P-30020 ต้องการขายคอนโด แชปเตอร์วัน เดอะ แคมปัส เกษตร Phahonyothin Rd, Lat Yao, Subdistrict, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5148793

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป P-30020 ต้องการขายคอนโด แชปเตอร์วัน เดอะ แคมปัส เกษตร Phahonyothin Rd, Lat Yao, Subdistrict, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 1/12
รูป P-30020 ต้องการขายคอนโด แชปเตอร์วัน เดอะ แคมปัส เกษตร Phahonyothin Rd, Lat Yao, Subdistrict, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 2/12
รูป P-30020 ต้องการขายคอนโด แชปเตอร์วัน เดอะ แคมปัส เกษตร Phahonyothin Rd, Lat Yao, Subdistrict, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 3/12
รูป P-30020 ต้องการขายคอนโด แชปเตอร์วัน เดอะ แคมปัส เกษตร Phahonyothin Rd, Lat Yao, Subdistrict, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 4/12
รูป P-30020 ต้องการขายคอนโด แชปเตอร์วัน เดอะ แคมปัส เกษตร Phahonyothin Rd, Lat Yao, Subdistrict, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 5/12
รูป P-30020 ต้องการขายคอนโด แชปเตอร์วัน เดอะ แคมปัส เกษตร Phahonyothin Rd, Lat Yao, Subdistrict, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 6/12
รูป P-30020 ต้องการขายคอนโด แชปเตอร์วัน เดอะ แคมปัส เกษตร Phahonyothin Rd, Lat Yao, Subdistrict, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 7/12
รูป P-30020 ต้องการขายคอนโด แชปเตอร์วัน เดอะ แคมปัส เกษตร Phahonyothin Rd, Lat Yao, Subdistrict, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 8/12
รูป P-30020 ต้องการขายคอนโด แชปเตอร์วัน เดอะ แคมปัส เกษตร Phahonyothin Rd, Lat Yao, Subdistrict, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 9/12
รูป P-30020 ต้องการขายคอนโด แชปเตอร์วัน เดอะ แคมปัส เกษตร Phahonyothin Rd, Lat Yao, Subdistrict, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 10/12
รูป P-30020 ต้องการขายคอนโด แชปเตอร์วัน เดอะ แคมปัส เกษตร Phahonyothin Rd, Lat Yao, Subdistrict, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 11/12
รูป P-30020 ต้องการขายคอนโด แชปเตอร์วัน เดอะ แคมปัส เกษตร Phahonyothin Rd, Lat Yao, Subdistrict, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
2,880,000 (99,310 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 8
29 ตร.ม.

แชปเตอร์ วัน เดอะ แคมปัส บางเขน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัสทรัพย์: P-30020

29 ตารางเมตร 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

ชั้น: 8 วิวเมือง

อาคาร : G

เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า : ครบ ไม่มีเครื่องซักผ้า [ ** โปรดสอบถามเจ้าหน้าที่อีกครั้ง]

สถานที่ใกล้เคียง :รถไฟฟ้า BTS ส่วนต่อขยาย (สถานี ม.เกษตร และ สถานีเสนานิคม) MRTรถไฟใต้ดินพหลโยธิน MERรถไฟใต้ดินสวนจตุจักร  MRTรถไฟใต้ดินลาดพร้าว  ทางด่วนรัชดาภิเษก เมเจอร์รัชโยธิน เซ็นทรัลลาดพร้าว ยูเนี่ยนมอลล์ม.เกษตรศาสตร์

ราคาขาย: 2,880,000 บาท

** ค่าโอนคนละครึ่ง [ ** โปรดสอบถามเจ้าหน้าที่อีกครั้ง]

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม 

โทร: 085-592-2897 

Line Id: @easythaihome, คลิ๊ก: http://line.me/ti/p/%40ipp7666o

E-mail: easythaihome@gmail.com

Website: easythaihome.com

Facebook: facebook.com/easythaihome

##ฝากห้องเช่าและห้องขายในกรุงเทพแนวรถไฟฟ้า รถไฟใต้ดิน เพิ่มเพื่อนline ที่ line id : @easythaihome.com (มีดอทคอม) 

#ฝากห้องเช่า #ฝากห้องขาย #คอนโดเช่่า #คอนโดขาย #For rent # For sale #Condo for rent # Condo for sale #easythaihome real estate agent 

รายละเอียด

  • Chapter One the Campus
  • 2,880,000 (99,310 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 8
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 29 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แชปเตอร์ วัน เดอะ แคมปัส

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34
Elio Del Moss Phaholyothin 34

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

คอนโดให้เช่า Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดให้เช่า 201 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดขาย 46 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ซีเล็คเต็ด เกษตร - งามวงศ์วาน
The Selected Kaset - Ngamwongwan

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน - พหลโยธิน 34
Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ เมโทร ลักซ์ เกษตร