#SC12963​​​  📌 ขาย | 🟦🟨ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5964374

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #SC12963​​​  📌 ขาย | 🟦🟨ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨ - รูปที่ 1/10
รูป #SC12963​​​  📌 ขาย | 🟦🟨ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨ - รูปที่ 2/10
รูป #SC12963​​​  📌 ขาย | 🟦🟨ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨ - รูปที่ 3/10
รูป #SC12963​​​  📌 ขาย | 🟦🟨ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨ - รูปที่ 4/10
รูป #SC12963​​​  📌 ขาย | 🟦🟨ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨ - รูปที่ 5/10
รูป #SC12963​​​  📌 ขาย | 🟦🟨ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨ - รูปที่ 6/10
รูป #SC12963​​​  📌 ขาย | 🟦🟨ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨ - รูปที่ 7/10
รูป #SC12963​​​  📌 ขาย | 🟦🟨ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨ - รูปที่ 8/10
รูป #SC12963​​​  📌 ขาย | 🟦🟨ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨ - รูปที่ 9/10
รูป #SC12963​​​  📌 ขาย | 🟦🟨ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨ - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
6,000,000 (105,263 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 11
57 ตร.ม.

ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขาย ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ(IDEO Verve Ratchaprarop)

#SC12963

☑️รายละเอียด

🌟ห้องชั้นที่ 11

🌟2 ห้อง 1 ห้องน้ำ

🌟ขนาด : 57 ตร.ม.

🆓รายการเครื่องใช้ไฟฟ้า

🍀แอร์ , ทีวี , เครื่องซักผ้า , ตู้เย็น , เตาไฟฟ้า , ไมโครเวฟ , เครื่องดูดควัน

🏷️ราคาขาย : 6,000,000 บาท

☑️Detail

🌟Floor 11

🌟2 bedroom(s) 1 bathroom(s)

🌟57 sq.m.

🏷️Sell : 6,000,000 ฿

สนใจติดต่อเช่า/ซื้อ

ID LINE @secretproperty

รายละเอียด

  • IDEO Verve Ratchaprarop
  • 6,000,000 (105,263 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 11
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 57 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
Life One Wireless

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 972 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 221 ประกาศ

logo โครงการ วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม
Wish Signature Midtown Siam

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ คิว สยาม - ราชเทวี
IDEO Q Siam - Ratchathewi

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ลุมพินี สวีท เพชรบุรี - มักกะสัน
Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ดิ แอดเดรส ชิดลม