💥SL-8874💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 66👉สนใจโทร.080-651-8853

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5418897

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 💥SL-8874💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 66👉สนใจโทร.080-651-8853  - รูปที่ 1/17
รูป 💥SL-8874💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 66👉สนใจโทร.080-651-8853  - รูปที่ 2/17
รูป 💥SL-8874💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 66👉สนใจโทร.080-651-8853  - รูปที่ 3/17
รูป 💥SL-8874💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 66👉สนใจโทร.080-651-8853  - รูปที่ 4/17
รูป 💥SL-8874💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 66👉สนใจโทร.080-651-8853  - รูปที่ 5/17
รูป 💥SL-8874💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 66👉สนใจโทร.080-651-8853  - รูปที่ 6/17
รูป 💥SL-8874💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 66👉สนใจโทร.080-651-8853  - รูปที่ 7/17
รูป 💥SL-8874💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 66👉สนใจโทร.080-651-8853  - รูปที่ 8/17
รูป 💥SL-8874💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 66👉สนใจโทร.080-651-8853  - รูปที่ 9/17
รูป 💥SL-8874💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 66👉สนใจโทร.080-651-8853  - รูปที่ 10/17
รูป 💥SL-8874💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 66👉สนใจโทร.080-651-8853  - รูปที่ 11/17
รูป 💥SL-8874💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 66👉สนใจโทร.080-651-8853  - รูปที่ 12/17
รูป 💥SL-8874💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 66👉สนใจโทร.080-651-8853  - รูปที่ 13/17
รูป 💥SL-8874💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 66👉สนใจโทร.080-651-8853  - รูปที่ 14/17
รูป 💥SL-8874💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 66👉สนใจโทร.080-651-8853  - รูปที่ 15/17
รูป 💥SL-8874💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 66👉สนใจโทร.080-651-8853  - รูปที่ 16/17
รูป 💥SL-8874💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 66👉สนใจโทร.080-651-8853  - รูปที่ 17/17
ดูรูปทั้งหมด 17 รูป
6,500,000 (123,810 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 25
52.5 ตร.ม.

ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 66 บางนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัสทรัพย์ SL-8874

.

สนใจห้อง แคปหน้าจอ หรือCopyลิ้งค์ ส่งไลน์มาสอบถาม และนัดดูห้องได้เลยนะคะ 

.

คอนโด ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 66

IDEO Mobi Sukhumvit 66  

.

2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

52.5 ตรม

ชั้น 25

ตึก -

.

✅️ขายราคา 6,500,000 บาท

"ยินดีบริการปรึกษาเรื่องสินเชื่อฟรี ไม่มีค่าใช้จ่าย"

------------------------------------------

🔔Rangrak Estate🔔

ผู้ให้บริการ ขาย-เช่า รับฝากขาย-รับฝากเช่า

บ้าน คอนโด อสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท

.

ช่องทางการติตต่อ

👉 : https://lin.ee/WyFXixS

👉 : ไอดีไลน์ : @rentbkk

🌟มีเครื่องหมาย "@" นำหน้า

.

☎️ : 080-651-8853 คุณปอย

📲 WhatsApp : +66890192827

-------------------------------------------

#เช่าคอนโด #ขายคอนโด #คอนโดให้เช่า #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #คอนโดใกล้bts #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดติดbts #รับฝากปล่อยเช่าคอนโด #รับฝากขายคอนโด #รับฝากขาย #รับฝากขายบ้าน

รายละเอียด

  • IDEO Mobi Sukhumvit 66
  • 6,500,000 (123,810 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 25
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 52.5 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
IDEO Mobi Sukhumvit 66

บางนา กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 66

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ โอทู
IDEO O2

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

คอนโดให้เช่า IDEO O2

มีคอนโดให้เช่า 376 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO O2

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

logo โครงการ เอลลิโอ เดลเรย์
Elio Del Ray

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
THE LINE Sukhumvit 101

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103
IDEO Mix Sukhumvit 103

0 กม.

เดินประมาณ 0 นาที

logo โครงการ เอลลิโอ สุขุมวิท 64
Elio Sukhumvit 64

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท