💥SL-8990💥ขายคอนโด ราคาดี ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 - แบริ่ง สเตชั่น👉สนใจโทร.080-651-8853

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5444369

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 💥SL-8990💥ขายคอนโด ราคาดี ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 - แบริ่ง สเตชั่น👉สนใจโทร.080-651-8853 - รูปที่ 1/10
รูป 💥SL-8990💥ขายคอนโด ราคาดี ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 - แบริ่ง สเตชั่น👉สนใจโทร.080-651-8853 - รูปที่ 2/10
รูป 💥SL-8990💥ขายคอนโด ราคาดี ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 - แบริ่ง สเตชั่น👉สนใจโทร.080-651-8853 - รูปที่ 3/10
รูป 💥SL-8990💥ขายคอนโด ราคาดี ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 - แบริ่ง สเตชั่น👉สนใจโทร.080-651-8853 - รูปที่ 4/10
รูป 💥SL-8990💥ขายคอนโด ราคาดี ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 - แบริ่ง สเตชั่น👉สนใจโทร.080-651-8853 - รูปที่ 5/10
รูป 💥SL-8990💥ขายคอนโด ราคาดี ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 - แบริ่ง สเตชั่น👉สนใจโทร.080-651-8853 - รูปที่ 6/10
รูป 💥SL-8990💥ขายคอนโด ราคาดี ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 - แบริ่ง สเตชั่น👉สนใจโทร.080-651-8853 - รูปที่ 7/10
รูป 💥SL-8990💥ขายคอนโด ราคาดี ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 - แบริ่ง สเตชั่น👉สนใจโทร.080-651-8853 - รูปที่ 8/10
รูป 💥SL-8990💥ขายคอนโด ราคาดี ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 - แบริ่ง สเตชั่น👉สนใจโทร.080-651-8853 - รูปที่ 9/10
รูป 💥SL-8990💥ขายคอนโด ราคาดี ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 - แบริ่ง สเตชั่น👉สนใจโทร.080-651-8853 - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
1,650,000 (61,384 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 3
26.88 ตร.ม.

ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 - แบริ่ง สเตชั่น เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัสทรัพย์ SL-8990

.

สนใจห้อง แคปหน้าจอ หรือCopyลิ้งค์ ส่งไลน์มาสอบถาม และนัดดูห้องได้เลยนะคะ 

.

คอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 - แบริ่ง สเตชั่น

Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station  

.

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 

26.88 ตรม

ชั้น 3

ตึก C

.

✅️ขายราคา 1,650,000 บาท

"ยินดีบริการปรึกษาเรื่องสินเชื่อฟรี ไม่มีค่าใช้จ่าย"

------------------------------------------

🔔Rangrak Estate🔔

ผู้ให้บริการ ขาย-เช่า รับฝากขาย-รับฝากเช่า

บ้าน คอนโด อสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท

.

ช่องทางการติตต่อ

👉 : https://lin.ee/WyFXixS

👉 : ไอดีไลน์ : @rentbkk

🌟มีเครื่องหมาย "@" นำหน้า

.

☎️ : 080-651-8853 คุณปอย

📲 WhatsApp : +66890192827

-------------------------------------------

#เช่าคอนโด #ขายคอนโด #คอนโดให้เช่า #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #คอนโดใกล้bts #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดติดbts #รับฝากปล่อยเช่าคอนโด #รับฝากขายคอนโด #รับฝากขาย #รับฝากขายบ้าน 

รายละเอียด

  • Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station
  • 1,650,000 (61,384 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก C
  • 1 ห้องนอน
  • 3
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 26.88 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 - แบริ่ง สเตชั่น

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ยูนิโอ สุขุมวิท 72
คอนโดให้เช่า UNiO Sukhumvit 72

มีคอนโดให้เช่า 47 ประกาศ

ขายคอนโด UNiO Sukhumvit 72

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ เมโทรโพลิส สำโรง อินเตอร์เชนจ์
The Metropolis Samrong Interchange

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ เดอะ คาบาน่า
The Cabana

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

อิมพีเรียล เวิลด์ สำโรง

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

BTS สำโรง

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

0.7 กม.