Sathorn Garden For SALE Below the market price
ขาย
คอนโดมิเนียม
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6076116
เข้าชม :
แจ้งรายงานประกาศ
Share
10,500,000(ขายพร้อมผู้เช่า 50,000 บาท/เดือน ถึง 01/12/2026) (110,526 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 7
95 ตร.ม.
สาทร การ์เด้นส์ สาทร กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
รายละเอียด
- Sathorn Gardens
- 10,500,000(ขายพร้อมผู้เช่า 50,000 บาท/เดือน ถึง 01/12/2026) (110,526 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 7
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 95 ตร.ม.
ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Sathorn Gardens
124 ประกาศเช่า
ประกาศขาย Sathorn Gardens
107 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ สาทร การ์เด้นส์
For Sale – Sathorn garden ขายด่วน 1นอน+ ปรับเป็นห้องทำงาน หรือห้องนอนได้ ราคาดีที่สุดในตึก สภาพสวย พร้อมเข้าอยุ่1 ห้องนอน78m2ชั้น 19฿7,590,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ สาธร การ์เด้นส์ ใกล้ MRT สีลม (ID 2869827)3 ห้องนอน230m2ชั้น 33฿30,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สาธร การ์เด้นส์ ใกล้ MRT สีลม (ID 2902855)2 ห้องนอน95m2ชั้น 7฿10,500,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ สาธร การ์เด้นส์ ใกล้ MRT สีลม (ID 2827925)3 ห้องนอน230m2ชั้น 33฿30,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สาธร การ์เด้นส์ ใกล้ MRT สีลม (ID 2587402)1 ห้องนอน94.1m2ชั้น 18฿14,500,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ สาธร การ์เด้นส์ ใกล้ MRT สีลม (ID 2338169)3 ห้องนอน230m2ชั้น 32฿25,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สาธร การ์เด้นส์ ใกล้ MRT สีลม (ID 2487613)1 ห้องนอน105m2ชั้น 23฿13,750,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สาธร การ์เด้นส์ ใกล้ MRT สีลม (ID 2701657)1 ห้องนอน94m2ชั้น 18฿14,500,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ สาธร การ์เด้นส์ ใกล้ MRT สีลม (ID 2277130)3 ห้องนอน230m2ชั้น -฿24,500,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สาธร การ์เด้นส์ ใกล้ MRT สีลม (ID 2744686)2 ห้องนอน105m2ชั้น 20฿14,420,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ สาธร การ์เด้นส์ ใกล้ MRT สีลม (ID 2488880)3 ห้องนอน230m2ชั้น 36฿23,000,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ สาธร การ์เด้นส์ ใกล้ MRT สีลม (ID 2650369)3 ห้องนอน462m2ชั้น -฿80,000,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล
โครงการใกล้เคียง

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom
มีคอนโดให้เช่า 651 ประกาศ
ขายคอนโด Ashton Chula - Silomมีคอนโดขาย 216 ประกาศ

รร.พณิชยการสีลม
2.2 กม.
รร.เซนต์เทเรซ่า
2 กม.
รร.สายน้ำผึ้ง
4.4 กม.
รร.อัสสัมชัญ คอนแวนต์ สีลม
2.1 กม.
รร.นนทรีวิทยา
2.6 กม.
รร.สารสาสน์พิทยา
4 กม.
รร.วัดปทุมวนาราม
3.6 กม.
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
2.8 กม.
วิทยาลัยสารพัดช่างธนบุรี
4.9 กม.
เซ็นทรัล พระราม 3
3.6 กม.
โรบินสัน ลาดหญ้า
5.7 กม.
วัน แบงค็อก
0 กม.
เซ็นทรัลเวิลด์
3.4 กม.
เซ็นทรัล สีลม