Sale/ขาย (สกายวอล์ค คอนโดมิเนียม)🌟PN-00004114🌟

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

3907579

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป Sale/ขาย (สกายวอล์ค คอนโดมิเนียม)🌟PN-00004114🌟 - รูปที่ 1/16
รูป Sale/ขาย (สกายวอล์ค คอนโดมิเนียม)🌟PN-00004114🌟 - รูปที่ 2/16
รูป Sale/ขาย (สกายวอล์ค คอนโดมิเนียม)🌟PN-00004114🌟 - รูปที่ 3/16
รูป Sale/ขาย (สกายวอล์ค คอนโดมิเนียม)🌟PN-00004114🌟 - รูปที่ 4/16
รูป Sale/ขาย (สกายวอล์ค คอนโดมิเนียม)🌟PN-00004114🌟 - รูปที่ 5/16
รูป Sale/ขาย (สกายวอล์ค คอนโดมิเนียม)🌟PN-00004114🌟 - รูปที่ 6/16
รูป Sale/ขาย (สกายวอล์ค คอนโดมิเนียม)🌟PN-00004114🌟 - รูปที่ 7/16
รูป Sale/ขาย (สกายวอล์ค คอนโดมิเนียม)🌟PN-00004114🌟 - รูปที่ 8/16
รูป Sale/ขาย (สกายวอล์ค คอนโดมิเนียม)🌟PN-00004114🌟 - รูปที่ 9/16
รูป Sale/ขาย (สกายวอล์ค คอนโดมิเนียม)🌟PN-00004114🌟 - รูปที่ 10/16
รูป Sale/ขาย (สกายวอล์ค คอนโดมิเนียม)🌟PN-00004114🌟 - รูปที่ 11/16
รูป Sale/ขาย (สกายวอล์ค คอนโดมิเนียม)🌟PN-00004114🌟 - รูปที่ 12/16
รูป Sale/ขาย (สกายวอล์ค คอนโดมิเนียม)🌟PN-00004114🌟 - รูปที่ 13/16
รูป Sale/ขาย (สกายวอล์ค คอนโดมิเนียม)🌟PN-00004114🌟 - รูปที่ 14/16
รูป Sale/ขาย (สกายวอล์ค คอนโดมิเนียม)🌟PN-00004114🌟 - รูปที่ 15/16
รูป Sale/ขาย (สกายวอล์ค คอนโดมิเนียม)🌟PN-00004114🌟 - รูปที่ 16/16
ดูรูปทั้งหมด 16 รูป
5,500,000 (138,574 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 14
39.69 ตร.ม.

สกาย วอร์ค เรสซิเดนซ์ วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🛌 สตูดิโอ

🚿 1 ห้องน้ำ

🏬 ชั้น 14

📏 ขนาดห้อง 39.69 Sqm

ราคาขาย 5.5 ล้านบาท

📍 (สกายวอล์ค คอนโดมิเนียม) เดินทางสะดวกเพียง 230 เมตร หรือประมาณ 3 นาที เดินจาก พระโขนง ถ้าคุณเดินทางด้วยรถยนต์ ทางด่วนที่ใกล้ที่สุดอยู่ที่ 1.4 กิโลเมตร จากคอนโด

🛒 ร้านค้าใกล้เคียง

ห้องโชว์พระโขนงพลาซ่า ห่างจากคอนโด 310 เมตร (เดิน 4 นาที)

สยามฟิวเจอร์ทาวน์เซ็นเตอร์ – 770 เมตร (เดิน 10 นาที)

ห้างสรรพสินค้าจัสโก้ (สุขุมวิท 71) – 970 เมตร (ขับรถ 8 นาที)

แม๊กซ์แวลู่ – 1.2 กิโลเมตร (ขับรถ 6 นาที)

ห้างสรรพสินค้าแม็กซ์แวลู (เอกมัย) – 1.6 กิโลเมตร (ขับรถ 9 นาที)

☎️ Contact us now 

💬 Line ID: @throneproperty

📲 Tel./WhatsApp: +66-61-786-8888

📲 WeChat: ThroneBkk

🌏 www.throne-property.com

รายละเอียด

  • Sky Walk Residence
  • 5,500,000 (138,574 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก 1
  • สตูดิโอ
  • 1595
  • 14
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 39.69 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Sky Walk Residence

197 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ สกาย วอร์ค เรสซิเดนซ์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย พระราม 4
Aspire Rama 4

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 191 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 103 ประกาศ

logo โครงการ ไลฟ์ สุขุมวิท 48
Life Sukhumvit 48

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

logo โครงการ เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
The Base Park West Sukhumvit 77

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท
IDEO Mobi Sukhumvit

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที