#R8170 🎉 141268 ให้เช่าคอนโด Quattro by Sansiri Thonglor
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5649457
เข้าชม :
49,000/ เดือน
ควอทโทร บาย แสนสิริ 122/2 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
#R8170 🎉 141268 ให้เช่าคอนโด Quattro by Sansiri Thonglor
ควอทโทร บาย แสนสิริ ทองหล่อ
รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ขนาดห้อง 55 ตรม.
ชั้น 15
ราคาเช่า 49,000 บาท/เดือน
สัญญาเช่าขั้นต่ำ 1 ปี
เฟอร์นิเจอร์ครบ
📍เลขห้อง 124
แผนที่
https://maps.app.goo.gl/e56Dg4VT4CdJnabB8?g_st=ic
สนใจติดต่อ
โทร : 0632133317 ( สาขาพระราม9 )
โทร : 0979211009 ( สาขาเอกมัย )
Whatsapp : +6632133317
Line: @holtop (มีเครื่องหมาย @) https://lin.ee/Twh6YiW
วีแชท: holtopTH
สอบถามเพิ่มเติม/นัดดูห้องได้ที่แอดมินค่ะ
มีแอดมินคอยตอบตลอด24ชม.
#R8170 🎉 141268 Condo for rent: Quattro by Sansiri Thonglor
1 Bedroom, 1 Bathroom
Size: 55 sq m
Floor: 15
Rent: 49,000 THB/month
Minimum 1-year lease
Fully furnished
📍Room number: 124
Map
https://maps.app.goo.gl/e56Dg4VT4CdJnabB8?g_st=ic
Interested in contacting
Tel: 0632133317 (Branch RAMA 9)
Tel: 0979211009 (Branch EKKAMAI)
Whatsapp: +6632133317
Line: @holtop (with @) https://lin.ee/Twh6YiW
WeChat: holtopTH
For more information/appointment to view the room, please contact the admin.
There is an admin to answer 24 hours a day.
#R8170 🎉 141268 公寓出租:Quattro by Sansiri Thonglor
一室一衛
面積:55 平方米
樓層:15層
月租金:49,000 泰銖
最短租期一年
家具齊全
📍房間號碼:124
地圖
https://maps.app.goo.gl/e56Dg4VT4CdJnabB8?g_st=ic
有意者請聯絡
電話:0632133317 (電洽拉玛九分店)
電話:0979211009 (電洽億甲邁分店)
Whatsapp:+6632133317
Line:@holtop(附 @)https://lin.ee/Twh6YiW
微信:holtopTH
如欲了解更多資訊或預約看房,請聯絡管理員。
有管理員 24 小時為您解答疑問。
รายละเอียด
- Quattro by Sansiri
49,000/ เดือน
- 2 เดือน
- 1 เดือน
- 1 ห้องนอน
- 15
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 55 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

122/2 วัฒนา กรุงเทพมหานคร
511 ประกาศเช่า
132 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศเช่าในโครงการ ควอทโทร บาย แสนสิริ
เช่าคอนโด Quattro by Sansiri/ควอทโทร บาย แสนสิริ (E6903010) ID Line : @condo1011 ห้องนอน55m2ชั้น 1฿50,000/เดือนUPDATE !
DL26050139 ให้เช่าคอนโด ควอทโทร บาย แสนสิริ (Quattro by Sansiri) ใกล้ BTS ทองหล่อ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll1 ห้องนอน55m2ชั้น 8฿45,000/เดือนUPDATE !
เช่าคอนโด Quattro by Sansiri/ควอทโทร บาย แสนสิริ (B6902085) ID Line : @condo882 ห้องนอน92m2ชั้น 1฿70,000/เดือนUPDATE !
🔥55K🔥 - 2 นอน มีอ่าง 82 ตร.ม. ชั้นสูง 15+ คอนโดสุดหรูใจกลางทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ 700 ม. ที่ Quattro by Sansiri / ให้เช่าคอนโด2 ห้องนอน82m2ชั้น 15+฿55,000/เดือนUPDATE !
🔥55K🔥 - 2 นอน มีอ่าง 83 ตร.ม. คอนโดสุดหรูใจกลางทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ 700 ม. ที่ Quattro by Sansiri / ให้เช่าคอนโด2 ห้องนอน83m2ชั้น 8฿55,000/เดือนUPDATE !
1 นอน มีอ่าง ห้องสวย กับคอนโดสุดหรูใจกลางทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ 700 ม. และ มาร์เก็ต เพลส ที่ Quattro by Sansiri / ให้เช่าคอนโด1 ห้องนอน58.51m2ชั้น 25+฿49,000/เดือนUPDATE !
P-41380 ให้เช่า คอนโด ควอทโทร บาย แสนสิริ Thong Lo 4 Alley, Khlong Tan Nuea, Watthana, Bangkok พร้อมอยู่ ราคาถูก Line Id @easythaihome 085-592-28971 ห้องนอน57m2ชั้น 22฿42,000/เดือนUPDATE !
📌 ให้เช่าคอนโด ควอทโทร บาย แสนสิริ อาคาร B ชั้น 25 2 ห้องนอน ขนาด 82 ตรม ใกล้ Major เอกมัย2 ห้องนอน82m2ชั้น 25฿65,000/เดือนNEW !
📌 ให้เช่าคอนโด ควอทโทร บาย แสนสิริ อาคาร 1 ชั้น 26 1 ห้องนอน ขนาด 55 ตรม ใกล้ Major เอกมัย1 ห้องนอน55m2ชั้น 26฿50,000/เดือนUPDATE !
📌Exclusive!📌 ให้เช่าคอนโด ควอทโทร บาย แสนสิริ อาคาร A ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 55.00 ตรม ใกล้ Major เอกมัย1 ห้องนอน55m2ชั้น 8฿45,000/เดือนUPDATE !
📌 ให้เช่าคอนโด ควอทโทร บาย แสนสิริ อาคาร A ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 63 ตรม ใกล้ Major เอกมัย1 ห้องนอน63m2ชั้น 11฿57,000/เดือนUPDATE !
📌Exclusive!📌 ให้เช่าคอนโด ควอทโทร บาย แสนสิริ อาคาร A ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 56.00 ตรม ใกล้ Major เอกมัย1 ห้องนอน56m2ชั้น 11฿40,000/เดือนUPDATE !