P271 ให้เช่าคอนโด Metro Luxe Riverfront Rattanathibet (เมโทร ลักซ์ ริเวอร์ ฟรอนท์ รัตนาเบศร์) ใกล้MRTไทรม้า ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ มีเครื่องซักผ้า

ให้เช่า
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4661015

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป P271 ให้เช่าคอนโด Metro Luxe Riverfront Rattanathibet (เมโทร ลักซ์ ริเวอร์ ฟรอนท์ รัตนาเบศร์) ใกล้MRTไทรม้า ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ มีเครื่องซักผ้า - รูปที่ 1/20
รูป P271 ให้เช่าคอนโด Metro Luxe Riverfront Rattanathibet (เมโทร ลักซ์ ริเวอร์ ฟรอนท์ รัตนาเบศร์) ใกล้MRTไทรม้า ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ มีเครื่องซักผ้า - รูปที่ 2/20
รูป P271 ให้เช่าคอนโด Metro Luxe Riverfront Rattanathibet (เมโทร ลักซ์ ริเวอร์ ฟรอนท์ รัตนาเบศร์) ใกล้MRTไทรม้า ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ มีเครื่องซักผ้า - รูปที่ 3/20
รูป P271 ให้เช่าคอนโด Metro Luxe Riverfront Rattanathibet (เมโทร ลักซ์ ริเวอร์ ฟรอนท์ รัตนาเบศร์) ใกล้MRTไทรม้า ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ มีเครื่องซักผ้า - รูปที่ 4/20
รูป P271 ให้เช่าคอนโด Metro Luxe Riverfront Rattanathibet (เมโทร ลักซ์ ริเวอร์ ฟรอนท์ รัตนาเบศร์) ใกล้MRTไทรม้า ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ มีเครื่องซักผ้า - รูปที่ 5/20
รูป P271 ให้เช่าคอนโด Metro Luxe Riverfront Rattanathibet (เมโทร ลักซ์ ริเวอร์ ฟรอนท์ รัตนาเบศร์) ใกล้MRTไทรม้า ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ มีเครื่องซักผ้า - รูปที่ 6/20
รูป P271 ให้เช่าคอนโด Metro Luxe Riverfront Rattanathibet (เมโทร ลักซ์ ริเวอร์ ฟรอนท์ รัตนาเบศร์) ใกล้MRTไทรม้า ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ มีเครื่องซักผ้า - รูปที่ 7/20
รูป P271 ให้เช่าคอนโด Metro Luxe Riverfront Rattanathibet (เมโทร ลักซ์ ริเวอร์ ฟรอนท์ รัตนาเบศร์) ใกล้MRTไทรม้า ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ มีเครื่องซักผ้า - รูปที่ 8/20
รูป P271 ให้เช่าคอนโด Metro Luxe Riverfront Rattanathibet (เมโทร ลักซ์ ริเวอร์ ฟรอนท์ รัตนาเบศร์) ใกล้MRTไทรม้า ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ มีเครื่องซักผ้า - รูปที่ 9/20
รูป P271 ให้เช่าคอนโด Metro Luxe Riverfront Rattanathibet (เมโทร ลักซ์ ริเวอร์ ฟรอนท์ รัตนาเบศร์) ใกล้MRTไทรม้า ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ มีเครื่องซักผ้า - รูปที่ 10/20
รูป P271 ให้เช่าคอนโด Metro Luxe Riverfront Rattanathibet (เมโทร ลักซ์ ริเวอร์ ฟรอนท์ รัตนาเบศร์) ใกล้MRTไทรม้า ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ มีเครื่องซักผ้า - รูปที่ 11/20
รูป P271 ให้เช่าคอนโด Metro Luxe Riverfront Rattanathibet (เมโทร ลักซ์ ริเวอร์ ฟรอนท์ รัตนาเบศร์) ใกล้MRTไทรม้า ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ มีเครื่องซักผ้า - รูปที่ 12/20
รูป P271 ให้เช่าคอนโด Metro Luxe Riverfront Rattanathibet (เมโทร ลักซ์ ริเวอร์ ฟรอนท์ รัตนาเบศร์) ใกล้MRTไทรม้า ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ มีเครื่องซักผ้า - รูปที่ 13/20
รูป P271 ให้เช่าคอนโด Metro Luxe Riverfront Rattanathibet (เมโทร ลักซ์ ริเวอร์ ฟรอนท์ รัตนาเบศร์) ใกล้MRTไทรม้า ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ มีเครื่องซักผ้า - รูปที่ 14/20
รูป P271 ให้เช่าคอนโด Metro Luxe Riverfront Rattanathibet (เมโทร ลักซ์ ริเวอร์ ฟรอนท์ รัตนาเบศร์) ใกล้MRTไทรม้า ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ มีเครื่องซักผ้า - รูปที่ 15/20
รูป P271 ให้เช่าคอนโด Metro Luxe Riverfront Rattanathibet (เมโทร ลักซ์ ริเวอร์ ฟรอนท์ รัตนาเบศร์) ใกล้MRTไทรม้า ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ มีเครื่องซักผ้า - รูปที่ 16/20
รูป P271 ให้เช่าคอนโด Metro Luxe Riverfront Rattanathibet (เมโทร ลักซ์ ริเวอร์ ฟรอนท์ รัตนาเบศร์) ใกล้MRTไทรม้า ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ มีเครื่องซักผ้า - รูปที่ 17/20
รูป P271 ให้เช่าคอนโด Metro Luxe Riverfront Rattanathibet (เมโทร ลักซ์ ริเวอร์ ฟรอนท์ รัตนาเบศร์) ใกล้MRTไทรม้า ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ มีเครื่องซักผ้า - รูปที่ 18/20
รูป P271 ให้เช่าคอนโด Metro Luxe Riverfront Rattanathibet (เมโทร ลักซ์ ริเวอร์ ฟรอนท์ รัตนาเบศร์) ใกล้MRTไทรม้า ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ มีเครื่องซักผ้า - รูปที่ 19/20
รูป P271 ให้เช่าคอนโด Metro Luxe Riverfront Rattanathibet (เมโทร ลักซ์ ริเวอร์ ฟรอนท์ รัตนาเบศร์) ใกล้MRTไทรม้า ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ มีเครื่องซักผ้า - รูปที่ 20/20
ดูรูปทั้งหมด 20 รูป

