Patio (พาทิโอ) บางแสน ชั้น3 ตึกA ---------ห้องตกแต่งสวยมาก -------Tel 097-049-5874 (Line: @choncondo มี@ด้วย)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5688478

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป Patio (พาทิโอ) บางแสน ชั้น3 ตึกA ---------ห้องตกแต่งสวยมาก -------Tel 097-049-5874 (Line: @choncondo มี@ด้วย) - รูปที่ 1/23
รูป Patio (พาทิโอ) บางแสน ชั้น3 ตึกA ---------ห้องตกแต่งสวยมาก -------Tel 097-049-5874 (Line: @choncondo มี@ด้วย) - รูปที่ 2/23
รูป Patio (พาทิโอ) บางแสน ชั้น3 ตึกA ---------ห้องตกแต่งสวยมาก -------Tel 097-049-5874 (Line: @choncondo มี@ด้วย) - รูปที่ 3/23
รูป Patio (พาทิโอ) บางแสน ชั้น3 ตึกA ---------ห้องตกแต่งสวยมาก -------Tel 097-049-5874 (Line: @choncondo มี@ด้วย) - รูปที่ 4/23
รูป Patio (พาทิโอ) บางแสน ชั้น3 ตึกA ---------ห้องตกแต่งสวยมาก -------Tel 097-049-5874 (Line: @choncondo มี@ด้วย) - รูปที่ 5/23
รูป Patio (พาทิโอ) บางแสน ชั้น3 ตึกA ---------ห้องตกแต่งสวยมาก -------Tel 097-049-5874 (Line: @choncondo มี@ด้วย) - รูปที่ 6/23
รูป Patio (พาทิโอ) บางแสน ชั้น3 ตึกA ---------ห้องตกแต่งสวยมาก -------Tel 097-049-5874 (Line: @choncondo มี@ด้วย) - รูปที่ 7/23
รูป Patio (พาทิโอ) บางแสน ชั้น3 ตึกA ---------ห้องตกแต่งสวยมาก -------Tel 097-049-5874 (Line: @choncondo มี@ด้วย) - รูปที่ 8/23
รูป Patio (พาทิโอ) บางแสน ชั้น3 ตึกA ---------ห้องตกแต่งสวยมาก -------Tel 097-049-5874 (Line: @choncondo มี@ด้วย) - รูปที่ 9/23
รูป Patio (พาทิโอ) บางแสน ชั้น3 ตึกA ---------ห้องตกแต่งสวยมาก -------Tel 097-049-5874 (Line: @choncondo มี@ด้วย) - รูปที่ 10/23
รูป Patio (พาทิโอ) บางแสน ชั้น3 ตึกA ---------ห้องตกแต่งสวยมาก -------Tel 097-049-5874 (Line: @choncondo มี@ด้วย) - รูปที่ 11/23
รูป Patio (พาทิโอ) บางแสน ชั้น3 ตึกA ---------ห้องตกแต่งสวยมาก -------Tel 097-049-5874 (Line: @choncondo มี@ด้วย) - รูปที่ 12/23
รูป Patio (พาทิโอ) บางแสน ชั้น3 ตึกA ---------ห้องตกแต่งสวยมาก -------Tel 097-049-5874 (Line: @choncondo มี@ด้วย) - รูปที่ 13/23
รูป Patio (พาทิโอ) บางแสน ชั้น3 ตึกA ---------ห้องตกแต่งสวยมาก -------Tel 097-049-5874 (Line: @choncondo มี@ด้วย) - รูปที่ 14/23
รูป Patio (พาทิโอ) บางแสน ชั้น3 ตึกA ---------ห้องตกแต่งสวยมาก -------Tel 097-049-5874 (Line: @choncondo มี@ด้วย) - รูปที่ 15/23
รูป Patio (พาทิโอ) บางแสน ชั้น3 ตึกA ---------ห้องตกแต่งสวยมาก -------Tel 097-049-5874 (Line: @choncondo มี@ด้วย) - รูปที่ 16/23
รูป Patio (พาทิโอ) บางแสน ชั้น3 ตึกA ---------ห้องตกแต่งสวยมาก -------Tel 097-049-5874 (Line: @choncondo มี@ด้วย) - รูปที่ 17/23
รูป Patio (พาทิโอ) บางแสน ชั้น3 ตึกA ---------ห้องตกแต่งสวยมาก -------Tel 097-049-5874 (Line: @choncondo มี@ด้วย) - รูปที่ 18/23
รูป Patio (พาทิโอ) บางแสน ชั้น3 ตึกA ---------ห้องตกแต่งสวยมาก -------Tel 097-049-5874 (Line: @choncondo มี@ด้วย) - รูปที่ 19/23
รูป Patio (พาทิโอ) บางแสน ชั้น3 ตึกA ---------ห้องตกแต่งสวยมาก -------Tel 097-049-5874 (Line: @choncondo มี@ด้วย) - รูปที่ 20/23
รูป Patio (พาทิโอ) บางแสน ชั้น3 ตึกA ---------ห้องตกแต่งสวยมาก -------Tel 097-049-5874 (Line: @choncondo มี@ด้วย) - รูปที่ 21/23
รูป Patio (พาทิโอ) บางแสน ชั้น3 ตึกA ---------ห้องตกแต่งสวยมาก -------Tel 097-049-5874 (Line: @choncondo มี@ด้วย) - รูปที่ 22/23
รูป Patio (พาทิโอ) บางแสน ชั้น3 ตึกA ---------ห้องตกแต่งสวยมาก -------Tel 097-049-5874 (Line: @choncondo มี@ด้วย) - รูปที่ 23/23
ดูรูปทั้งหมด 23 รูป
2,590,000 (68,993 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 3
37.54 ตร.ม.

