวฟ

-เครื่องซักผ้าฝาหน้า 8 kg

-เครื่องทำน้ำอุ่น

-เตียงนอนและที่นอน 5 ฟุต

-ตู้เสื้อผ้า

-เตาไฟฟ้า + เครื่องดูดควัน

- ระเบียง

สามารถติดต่อขอชมห้องก่อนได้นะครับผม ราคาเช่ารวมส่วนกลางและที่จอดรถแล้วนะครับ

Contact: Sin (Agent) พาชมห้อง คุณสิน

Tel :093-274-7373

Tel :061-895-2220

Line : @agentsin

E-mail :

21008@dusitaram.ac.th

เงินมัดจำ :2 เดือน

จ่ายล่วงหน้า :1 เดือน

ค่าเช่า :10,000บาท/เดือน

รายละเอียดห้อง

  • ประเภทห้อง :สตูดิโอ
  • ขนาดพื้นที่ห้อง :23.5 m2
  • ห้องอยู่ชั้นที่ : 3 ทิศเหนือ
  • จำนวนห้องนอน :1ห้อง
  • จำนวนห้องน้ำ :1ห้อง

หมายเหตุ : สถานะของห้องชุด/คอนโด จะแจ้งที่ภาพหน้าปก จะเป็นข้อมูลที่เราอัพเดททุกๆ 1 สัปดาห์

หรือทักไลน์มาสอบถามเพื่อความแน่ใจ เผื่อมีการเปลี่ยนแปลง

รายละเอียด

  • The MOST Itsaraphap
  • 10,000/ เดือน

  • 2 เดือน
  • 1 เดือน
  • สตูดิโอ
  • 595/34
  • 3
  • เหนือ
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 24 ตร.ม.