🍃OwKarn050725🍃 Dcondo รามคำแหง
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5261768
เข้าชม :
ดีคอนโด รามคำแหง 1851 บางกะปิ กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
🍃OwKarn050725🍃
Dcondo รามคำแหง9
~ย่าน รามคำแหง~
😊ดีคอนโด รามคำแหง9😊
กั้นสัดส่วนอย่างดี เฟอร์นิเจอร์ครบ
ขนาด 29 ตร.ม. ห้องกว้าง ชั้น2 ตึก C
•
- การเดินทางสะดวก ทำเลดี
- ส่วนกลางมี สระว่ายน้ำ ฟิตเนส
- ใกล้ฟู้ดแลนด์
• 1.89 ล้านบาท ค่าโอน+อากรคนละครึ่ง
+++sาคาพิเศษ สุดฮอต+++
╔══════════╗
✨พิเศษสุดๆเริ่มผ่อน 7,xxx บาท ✨
╚══════════╝
•
🛏️เฟอร์เจอร์ให้ครบ พร้อมย้ายเข้าอยู่
-พื้นเปลี่ยนใหม่!!!
-ทาสีใหม่
-เฟอร์นิเจอร์เตียง ชั้นวางทีวี โต๊ะเครื่องแป้ง ครัว
-โซฟา พรม โต๊ะข้าง แอร์ 2 เครื่อง
-ผ้าม่านหรูดูดี 2 ชั้น
Location https://maps.app.goo.gl/okZdssUfNE2kT7ob8?g_st=com.google.maps.preview.copy
เลือกชม Condo หรือบ้านเพิ่มเติม ติดตามได้ที่ เพจ
#อุ่นใจฝากซื้อฝากขายบ้านและคอนโดByNanNawiya0654199292
หรือ Timeline ของ K.แนน ได้เลยค่ะ เรามีห้องใหม่มา update ทุกวัน
ถ้าโทรมาไม่รับสาย Add line พร้อมแนบรูปห้องที่ดูไว้ มานะคะ
ติดต่อ แนน
📲 0914159415
📲 / 💚 :0654199292
💚Line @nawiya
#อุ่นใจฝากซื้อฝากขายบ้านและคอนโด
#ฝากขายฝากซื้อ #บ้านมือสอง #คอนโดมือสอง #ขายคอนโดรีโนเวท #ขายบ้าน #รีโนเวทคอนโด
รายละเอียด
- dcondo Ramkhamhaeng
- 1,890,000 (65,172 บาท/ตร.ม.)
- ตึก C
- 1 ห้องนอน
- 2
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 29 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

1851 บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
25 ประกาศเช่า
28 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ดีคอนโด รามคำแหง
ขายคอนโด ดีคอนโด รามคำแหง อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ รามคำแหง1 ห้องนอน28m2ชั้น 2฿1,700,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด ดีคอนโด รามคำแหง อาคาร D ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 29.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ รามคำแหง1 ห้องนอน29m2ชั้น 5฿1,800,000NEW !
ขายคอนโด ดีคอนโด รามคำแหง อาคาร D ชั้น 1 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ รามคำแหง1 ห้องนอน30m2ชั้น 1฿1,600,000UPDATE !
#A124520 ✅ 21/3/69 ขายคอนโด D Condo Ramkhamhaeng 9📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน29m2ชั้น 5฿1,850,000UPDATE !
#SC12184 📌ขาย | 🟦🟨ดีคอนโด รามคำแหง🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน29m2ชั้น 5฿1,850,000UPDATE !
ขาย คอนโด ดี คอนโด รามคำแหง 9 อาคาร B ชั้น 1 ขนาด 29.03 ตร.ม.1 ห้องนอน29.03m2ชั้น 1฿1,899,999UPDATE !
🔥ขาย คอนโดพร้อมอยู่ คอนโด รามคำแหง 9 Condo Ramkhamhaeng 9 ใกล้สถานีรถไฟฟ้ารามคำแหง (สายสีส้ม)1 ห้องนอน29m2ชั้น 5฿1,850,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด ดีคอนโด รามคำแหง อาคาร D ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 29.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ รามคำแหง1 ห้องนอน29m2ชั้น 5฿1,800,000NEW !
📌 ขายคอนโด ดีคอนโด รามคำแหง อาคาร D ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 29.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ รามคำแหง1 ห้องนอน29m2ชั้น 5฿1,800,000NEW !
🎉 ขายคอนโด ดีคอนโด รามคำแหง อาคาร D ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 29.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ รามคำแหง1 ห้องนอน29m2ชั้น 5฿1,800,000NEW !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 152 ประกาศ