P-89945 วิวสวย! โว้ค เพลส สุขุมวิท 107 ใกล้ BTS แบริ่ง เพียง 5 นาที! 3.3 ล้าน Line Id: @easythaihome 085-592-2897

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4335781

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป P-89945 วิวสวย! โว้ค เพลส สุขุมวิท 107 ใกล้ BTS แบริ่ง เพียง 5 นาที! 3.3 ล้าน Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 1/12
รูป P-89945 วิวสวย! โว้ค เพลส สุขุมวิท 107 ใกล้ BTS แบริ่ง เพียง 5 นาที! 3.3 ล้าน Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 2/12
รูป P-89945 วิวสวย! โว้ค เพลส สุขุมวิท 107 ใกล้ BTS แบริ่ง เพียง 5 นาที! 3.3 ล้าน Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 3/12
รูป P-89945 วิวสวย! โว้ค เพลส สุขุมวิท 107 ใกล้ BTS แบริ่ง เพียง 5 นาที! 3.3 ล้าน Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 4/12
รูป P-89945 วิวสวย! โว้ค เพลส สุขุมวิท 107 ใกล้ BTS แบริ่ง เพียง 5 นาที! 3.3 ล้าน Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 5/12
รูป P-89945 วิวสวย! โว้ค เพลส สุขุมวิท 107 ใกล้ BTS แบริ่ง เพียง 5 นาที! 3.3 ล้าน Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 6/12
รูป P-89945 วิวสวย! โว้ค เพลส สุขุมวิท 107 ใกล้ BTS แบริ่ง เพียง 5 นาที! 3.3 ล้าน Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 7/12
รูป P-89945 วิวสวย! โว้ค เพลส สุขุมวิท 107 ใกล้ BTS แบริ่ง เพียง 5 นาที! 3.3 ล้าน Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 8/12
รูป P-89945 วิวสวย! โว้ค เพลส สุขุมวิท 107 ใกล้ BTS แบริ่ง เพียง 5 นาที! 3.3 ล้าน Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 9/12
รูป P-89945 วิวสวย! โว้ค เพลส สุขุมวิท 107 ใกล้ BTS แบริ่ง เพียง 5 นาที! 3.3 ล้าน Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 10/12
รูป P-89945 วิวสวย! โว้ค เพลส สุขุมวิท 107 ใกล้ BTS แบริ่ง เพียง 5 นาที! 3.3 ล้าน Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 11/12
รูป P-89945 วิวสวย! โว้ค เพลส สุขุมวิท 107 ใกล้ BTS แบริ่ง เพียง 5 นาที! 3.3 ล้าน Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
3,300,000 (80,488 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 7
41 ตร.ม.

โว๊ค เพลส สุขุมวิท 107 เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

P-89945 คอนโดสวยพร้อมอยู่ วิวเมืองจากชั้น 7 โครงการ โว้ค เพลส สุขุมวิท 107 (Vogue Place Sukhumvit 107) ขนาด 41 ตร.ม. 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ 

***(ขายพร้อมผู้เช่า ผู้เช่าอยู่เรื่อยๆ ไม่มีสัญญา สามารถแจ้งออกล่วงหน้าได้ หรือจะซื้อพร้อมผู้เช่าได้ ในราคาขาย 3,300,000 ล้านบาท)

**เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบครัน:**

- ผ้าม่านกันแสง

ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น พร้อมเข้าอยู่ได้ทันที เดินทางสะดวกใกล้ BTS แบริ่งเพียง 5 นาที และสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน อาทิ สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส และพื้นที่ส่วนกลาง ตอบโจทย์ทุกไลฟ์สไตล์การใช้ชีวิตในเมือง

  สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม

  โทร: 085-592-2897

  Line Id: @easythaihome, คลิ๊ก : http://line.me/ti/p/%40ipp7666o

  E-mail: easythaihome@gmail.com

  Website: easythaihome.com

  Facebook: facebook.com/easythaihome

  ฝากห้องเช่าและห้องขายในกรุงเทพแนวรถไฟฟ้า รถไฟใต้ดิน เพิ่มเพื่อนline ที่ line id : @easythaihome.com (มีดอทคอม)

รายละเอียด

  • Voque Place Sukhumvit 107
  • 3,300,000 (80,488 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 7
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 41 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Voque Place Sukhumvit 107

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ โว๊ค เพลส สุขุมวิท 107

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต
IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดให้เช่า 170 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดขาย 52 ประกาศ

logo โครงการ น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 105
Notting Hill Sukhumvit 105

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ เดอะ คาบาน่า
The Cabana

2.3 กม.

ซอยลาซาล (สุขุมวิท 105)

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

ซอยแบริ่ง (สุขุมวิท 107)

0.2 กม.

เดินประมาณ 2 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ Voque Place Sukhumvit 107