💥SL-7386💥ขายคอนโด ราคาดี ไลฟ์ อโศก - พระราม 9👉แอดไลน์ @mastercondo
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5066876
เข้าชม :
ไลฟ์ อโศก - พระราม 9 ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
รหัสทรัพย์ SL-7386
.
สนใจห้อง แคปหน้าจอ หรือCopyลิ้งค์ ส่งไลน์มาสอบถาม และนัดดูห้องได้เลยนะคะ
.
คอนโด ไลฟ์ อโศก - พระราม 9
Life Asoke - Rama 9
.
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
27.5 ตรม
ชั้น 8
ตึก A
.
✅️ขายราคา 3,790,000 บาท
"ยินดีบริการปรึกษาเรื่องสินเชื่อฟรี ไม่มีค่าใช้จ่าย"
------------------------------------------
🔔Rangrak Estate🔔
ผู้ให้บริการ ขาย-เช่า รับฝากขาย-รับฝากเช่า
บ้าน คอนโด อสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท
.
ช่องทางการติตต่อ
👉 : https://lin.ee/c3q9rF1
👉 : ไอดีไลน์ @mastercondo
🌟มีเครื่องหมาย "@" นำหน้า
.
☎️ : 098-536-1551 คุณลูกตาล
-------------------------------------------
#เช่าคอนโด #ขายคอนโด #คอนโดให้เช่า #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #คอนโดใกล้bts #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดติดbts #รับฝากปล่อยเช่าคอนโด #รับฝากขายคอนโด #รับฝากขาย #รับฝากขายบ้าน
รายละเอียด
- Life Asoke - Rama 9
- 3,790,000 (137,818 บาท/ตร.ม.)
- ตึก A
- 1 ห้องนอน
- 8
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 27.5 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1274 ประกาศเช่า
291 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไลฟ์ อโศก - พระราม 9

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ อโศก - พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2254888)1 ห้องนอน36m2ชั้น 19฿6,390,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ อโศก - พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2337305)1 ห้องนอน32m2ชั้น 20฿4,990,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ อโศก - พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2390322)1 ห้องนอน32m2ชั้น 25฿5,100,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ อโศก - พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2466437)1 ห้องนอน26m2ชั้น 36฿4,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ อโศก - พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2549297)1 ห้องนอน35.98m2ชั้น 41฿5,890,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ อโศก - พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2627792)2 ห้องนอน47.94m2ชั้น 36฿7,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ อโศก - พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2637416)1 ห้องนอน32.71m2ชั้น 38 A building฿4,250,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ อโศก - พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2661272)1 ห้องนอน40m2ชั้น 9฿5,290,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ อโศก - พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2812070)1 ห้องนอน32m2ชั้น 14฿4,690,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ อโศก - พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2436360)1 ห้องนอน36m2ชั้น 37฿4,500,000NEW !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.1 กม.
2.1 กม.
2.3 กม.
3.4 กม.
4.3 กม.
3.3 กม.
2.2 กม.
2.9 กม.
4 กม.
3.1 กม.
5.5 กม.
3.6 กม.
3.6 กม.