🍃Owmisskiikii230126🍃 นักลงทุนห้ามพลาด! 🔥 ขายคอนโด A Space Sukhumvit 77

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5741973

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🍃Owmisskiikii230126🍃 นักลงทุนห้ามพลาด! 🔥 ขายคอนโด A Space Sukhumvit 77 - รูปที่ 1/9
รูป 🍃Owmisskiikii230126🍃 นักลงทุนห้ามพลาด! 🔥 ขายคอนโด A Space Sukhumvit 77 - รูปที่ 2/9
รูป 🍃Owmisskiikii230126🍃 นักลงทุนห้ามพลาด! 🔥 ขายคอนโด A Space Sukhumvit 77 - รูปที่ 3/9
รูป 🍃Owmisskiikii230126🍃 นักลงทุนห้ามพลาด! 🔥 ขายคอนโด A Space Sukhumvit 77 - รูปที่ 4/9
รูป 🍃Owmisskiikii230126🍃 นักลงทุนห้ามพลาด! 🔥 ขายคอนโด A Space Sukhumvit 77 - รูปที่ 5/9
รูป 🍃Owmisskiikii230126🍃 นักลงทุนห้ามพลาด! 🔥 ขายคอนโด A Space Sukhumvit 77 - รูปที่ 6/9
รูป 🍃Owmisskiikii230126🍃 นักลงทุนห้ามพลาด! 🔥 ขายคอนโด A Space Sukhumvit 77 - รูปที่ 7/9
รูป 🍃Owmisskiikii230126🍃 นักลงทุนห้ามพลาด! 🔥 ขายคอนโด A Space Sukhumvit 77 - รูปที่ 8/9
รูป 🍃Owmisskiikii230126🍃 นักลงทุนห้ามพลาด! 🔥 ขายคอนโด A Space Sukhumvit 77 - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
1,830,000 (40,061 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 1
45.68 ตร.ม.

เอ สเปซ สุขุมวิท 77 สวนหลวง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🍃Owmisskiikii230126🍃

นักลงทุนห้ามพลาด!

ขายคอนโด A Space Sukhumvit 77

ตกแต่งใหม่ พร้อมเข้าอยู่!!! ยูนิตหายาก!!! Pool Access

📍 ราคาขาย : 1,830,000 บาท

(ค่าใช้จ่ายที่กรมที่ดิน 50/50)

พื้นที่ใช้สอย : 45.68 ตร.ม

ห้องนอน : 1 ห้อง

ห้องน้ำ : 1 ห้อง

ชั้น: 1 ตึก F

วิว : สระว่ายน้ำส่วนตัว

ที่จอดรถ : 1

✅ Furniture and appliances:

- 2 AC units

- Digital door lock

- Water heater

- ม่านโปร่งและม่านกัน UV ทั้ง 2 ห้อง

- ครัว built in ใหม่

- เฟอร์นิเจอร์ใหม่ ครบ พร้อมเข้าอยู่

📍 For sale by owner

A Space Sukhumvit 77 Condo – Newly renovated,

Rare Unit!!! Pool Access

📍 Selling Price: 1,830,000 THB

(Land Department transfer fee 50/50)

✅ Property Details:

Usable area: 45.68 sq.m

Bedroom: 1

Bathroom: 1

Floor: 1

Building: F

View: Private Pool View

Parking: 1 space

✅ Furniture & Appliances:

2 air conditioners

Digital door lock

Water heater

Sheer curtains & UV protection curtains in both rooms

Brand new full furniture set – ready to move in

สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมหรือต้องการเลือกชม Condo หรือบ้านเพิ่มเติม ติดตามได้ที่ เพจ

#อุ่นใจฝากซื้อฝากขายบ้านและคอนโดByNanNawiya0654199292

หรือ Timeline ของ K.แนน ได้เลยค่ะ เรามีห้องใหม่มา update ทุกวัน

ถ้าโทรมาไม่รับสาย Add line พร้อมแนบรูปห้องที่ดูไว้ มานะคะ

ติดต่อ แนน

📲 0914159415

📲 / 💚 :0654199292

💚Line @nawiya

#อุ่นใจฝากซื้อฝากขายบ้านและคอนโด

#ฝากขายฝากซื้อ #บ้านมือสอง #คอนโดมือสอง #ขายคอนโดรีโนเวท #ขายบ้าน #รีโนเวทคอนโด

รายละเอียด

  • A Space Sukhumvit 77
  • 1,830,000 (40,061 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก F
  • 1 ห้องนอน
  • 1
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 45.68 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
เลี้ยงสัตว์ได้
A Space Sukhumvit 77

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เอ สเปซ สุขุมวิท 77

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46
Lumpini Ville On Nut 46

0.5 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville On Nut 46

มีคอนโดให้เช่า 34 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville On Nut 46

มีคอนโดขาย 53 ประกาศ

logo โครงการ พรีม่า ศรีนครินทร์
Prima Srinakarin

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ บ้านสวนสุขุมวิท
Baan Suan Sukhumvit

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ อีสท์ วูด พาร์ค
Eastwood Park

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ สวัสดี กรุงเทพ
Sawasdee Bangkok

2.1 กม.

ประกาศอื่นๆในโครงการ A Space Sukhumvit 77