📢P. ขายGrene Don Mueang-Song Prapha ห้องสวย ราคาถูก ใกล้ดอนเมือง(S-Gre25008)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

3072812

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 📢P. ขายGrene Don Mueang-Song Prapha ห้องสวย ราคาถูก ใกล้ดอนเมือง(S-Gre25008) - รูปที่ 1/10
รูป 📢P. ขายGrene Don Mueang-Song Prapha ห้องสวย ราคาถูก ใกล้ดอนเมือง(S-Gre25008) - รูปที่ 2/10
รูป 📢P. ขายGrene Don Mueang-Song Prapha ห้องสวย ราคาถูก ใกล้ดอนเมือง(S-Gre25008) - รูปที่ 3/10
รูป 📢P. ขายGrene Don Mueang-Song Prapha ห้องสวย ราคาถูก ใกล้ดอนเมือง(S-Gre25008) - รูปที่ 4/10
รูป 📢P. ขายGrene Don Mueang-Song Prapha ห้องสวย ราคาถูก ใกล้ดอนเมือง(S-Gre25008) - รูปที่ 5/10
รูป 📢P. ขายGrene Don Mueang-Song Prapha ห้องสวย ราคาถูก ใกล้ดอนเมือง(S-Gre25008) - รูปที่ 6/10
รูป 📢P. ขายGrene Don Mueang-Song Prapha ห้องสวย ราคาถูก ใกล้ดอนเมือง(S-Gre25008) - รูปที่ 7/10
รูป 📢P. ขายGrene Don Mueang-Song Prapha ห้องสวย ราคาถูก ใกล้ดอนเมือง(S-Gre25008) - รูปที่ 8/10
รูป 📢P. ขายGrene Don Mueang-Song Prapha ห้องสวย ราคาถูก ใกล้ดอนเมือง(S-Gre25008) - รูปที่ 9/10
รูป 📢P. ขายGrene Don Mueang-Song Prapha ห้องสวย ราคาถูก ใกล้ดอนเมือง(S-Gre25008) - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
1,540,000 (61,600 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 3
25 ตร.ม.

กรีเน่ ดอนเมือง - สรงประภา ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🚨#ขายคอนโดกรีเน่ดอนเมืองสรงประภา ห้องสวย โทนขาวเรียบหรู กั้นโซนเป็นสัดส่วน ใกล้สนามบินดอนเมือง และBTSสายสีแดงเข้ม "ห้องไม่ติดผู้เช่า" 🌟มีเครื่องซักผ้า

🌹ราคา 1,540,000 บาท (S-Gre25008) 

🌹เฟส1 ตึกB ชั้น3 ขนาด 25 ตร.ม.

•ภาพเพิ่มเติมในคอมเม้น 

ทำเลดี **ปล่อยเช่าไว

#เครดิตดี #กู้ง่าย #ผ่อนสบาย

———————————————————

✅ห้องราคาต่ำกว่าตลาด 10% - 15% มีขายเป็นระยะ ท่านใดรอช้อนซื้ออยู่แจ้ง Admin ไว้ได้เลยค่ะ

📬inbox : https://m.me/buysellrentcondorangsit  

📲Line : แอดไลน์ @pun.property (มี@)     

☎️ Tel : 083-9506590 // 095-3342999

⭐TikTok : https://www.tiktok.com/@puncondo.buy.sell

📸instagram.com/puncondo.buy.sell.rent

🛎️มีอีกหลายโครงการ คลิก: https://www.punproperty.com/

🎬Youtube : https://youtube.com/@puncondo5896

📜บริการปรึกษาสินเชื่อจนกู้ผ่าน

✒️ดำเนินการเอกสารทุกขั้นตอนจนโอน

——————————————————— 

#บริการให้คำปรึกษาซื้อขายลงทุนอสังหาฯ 

#เอเจนซี่คอนโดรังสิต #ขายคอนโดรังสิต #คอนโดกรีเน่ดอนเมืองสรงประภา #คอนโดเงินเหลือ #ลงทุนคอนโด #ซื้อคอนโดรังสิต #ฝากขายคอนโดรังสิต #ทำการตลาด8ช่องทาง #มีนักลงทุนและลูกค้ารอซื้อ #Puncondo

 #agent #รับฝากคอนโดรังสิต #ลงทุน #นายหน้าอสังหา #คอนโดย่านสนามบินดอนเมือง

รายละเอียด

  • Grene Don Mueang - Song Prapha
  • 1,540,000 (61,600 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก เฟส1 ตึก B
  • สตูดิโอ
  • 3
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 25 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ กรีเน่ ดอนเมือง - สรงประภา

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล
ยังไม่เจอประกาศ ในกรีเน่ ดอนเมือง - สรงประภาที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศเช่าคอนโด studio ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • นิรันดร์​คอนโด1 ดอนเมือง ห้องว่างให้เช่า
    เช่าคอนโด
    นิรันดร์​คอนโด1 ดอนเมือง ห้องว่างให้เช่า
    ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
    ฿3,000 / เดือน
    1 นอน
    1 น้ำ
    30 ตร.ม.
    ชั้น 3
  • นิรัน คอนโด1 ดอนเมือง ใกล้สนานบินดอนเมือง
    เช่าคอนโด
    นิรัน คอนโด1 ดอนเมือง ใกล้สนานบินดอนเมือง