12,000/ เดือน

1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.

เมโทร ลักซ์ ริเวอร์ฟรอนท์ รัตนาธิเบศร์ เมืองนนทบุรี นนทบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✳️เนื้อที่ 28 ตรม. ชั้น 8 ตึก B

✳️ห้อง : 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

💵ให้เช่าราคา 12,000 บาท/เดือน

(เงินประกัน 2 เดือน ค่าเช่าล่วงหน้า 1 เดือน)

=======================

สนใจติดต่อได้ตลอดเวลา

ขอข้อมูล นัดชมห้อง

Tel : 0971478197 (Mr.Tung)คุณตั้ง

line oa : @444mqxan

• Metro Luxe Riverfront Rattanathibet
  • 12,000/ เดือน

  • 2 เดือน
  • 1 เดือน
  • ตึก B
  • 1 ห้องนอน
  • 8
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 28 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศเช่าในโครงการ เมโทร ลักซ์ ริเวอร์ฟรอนท์ รัตนาธิเบศร์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ โพลิแทน รีฟ
The Politan Rive

2.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Politan Rive

มีคอนโดให้เช่า 311 ประกาศ

ขายคอนโด The Politan Rive

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

logo โครงการ ดีคอนโด รัตนาธิเบศร์
dcondo Rattanathibet

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ พระนั่งเกล้า - ริเวอร์วิว
Lumpini Ville Pranangklao - Riverview

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ริชพาร์ค แอท เจ้าพระยา
Rich Park @ Chaophraya

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ Metro Luxe Riverfront Rattanathibet

