✅ S-TBPW109 ✅ Line : @p2nproperty
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5691315
เข้าชม :
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
S-TBPW109 ขาย คอนโด เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ ชั้น18 วิวเมือง 29.57ตร.ม. 1นอน 1น้ำ 2.99 ล้าน 064-959-8900
-เครื่องทำน้ำอุ่น
สนใจติดต่อ Line ID : @p2nproperty (มี @ ด้วยค่ะ)
หรือ กดลิ้งค์นี้เพื่อแอดไลน์ : https://lin.ee/OwLEQpV
แอดมิน 064-959-8900
แอดมิน 094-549-4104
* มีให้เลือกอีกหลายห้อง หลายโครงการค่ะ https://www.p2nproperty.com
Facebook Fanpage : P2N Property
** รับฝาก ขาย-เช่า คอนโด บ้าน ที่ดิน และอสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด ทั่วกรุงเทพฯ
รายละเอียด
- The Base Park West Sukhumvit 77
- 2,990,000 (101,116 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 18
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 29.57 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
228 ประกาศเช่า
148 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
🚩 ขายคอนโด เดอะ เบส พาร์คเวสต์ สุขุมวิท 77 อาคาร 1 ชั้น 39 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า1 ห้องนอน29m2ชั้น 39฿3,300,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด เดอะ เบส พาร์คเวสต์ สุขุมวิท 77 อาคาร ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 25.85 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า1 ห้องนอน25.85m2ชั้น 25฿2,840,000UPDATE !
ขายคอนโด เดอะ เบส พาร์คเวสต์ สุขุมวิท 77 อาคาร 1 ชั้น 24 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า1 ห้องนอน27m2ชั้น 24.0฿2,450,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด เดอะ เบส พาร์คเวสต์ สุขุมวิท 77 อาคาร 1 ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 26 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า1 ห้องนอน26m2ชั้น 5฿2,490,000UPDATE !
🔥🔥🔥 ขายคอนโด เดอะ เบส พาร์คเวสต์ สุขุมวิท 77 BTS-อ่อนนุช พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-133775 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥2 ห้องนอน53.3m2ชั้น 29฿5,290,000UPDATE !
สตูดิโอ กั้นห้อง 25.85 ตร.ม. ชั้นสูง 25+ บนทำเลดีๆ มีรถรับส่ง BTS อ่อนนุช ที่คอนโด The Base Park West Sukhumvit 77 / ขายคอนโด1 ห้องนอน25.85m2ชั้น 25+฿2,690,000UPDATE !
1 นอน 27.09 ตร.ม. คอนโดในเครือคุณภาพแสนสิริ บนทำเลดีๆ มีรถรับส่ง BTS อ่อนนุช ที่ The Base Park West Sukhumvit 77 / ขายคอนโด1 ห้องนอน27.09m2ชั้น 9฿2,790,000UPDATE !

ขายคอนโด The base park west ห้องมุม ห้องสวย ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่SW0033352 ห้องนอน48m2ชั้น 7฿5,900,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 184 ประกาศ