เดอะ พาทิโอ บางแสน เมืองชลบุรี ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

📣คอนโดติดทะเลบางแสน..300..เมตร........เดินไปเพียง4นาที

ลดราคาจาก 2.79 เหลือเพียง 𝟐.𝟓𝟗 ล้านบาท

🔊𝐓𝐡𝐞 𝐏𝐚𝐭𝐢𝐨 𝐜𝐨𝐧𝐝𝐨 𝐁𝐚𝐧𝐠𝐬𝐚𝐞𝐧 ( เดอะ พาทิโอ้ คอนโด บางแสน)

.

รายละเอียดห้อง

• กั้นห้อง ตึกA ชั้น3 ขนาด 37.54 ตรม.

• ติดทะเล เดินไปเพียง 4 นาที

• ฟรี! ทุกค่าใช้จ่ายวันโอน

• ห้องมุม

.

✨ส่วนกลางและเครื่องใช้ไฟฟ้า

• ฟิตเนส + สระว่ายน้ำ

• แอร์2ตัว

• เข้า-ออก อาคาร ระบบคีย์การ์ด

• มีเจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย 24ชม.

• มีห้องฟิตเนส

• มีสระว่ายน้ำ

.

📍 โลเคชัน

• ติด ทะเล 300 เมตร

• ติด 7-11 100 เมตร

• ใกล้ม.บูรพา 350 ม.

• ใกล้โรงเรียนสาธิต 350 ม.

.

☎สนใจนัดชมห้องจริง

โทร : 097-049-5874 ( สุขุม )

LINE : @choncondo (มี@)

________________________________________

#Thepatiocondo #patiocondo #คอนโดบางแสน #พาทิโอ้คอนโด #เดอะพาทิโอ้คอนโด

รายละเอียด

  • The Patio Bangsaen
  • 2,590,000 (68,993 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • 1 ห้องนอน
  • 3
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 37.54 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า The Patio Bangsaen

10 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ พาทิโอ บางแสน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท บางแสน
dcondo Campus Resort Bangsaen

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

คอนโดให้เช่า dcondo Campus Resort Bangsaen

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Campus Resort Bangsaen

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

The North Park Bangsean

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ ดี ทู บางแสน
D2 Bangsaen

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

Burasiri Condo Resort

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ เออบาน่า ซิตี้ บางแสน
Urbana City Bangsaen