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศเช่าทั้งหมด (110)
ยังไม่เจอประกาศ ในเมโทร ลักซ์ ริเวอร์ฟรอนท์ รัตนาธิเบศร์ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • ขาย ลุมพินี คอนโดทาวน์ รัตนาธิเบศร์ 133/16-60
    ขายคอนโด
    ขาย ลุมพินี คอนโดทาวน์ รัตนาธิเบศร์ 133/16-60
    เมืองนนทบุรี นนทบุรี
    ฿1,850,000
    UPDATE !
    1 นอน
    2 น้ำ
    56.85 ตร.ม.
    ชั้น 1
  • ขาย สกายไลน์ รัตนาธิเบศร์ เลขที่ 411/585
    ขายคอนโด
    ขาย สกายไลน์ รัตนาธิเบศร์ เลขที่ 411/585
    เมืองนนทบุรี นนทบุรี
    ฿2,100,000
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    26.37 ตร.ม.
    ชั้น 29
  • ขาย คอนโด ดีคอนโด รัตนาธิเบศร์ เลขที่ 115/1026 (ใกล้ MRT ไทรม้า)
    ขายคอนโด
    ขาย คอนโด ดีคอนโด รัตนาธิเบศร์ เลขที่ 115/1026 (ใกล้ MRT ไทรม้า)
    เมืองนนทบุรี นนทบุรี
    ฿1,870,000
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    28 ตร.ม.
    ชั้น 4
  • #A124159 ✅ 31/10/68  ขายคอนโด Tararin Chaophaya   📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    ขายคอนโด
    #A124159 ✅ 31/10/68 ขายคอนโด Tararin Chaophaya 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    เมืองนนทบุรี นนทบุรี
    ฿1,290,000
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    32.15 ตร.ม.
    ชั้น 4
  • ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • ให้เช่าคอนโด politan rive ชั้น 22 ขนาด 25 ตร.ม. ตกแต่งสวยเฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่
    เช่าคอนโด
    ให้เช่าคอนโด politan rive ชั้น 22 ขนาด 25 ตร.ม. ตกแต่งสวยเฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่
    เมืองนนทบุรี นนทบุรี
    ฿8,900 / เดือน
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    25 ตร.ม.
    ชั้น 22
  • ให้เช่าคอนโด The politan aqua ชั้น 17 ขนาด 25 ตร.ม. วิวสวน แม่น้ำ ครบพร้อมอยู่
    เช่าคอนโด
    ให้เช่าคอนโด The politan aqua ชั้น 17 ขนาด 25 ตร.ม. วิวสวน แม่น้ำ ครบพร้อมอยู่
    เมืองนนทบุรี นนทบุรี
    ฿8,000 / เดือน
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    25 ตร.ม.
    ชั้น 17
  • 🔺 ให้เช่าคอนโด โกรว รัตนาธิเบศร์ อาคาร 1 ชั้น 24 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ ใกล้ MRT ไทรม้า
    เช่าคอนโด
    🔺 ให้เช่าคอนโด โกรว รัตนาธิเบศร์ อาคาร 1 ชั้น 24 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ ใกล้ MRT ไทรม้า
    เมืองนนทบุรี นนทบุรี
    ฿12,000 / เดือน
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    35 ตร.ม.
    ชั้น 24
  • ให้เช่าAspire Rattanathibet1 - 1นอน 31ตรม. ชั้น18 - Line:@hac55
    เช่าคอนโด
    ให้เช่าAspire Rattanathibet1 - 1นอน 31ตรม. ชั้น18 - Line:@hac55
    เมืองนนทบุรี นนทบุรี
    ฿7,000 / เดือน
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    31 ตร.ม.
    ชั้น 18
  • ให้เช่า ดีคอนโด รัตนาธิเบศร์ เลขที่ 115/125
    เช่าคอนโด
    ให้เช่า ดีคอนโด รัตนาธิเบศร์ เลขที่ 115/125
    เมืองนนทบุรี นนทบุรี
    ฿7,000 / เดือน
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    29 ตร.ม.
    ชั้น 6
  • 🏢 ให้เช่าคอนโด : Condo Ratchapruek (คอนโด ราชพฤกษ์ )   รหัสทรัพย์  | 📌 LNP-C7642
    เช่าคอนโด
    🏢 ให้เช่าคอนโด : Condo Ratchapruek (คอนโด ราชพฤกษ์ ) รหัสทรัพย์ | 📌 LNP-C7642
    เมืองนนทบุรี นนทบุรี
    ฿8,500 / เดือน
    UPDATE !
    1 นอน
    2 น้ำ
    59 ตร.ม.
    ชั้น 6
  • 🔮RB24364 ให้เช่าถูกมาก👍เซล รัตนาธิเบศร์ 2✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว
    เช่าคอนโด
    🔮RB24364 ให้เช่าถูกมาก👍เซล รัตนาธิเบศร์ 2✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว
    เมืองนนทบุรี นนทบุรี
    ฿7,500 / เดือน
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    32 ตร.ม.
    ชั้น 3
  • :

    บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
    เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
    ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

    ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

    ติดต่อเรา

    Verified by