P-149972 | IKON Sukhumvit 77 (ไอคอน สุขุมวิท 77) 🔥 ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า พร้อมเครื่องซักผ้า ใกล้ BTS อ่อนนุช! 🔥Line ID: @easythaihome | 085-592-2897

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6078606

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป P-149972 | IKON Sukhumvit 77 (ไอคอน สุขุมวิท 77) 🔥 ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า พร้อมเครื่องซักผ้า ใกล้ BTS อ่อนนุช! 🔥Line ID: @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 1/9
รูป P-149972 | IKON Sukhumvit 77 (ไอคอน สุขุมวิท 77) 🔥 ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า พร้อมเครื่องซักผ้า ใกล้ BTS อ่อนนุช! 🔥Line ID: @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 2/9
รูป P-149972 | IKON Sukhumvit 77 (ไอคอน สุขุมวิท 77) 🔥 ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า พร้อมเครื่องซักผ้า ใกล้ BTS อ่อนนุช! 🔥Line ID: @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 3/9
รูป P-149972 | IKON Sukhumvit 77 (ไอคอน สุขุมวิท 77) 🔥 ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า พร้อมเครื่องซักผ้า ใกล้ BTS อ่อนนุช! 🔥Line ID: @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 4/9
รูป P-149972 | IKON Sukhumvit 77 (ไอคอน สุขุมวิท 77) 🔥 ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า พร้อมเครื่องซักผ้า ใกล้ BTS อ่อนนุช! 🔥Line ID: @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 5/9
รูป P-149972 | IKON Sukhumvit 77 (ไอคอน สุขุมวิท 77) 🔥 ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า พร้อมเครื่องซักผ้า ใกล้ BTS อ่อนนุช! 🔥Line ID: @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 6/9
รูป P-149972 | IKON Sukhumvit 77 (ไอคอน สุขุมวิท 77) 🔥 ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า พร้อมเครื่องซักผ้า ใกล้ BTS อ่อนนุช! 🔥Line ID: @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 7/9
รูป P-149972 | IKON Sukhumvit 77 (ไอคอน สุขุมวิท 77) 🔥 ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า พร้อมเครื่องซักผ้า ใกล้ BTS อ่อนนุช! 🔥Line ID: @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 8/9
รูป P-149972 | IKON Sukhumvit 77 (ไอคอน สุขุมวิท 77) 🔥 ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า พร้อมเครื่องซักผ้า ใกล้ BTS อ่อนนุช! 🔥Line ID: @easythaihome | 085-592-2897 - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
2,660,000 (95,000 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.

ไอคอน สุขุมวิท 77 สวนหลวง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✨ ลงทุนคุ้มค่า พร้อมรับรายได้ทันที กับ IKON Sukhumvit 77 คอนโดทำเลดีในย่านสุขุมวิท–อ่อนนุช เดินทางสะดวก ใกล้ BTS อ่อนนุช และ BTS บางจาก พร้อมทางด่วนอาจณรงค์ รายล้อมด้วยห้างสรรพสินค้า โรงเรียนนานาชาติ และสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน ห้องสวยวิวเมือง พร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ รวมถึงเครื่องซักผ้า เหมาะสำหรับนักลงทุนหรือผู้ที่มองหาคอนโดทำเลศักยภาพ

🏢 รายละเอียดห้อง

• ขนาด 28 ตร.ม. | ชั้น 3 | อาคาร A

• 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ

• วิวเมือง 🌆

• ห้องน่าอยู่ ฟังก์ชันลงตัว

🛋️ เฟอร์นิเจอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้า

• ขายพร้อมเฟอร์นิเจอร์

• เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

• มีเครื่องซักผ้า

• พร้อมเข้าอยู่

💸 ราคาขาย 2,660,000 บาท

✨ ขายพร้อมผู้เช่า

📅 ดูห้องได้ กรุณาแจ้งล่วงหน้า

📍 ทำเลดี เดินทางสะดวก

• BTS อ่อนนุช : 1.2 กม. 🚆

• BTS บางจาก : 1.9 กม.

• ตั้งอยู่แขวงสวนหลวง เขตสวนหลวง

🛍️ ใกล้แหล่งช้อปปิ้งและไลฟ์สไตล์

• Jusco Sukhumvit 71 : 2.8 กม.

🎓 ใกล้สถานศึกษา

• โรงเรียนนานาชาติเวลลส สาขาอ่อนนุช : 1.5 กม.

• โรงเรียนอนุบาลนานาชาติ St. Michael : 3 กม.

🏥 ใกล้โรงพยาบาล

• โรงพยาบาลกล้วยน้ำไท : 3 กม.

📞 สนใจรีบติดต่อก่อนห้องหลุด!

📱 โทร: 085-592-2897

💬 Line ID: @easythaihome

📲 คลิก: http://line.me/ti/p/%40ipp7666o

📧 easythaihome@gmail.com

🌐 easythaihome.com

📘 Facebook: facebook.com/easythaihome

✨ คอนโดพร้อมผู้เช่า ย่านสุขุมวิท–อ่อนนุช ราคาดีแบบนี้ มีไม่บ่อย รีบจองก่อนพลาด! ✨

รายละเอียด

  • IKON Sukhumvit 77
  • 2,660,000 (95,000 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 3
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 28 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
IKON Sukhumvit 77

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า IKON Sukhumvit 77

102 ประกาศเช่า

ประกาศขาย IKON Sukhumvit 77

36 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไอคอน สุขุมวิท 77

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ สุขุมวิท 93
IDEO Sukhumvit 93

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 444 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 137 ประกาศ

logo โครงการ รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81
Regent Home Sukhumvit 81

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
The Base Park West Sukhumvit 77

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท